Bóng đá câu lạc bộ · mô hình xác suất AI
J1 League: dự đoán, bảng xếp hạng và sức mạnh đội 2026-27
J1 League đã đá 136 trận mùa này, trung bình 2.96 bàn/trận; FC Tokyo dẫn đầu bảng sức mạnh của mô hình. 4 trận dưới đây đều có xác suất 1X2, tỷ số, tổng bàn và hiệp 1/cả trận.
Cập nhật dữ liệu: 2026-11-07 16:20 UTC · Nguồn: api-football
Dự đoán các trận sắp tới
Dự đoán AI: Machida Zelvia/Sanfrecce Hiroshima · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Vissel Kobe/Urawa Red Diamonds · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Gamba Osaka/Cerezo Osaka · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: JEF United Chiba/Hòa · 1:1 · Xỉu 2.5
Bảng xếp hạng · 2026-27
| # | Đội | Tr | T | H | B | BT | BB | HS | Đ | 5 trận |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | FC Tokyo | 14 | 10 | 3 | 1 | 33 | 8 | +25 | 33 | WWWDW |
| 2 | Kashiwa Reysol | 14 | 10 | 1 | 3 | 31 | 20 | +11 | 31 | WWWDL |
| 3 | Sanfrecce Hiroshima | 13 | 9 | 2 | 2 | 32 | 10 | +22 | 29 | WWLWW |
| 4 | Machida Zelvia | 13 | 8 | 4 | 1 | 30 | 10 | +20 | 28 | DDWWW |
| 5 | Vissel Kobe | 13 | 8 | 2 | 3 | 21 | 12 | +9 | 26 | WDLWL |
| 6 | Kashima Antlers | 14 | 7 | 2 | 5 | 29 | 24 | +5 | 23 | LWLDW |
| 7 | Yokohama F. Marinos | 14 | 5 | 7 | 2 | 21 | 15 | +6 | 22 | DWDDD |
| 8 | Kawasaki Frontale | 14 | 6 | 4 | 4 | 28 | 24 | +4 | 22 | LLWWW |
| 9 | Urawa Red Diamonds | 13 | 7 | 0 | 6 | 21 | 27 | -6 | 21 | LWWWL |
| 10 | Fagiano Okayama | 14 | 5 | 2 | 7 | 16 | 22 | -6 | 17 | DLLWL |
| 11 | Kyoto Sanga | 14 | 4 | 4 | 6 | 19 | 23 | -4 | 16 | WWDDL |
| 12 | Nagoya Grampus | 14 | 4 | 2 | 8 | 15 | 23 | -8 | 14 | LLDDW |
| 13 | Cerezo Osaka | 13 | 3 | 5 | 5 | 13 | 23 | -10 | 14 | LDDLD |
| 14 | Tokyo Verdy | 14 | 3 | 5 | 6 | 12 | 22 | -10 | 14 | WWWDL |
| 15 | Shimizu S-Pulse | 14 | 4 | 2 | 8 | 10 | 23 | -13 | 14 | LLLLD |
| 16 | V-Varen Nagasaki | 14 | 3 | 4 | 7 | 17 | 22 | -5 | 13 | DLLWL |
| 17 | Gamba Osaka | 13 | 2 | 6 | 5 | 14 | 21 | -7 | 12 | DDWDL |
| 18 | JEF United Chiba | 13 | 2 | 4 | 7 | 15 | 24 | -9 | 10 | WDLDD |
| 19 | Mito HollyHock | 13 | 2 | 3 | 8 | 12 | 25 | -13 | 9 | LLLLL |
| 20 | Avispa Fukuoka | 14 | 2 | 2 | 10 | 14 | 25 | -11 | 8 | DLLLL |
Bảng sức mạnh mô hình
| # | Đội | Sức mạnh hiệu số | Chỉ số tấn công | Chỉ số phòng ngự (thấp là tốt) | Bàn kỳ vọng +/− |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | FC Tokyo | +0.87 | 1.33 | 0.68 | 1.77 / 0.90 |
| 2 | Sanfrecce Hiroshima | +0.79 | 1.39 | 0.79 | 1.85 / 1.05 |
| 3 | Machida Zelvia | +0.51 | 1.11 | 0.72 | 1.47 / 0.96 |
| 4 | Kashiwa Reysol | +0.45 | 1.27 | 0.93 | 1.69 / 1.23 |
