VĐQG Bồ Đào Nha · Vòng 11
Dự đoán Estrela da Amadora vs Benfica: 1X2, tỷ số, tổng bàn, hiệp 1/cả trận
Giờ bóng lăn (giờ VN): · Dữ liệu mô hình đến 2026-11-07
Dự đoán của chúng tôi cho Estrela da Amadora thắng 8%, hòa 14%, Benfica thắng 77%; tỷ số khả dĩ nhất là 0:2 (11%), kỳ vọng 3.48 bàn.
Dự đoán AI
Đồng thuận thị trườngĐộ tin cậy: Cao- 1X2 (kết quả)
- Benfica
- 77%
- Chấp 1X2 · Chủ nhà +2
- Estrela da Amadora
- 43%
- Tỷ số chính xác
- 0:2 / 0:3
- 21%
- Tổng bàn
- 2 / 3 bàn
- 41%
- Hiệp 1 / cả trận
- A/A
- 51%
- Tài/xỉu 2.5
- Tài
- 67%
Lựa chọn hàng đầu cho từng kèo — chỉ để tham khảo, không bảo đảm; đặt cược theo đó là rủi ro của bạn. Với trận có tỷ lệ cược của nhà cái, dự đoán là lựa chọn đứng đầu của đồng thuận thị trường đã loại biên lợi nhuận; không có tỷ lệ cược thì là kết quả của mô hình thống kê.
Phân tích trước trận bằng AI (Claude viết)
Estrela Amadora tiếp Benfica ở vòng 11 Primeira Liga trong tình trạng chưa thắng ở 5 trận gần nhất (4 thua, 1 hòa 3-3 trước Rio Ave) và để thủng lưới 10 bàn. Benfica thắng 4 trong 5 trận gần nhất, trận thua duy nhất là 1-3 trước FC Porto, và đã thắng cả 4 lần gặp Estrela gần đây, gồm trận 4-0 hồi tháng 1. Chủ nhà có 8 ngày nghỉ, đội khách có 6 ngày.
Các xác suất được công bố cho Benfica thắng là 76%, hòa 15% và Estrela Amadora thắng 9%. Số bàn kỳ vọng là 0,80 cho chủ nhà và 2,62 cho đội khách. Các tỷ số có khả năng nhất là 0:2 (11%), 0:3 (10%) và 1:2 (9%). Trên 2,5 bàn là 66%, cả hai đội cùng ghi bàn là 51%.
Viết lúc 07:23 GMT+7 Thứ 7, 7 thg 11 dựa trên dữ liệu và tỷ lệ cược của trang này vào thời điểm đó; sau đó tỷ lệ có thể đã thay đổi.
Viết tự động từ dữ liệu trên trang và thông tin trước trận. Chỉ để tham khảo.
Diễn giải dữ liệu xác suất (văn bản mẫu)
- Xác suất công bố nghiêng về Benfica (77%); bàn kỳ vọng Estrela da Amadora 0.79 – 2.69 Benfica.
- Nhiều khả năng có bàn: kỳ vọng 3.48 bàn, tài 2,5 67%, hai đội ghi bàn 51%.
- Tỷ số khả dĩ nhất 0:2 (11%); hiệp 1/cả trận khả dĩ nhất A/A (51%).
- 5 trận gần nhất: Estrela da Amadora LLLLD (0 thắng), Benfica WWWLW (4 thắng).
- 6 lần gặp gần nhất trong dữ liệu: Estrela da Amadora thắng 0, hòa 0, Benfica thắng 6.
Xác suất đã gồm đồng thuận nhà cái, vốn phản ánh tin lực lượng công khai; phần mô hình thống kê dùng kết quả, tỷ số và kèo đóng cửa của các trận trước, không trực tiếp đọc tin lực lượng. Hãy kiểm tra thông báo chính thức trước giờ bóng lăn.
1X2 (kết quả)
Xác suất 1X2 và tài/xỉu 2,5 trên trang này bằng đồng thuận đã bỏ biên của 20 nhà cái (kiểm định cho thấy thị trường chính xác hơn mô hình, nên trọng số mô hình hiện là 0); các kèo khác suy ra từ cùng một ma trận tỉ số.
