Bóng đá câu lạc bộ · mô hình xác suất AI
VĐQG Bồ Đào Nha: dự đoán, bảng xếp hạng và sức mạnh đội 2026-27
VĐQG Bồ Đào Nha đã đá 91 trận mùa này, trung bình 2.66 bàn/trận; Benfica dẫn đầu bảng sức mạnh của mô hình. 7 trận dưới đây đều có xác suất 1X2, tỷ số, tổng bàn và hiệp 1/cả trận.
Cập nhật dữ liệu: 2026-11-07 16:20 UTC · Nguồn: api-football
Dự đoán các trận sắp tới
Dự đoán AI: Alverca · 1:1 · Xỉu 2.5
Dự đoán AI: Sporting CP · 2:0 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Estoril/Hòa · 1:1 · Xỉu 2.5
Dự đoán AI: Santa Clara/Hòa · 1:1 · Xỉu 2.5
Dự đoán AI: FC Porto · 0:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Benfica · 0:2 · Tài 2.5
Dự đoán AI: SC Braga · 0:1 · Tài 2.5
Bảng xếp hạng · 2026-27
| # | Đội | Tr | T | H | B | BT | BB | HS | Đ | 5 trận |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | FC Porto | 10 | 10 | 0 | 0 | 25 | 4 | +21 | 30 | WWWWW |
| 2 | Benfica | 10 | 8 | 1 | 1 | 27 | 8 | +19 | 25 | WWWLW |
| 3 | Sporting CP | 10 | 6 | 3 | 1 | 23 | 11 | +12 | 21 | WLWDD |
| 4 | Santa Clara | 10 | 6 | 3 | 1 | 15 | 6 | +9 | 21 | WLWDW |
| 5 | Arouca | 11 | 6 | 2 | 3 | 13 | 8 | +5 | 20 | LWWWD |
| 6 | Académico de Viseu | 10 | 6 | 2 | 2 | 15 | 12 | +3 | 20 | WWWWW |
| 7 | Gil Vicente | 10 | 4 | 3 | 3 | 8 | 7 | +1 | 15 | DLWWD |
| 8 | SC Braga | 10 | 4 | 2 | 4 | 12 | 11 | +1 | 14 | WLLLD |
| 9 | Moreirense | 10 | 4 | 2 | 4 | 13 | 17 | -4 | 14 | WWLDW |
| 10 | Famalicão | 11 | 3 | 4 | 4 | 15 | 14 | +1 | 13 | WLWLW |
| 11 | Alverca | 10 | 3 | 2 | 5 | 13 | 14 | -1 | 11 | LLWWW |
| 12 | Estrela da Amadora | 10 | 2 | 4 | 4 | 15 | 19 | -4 | 10 | LLLLD |
| 13 | Vitória de Guimarães | 10 | 2 | 3 | 5 | 10 | 10 | 0 | 9 | DWLDL |
| 14 | Marítimo | 10 | 2 | 2 | 6 | 9 | 21 | -12 | 8 | LLLDL |
| 15 | Nacional | 10 | 2 | 1 | 7 | 10 | 19 | -9 | 7 | LWLLL |
| 16 | Rio Ave | 10 | 2 | 1 | 7 | 9 | 23 | -14 | 7 | LLWLD |
| 17 | Casa Pia | 10 | 2 | 1 | 7 | 5 | 19 | -14 | 7 | LWLWL |
| 18 | Estoril | 10 | 0 | 2 | 8 | 5 | 19 | -14 | 2 | LLLLL |
Bảng sức mạnh mô hình
| # | Đội | Sức mạnh hiệu số | Chỉ số tấn công | Chỉ số phòng ngự (thấp là tốt) | Bàn kỳ vọng +/− |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Benfica | +1.56 | 1.82 | 0.65 | 2.43 / 0.87 |
| 2 | FC Porto | +1.28 | 1.53 | 0.57 | 2.04 / 0.76 |
| 3 | Sporting CP | +1.10 | 1.58 | 0.76 | 2.12 / 1.01 |
| 4 | SC Braga | +0.44 | 1.12 | 0.79 | 1.50 / 1.06 |
| 5 | Vitória de Guimarães | +0.12 | 0.98 | 0.89 | 1.31 / 1.19 |
| 6 | Santa Clara | +0.08 | 0.90 | 0.84 | 1.20 / 1.13 |
| 7 | Famalicão | +0.03 | 0.97 | 0.95 | 1.30 / 1.27 |
| 8 | Arouca | -0.10 | 0.88 | 0.95 | 1.17 / 1.27 |
| 9 | Gil Vicente | -0.10 | 0.81 | 0.89 | 1.09 / 1.19 |
| 10 | Académico de Viseu | -0.13 | 0.93 | 1.03 | 1.25 / 1.37 |
| 11 | Alverca | -0.17 | 0.92 | 1.05 | 1.22 / 1.40 |
| 12 | Estrela da Amadora | -0.45 | 0.87 | 1.21 | 1.17 / 1.62 |
| 13 | Moreirense | -0.52 | 0.80 | 1.19 | 1.07 / 1.59 |
| 14 | Estoril | -0.55 | 0.83 | 1.24 | 1.11 / 1.65 |
| 15 | Marítimo | -0.60 | 0.79 | 1.24 | 1.05 / 1.65 |
| 16 | Nacional | -0.65 | 0.77 | 1.25 | 1.03 / 1.67 |
| 17 | Casa Pia | -0.66 | 0.69 | 1.18 | 0.92 / 1.58 |
| 18 | Rio Ave | -0.69 | 0.80 | 1.32 | 1.07 / 1.76 |
Kết quả gần đây: xác suất trước trận và kết quả
Dự đoán AI: Famalicão/Arouca · 1:0 · Xỉu 2.5
Dự đoán AI: Benfica · 3:0 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Gil Vicente/Vitória de Guimarães · 1:1 · Xỉu 2.5
Dự đoán AI: SC Braga · 1:1 · Xỉu 2.5
Dự đoán AI: Hòa/Santa Clara · 1:1 · Xỉu 2.5
Dự đoán AI: Académico de Viseu · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Arouca · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: FC Porto · 2:0 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Moreirense/Estrela da Amadora · 1:1 · Xỉu 2.5
Dự đoán AI: Sporting CP · 0:2 · Tài 2.5
2026-27 · Số trận 91 · Tỷ lệ đúng 1X2 53.8% · RPS 0.193
Tỷ lệ dự đoán đúng mùa này, theo từng kèo
| Trò chơi | 2026-27 · n=91 |
|---|---|
| 1X2 (kết quả) | 71.4% |
| 1X2 (kết quả) · Độ tin cậy Cao | 69.7% |
| Chấp 1X2 | 47.3% |
| Tỷ số chính xác (top 2) | 23.1% |
| Tổng bàn (top 2) | 50.5% |
| Hiệp 1 / cả trận | 27.5% |
| Tài/xỉu 2.5 | 50.5% |
Lựa chọn hàng đầu cho từng kèo — chỉ để tham khảo, không bảo đảm; đặt cược theo đó là rủi ro của bạn. Với trận có tỷ lệ cược của nhà cái, dự đoán là lựa chọn đứng đầu của đồng thuận thị trường đã loại biên lợi nhuận; không có tỷ lệ cược thì là kết quả của mô hình thống kê.
Thống kê mùa giải
- Bàn/trận
- 2.66
- Chủ thắng
- 40.7%
- Hòa
- 20.9%
- Khách thắng
- 38.5%
- Trên 2,5
- 53.8%
- Hai đội ghi bàn
- 46.2%
- Số trận
- 91
- Hiệp 1 / Cả trận
- 41.7%