- Bàn kỳ vọng · Estrela da Amadora
- 0.79
- Bàn kỳ vọng · Benfica
- 2.69
- Tỷ số khả dĩ nhất
- 0:2 (11%)
- Kết quả hiệp 1
- 11% / 34% / 55%
Chấp 1X2
| Chấp 1X2 | Estrela da Amadora | Hòa | Benfica |
|---|---|---|---|
| Chủ nhà -3 | 0.1% | 0.4% | 99.5% |
| Chủ nhà -2 | 0.5% | 1.9% | 97.6% |
| Chủ nhà -1 | 2.4% | 6.0% | 91.6% |
| Chủ nhà +1 | 22.7% | 20.7% | 56.6% |
| Chủ nhà +2≈ | 43.4% | 21.5% | 35.1% |
| Chủ nhà +3 | 64.9% | 16.6% | 18.5% |
Kèo cân bằng của mô hình: Chủ nhà +2
Tỷ số chính xác
- 1:02.3%
- 2:01.0%
- 2:12.6%
- 3:00.3%
- 3:10.7%
- 3:20.9%
- 4:00.1%
- 4:10.1%
- 4:20.2%
- 5:00.0%
- 5:10.0%
- 5:20.0%
- Chủ thắng khác0.2%
- 0:03.2%
- 1:16.7%
- 2:23.5%
- 3:30.8%
- Hòa khác0.1%
- 0:18.2%
- 0:211.2%
- 1:28.8%
- 0:310.0%
- 1:37.9%
- 2:33.1%
- 0:46.7%
- 1:45.3%
- 2:42.1%
- 0:53.6%
- 1:52.8%
- 2:51.1%
- Khách thắng khác6.5%
Tỷ số ngoài bảng được gộp vào "khác".
Tổng bàn (0–7+)
| Tài/xỉu | 1.5 | 2.5 | 3.5 | 4.5 |
|---|---|---|---|---|
| Tài | 86.3% | 67.5% | 45.8% | 27.0% |
| Xỉu | 13.7% | 32.5% | 54.2% | 73.0% |
Chẵn lẻ bàn thắng (3+ = tài)
- Tài, lẻ
- 39.2%
- Tài, chẵn
- 28.3%
- Xỉu, lẻ
- 10.5%
- Xỉu, chẵn
- 22.1%
Hai đội ghi bàn · Xác suất giữ sạch lưới
- Hai đội ghi bàn: Có
- 51.0%
- Hai đội ghi bàn: Không
- 49.0%
- Xác suất giữ sạch lưới · Estrela da Amadora
- 6.8%
- Xác suất giữ sạch lưới · Benfica
- 45.4%
Số bàn của mỗi đội (0–3+)
| Đội | 0 | 1 | 2 | 3+ |
|---|---|---|---|---|
| Estrela da Amadora | 45.4% | 35.9% | 14.2% | 4.6% |
| Benfica | 6.8% | 18.3% | 24.6% | 50.3% |
Hiệp 1 / cả trận
| Hiệp 1 ↓ / Cả trận → | Chủ nhà thắng | Hòa | Khách thắng |
|---|---|---|---|
| Chủ nhà thắng | H/H 4.1% | H/D 3.0% | H/A 3.7% |
| Hòa | D/H 3.5% | D/D 8.3% | D/A 22.5% |
| Khách thắng | A/H 0.7% | A/D 3.0% | A/A 51.1% |
Chữ đầu là kết quả hiệp 1, chữ sau là cả trận (H chủ, D hòa, A khách).
Tỷ lệ kèo nhà cái (khu vực châu Âu)
Đồng thuận thị trường (đã bỏ biên lợi nhuận): Estrela da Amadora 8.3% · Hòa 14.4% · Benfica 77.3% · 2.5+ 67.5%
| Nhà cái | Chủ nhà | Hòa | Khách | Tài/Xỉu | Kèo châu Á (chủ nhà) |
|---|---|---|---|---|---|
| Pinnacle | 11.18 | 6.98 | 1.21 | 3.5: 2.03 / 1.82 | +1.75: 2.05 / 1.81 |
| BetOnline.ag | 9.40 | 6.60 | 1.21 | 3.25: 1.81 / 1.93 | +1.75: 1.97 / 1.79 |
| Coolbet | 13.00 | 6.75 | 1.23 | 3.5: 2.06 / 1.74 | +2: 1.78 / 2.01 |
| GTbets | 11.99 | 6.82 | 1.25 | 3.5: 2.06 / 1.74 | +1.5: 2.20 / 1.66 |
| Marathon Bet | 11.00 | 6.35 | 1.21 | 3.5: 1.99 / 1.76 | +2: 1.72 / 2.03 |
| Matchbook | 13.00 | 7.20 | 1.24 | 3.5: 2.10 / 1.82 | +1.75: 2.06 / 1.85 |
| Betsson | 11.50 | 6.10 | 1.21 | 2.5: 1.39 / 2.85 | – |
| LeoVegas (SE) | 11.00 | 6.00 | 1.17 | 3.5: 2.02 / 1.68 | – |
| Nordic Bet | 11.50 | 6.10 | 1.21 | 2.5: 1.39 / 2.85 | – |
| PMU (FR) | 11.00 | 6.00 | 1.16 | 3.5: 1.93 / 1.61 | – |
| Tipico | 12.00 | 6.50 | 1.20 | 3.5: 1.93 / 1.80 | – |
| Unibet (NL) | 11.00 | 6.00 | 1.18 | 3.5: 2.02 / 1.68 | – |
| Unibet (SE) | 11.00 | 6.00 | 1.18 | 3.5: 2.02 / 1.68 | – |
| William Hill | 10.00 | 6.00 | 1.22 | 2.5: 1.36 / 2.88 | – |
Cập nhật kèo: 23:20 GMT+7 Thứ 7, 7 thg 11
Bảng chỉ hiển thị 14 nhà cái có nhiều kèo nhất trong số 20 nhà cái của đồng thuận.
Giá của các nhà cái châu Âu qua The Odds API, cập nhật khoảng 2 giờ một lần. Chỉ để tham khảo, không phải lời khuyên cá cược. GoalPulse không liên kết tới nhà cái và không bán cược.
Hồ sơ câu lạc bộ
Estrela da Amadora
Câu lạc bộ ba màu đến từ Amadora, vùng Lisbon, được tái lập năm 2020 như người kế thừa đội bóng gốc thành lập năm 1932, thi đấu tại Primeira Liga trên sân Estádio José Gomes.
- Thành phố
- Amadora, Portugal
- Sân nhà
- Estádio José Gomes
- Thành lập
- 1932
- HLV trưởng
- Pepa
Benfica
Câu lạc bộ lớn của Bồ Đào Nha có trụ sở tại Lisbon, một trong "Big Three" của Primeira Liga, nổi tiếng với đào tạo trẻ và lối chơi tấn công; mùa trước về thứ ba và hiện do Marco Silva dẫn dắt.
- Thành phố
- Lisbon, Portugal
- Sân nhà
- Estádio da Luz
- Thành lập
- 1904
- HLV trưởng
- Marco Silva
Do Claude tổng hợp bằng tìm kiếm web (kiểm tra 2026-11-06); có thể có sai sót — thông tin chính thức của CLB là chuẩn.
Phong độ gần đây · Đối đầu
Estrela da Amadora
- L@ Moreirense1-2 · 10-31
- LCasa Pia0-2 · 10-24
- L@ Arouca0-1 · 10-11
- LAcadémico de Viseu0-2 · 09-20
- D@ Rio Ave3-3 · 09-14
Benfica
- WAlverca1-0 · 11-02
- W@ Santa Clara2-1 · 10-26
- WVitória de Guimarães2-0 · 10-11
- L@ FC Porto1-3 · 09-20
- WGil Vicente3-1 · 09-13
Estrela da Amadora nghỉ 8 ngày · Benfica nghỉ 6 ngày
Đối đầu
- 2026-01-25Benfica 4-0 Estrela da AmadoraVĐQG Bồ Đào Nha
- 2025-08-16Estrela da Amadora 0-1 BenficaVĐQG Bồ Đào Nha
- 2025-02-02Estrela da Amadora 2-3 BenficaVĐQG Bồ Đào Nha
- 2024-08-24Benfica 1-0 Estrela da AmadoraVĐQG Bồ Đào Nha
- 2024-01-29Estrela da Amadora 1-4 BenficaVĐQG Bồ Đào Nha
- 2023-08-19Benfica 2-0 Estrela da AmadoraVĐQG Bồ Đào Nha
Hướng dẫn thị trường & xổ số thể thao Trung Quốc → · Trang giải: VĐQG Bồ Đào Nha →