| 5 | Vissel Kobe | +0.40 | 1.10 | 0.79 | 1.46 / 1.05 |
| 6 | Kashima Antlers | +0.40 | 1.21 | 0.91 | 1.61 / 1.21 |
| 7 | Kawasaki Frontale | +0.17 | 1.21 | 1.09 | 1.61 / 1.44 |
| 8 | Urawa Red Diamonds | +0.05 | 1.05 | 1.01 | 1.39 / 1.35 |
| 9 | Yokohama F. Marinos | -0.01 | 0.98 | 0.98 | 1.30 / 1.31 |
| 10 | Fagiano Okayama | -0.10 | 0.93 | 1.00 | 1.23 / 1.33 |
| 11 | Nagoya Grampus | -0.11 | 0.98 | 1.06 | 1.30 / 1.41 |
| 12 | Gamba Osaka | -0.14 | 0.95 | 1.05 | 1.26 / 1.40 |
| 13 | Cerezo Osaka | -0.18 | 0.94 | 1.08 | 1.25 / 1.44 |
| 14 | Kyoto Sanga | -0.27 | 0.91 | 1.11 | 1.21 / 1.48 |
| 15 | Tokyo Verdy | -0.38 | 0.76 | 1.04 | 1.00 / 1.39 |
| 16 | V-Varen Nagasaki | -0.40 | 0.83 | 1.13 | 1.10 / 1.50 |
| 17 | Avispa Fukuoka | -0.42 | 0.78 | 1.10 | 1.03 / 1.46 |
| 18 | Shimizu S-Pulse | -0.48 | 0.74 | 1.10 | 0.98 / 1.46 |
| 19 | JEF United Chiba | -0.49 | 0.84 | 1.21 | 1.12 / 1.61 |
| 20 | Mito HollyHock | -0.66 | 0.70 | 1.20 | 0.94 / 1.59 |
Kết quả gần đây: xác suất trước trận và kết quả
Dự đoán AI: Kashiwa Reysol/Kawasaki Frontale · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: FC Tokyo/Kashima Antlers · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Avispa Fukuoka/V-Varen Nagasaki · 1:1 · Xỉu 2.5
Dự đoán AI: Yokohama F. Marinos/Fagiano Okayama · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Nagoya Grampus · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Shimizu S-Pulse/Tokyo Verdy · 1:1 · Xỉu 2.5
Dự đoán AI: Machida Zelvia · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: V-Varen Nagasaki/Tokyo Verdy · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: JEF United Chiba/Avispa Fukuoka · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Yokohama F. Marinos/Kawasaki Frontale · 1:1 · Tài 2.5
2026-27 · Số trận 136 · Tỷ lệ đúng 1X2 53.7% · RPS 0.201
Trong kiểm định ngoài mẫu, chỉ 39% số trận của giải này có tỷ lệ cược nên thành tích chủ yếu phản ánh mô hình thống kê.
Tỷ lệ dự đoán đúng mùa này, theo từng kèo
| Trò chơi | 2026-27 · n=136 |
|---|---|
| 1X2 (kết quả) | 70.6% |
| 1X2 (kết quả) · Độ tin cậy Cao | 87.5% |
| Chấp 1X2 | 50.7% |
| Tỷ số chính xác (top 2) | 22.8% |
| Tổng bàn (top 2) | 44.9% |
| Hiệp 1 / cả trận | 26.5% |
| Tài/xỉu 2.5 | 52.9% |
Lựa chọn hàng đầu cho từng kèo — chỉ để tham khảo, không bảo đảm; đặt cược theo đó là rủi ro của bạn. Với trận có tỷ lệ cược của nhà cái, dự đoán là lựa chọn đứng đầu của đồng thuận thị trường đã loại biên lợi nhuận; không có tỷ lệ cược thì là kết quả của mô hình thống kê.
Thống kê mùa giải
- Bàn/trận
- 2.96
- Chủ thắng
- 44.9%
- Hòa
- 23.5%
- Khách thắng
- 31.6%
- Trên 2,5
- 57.4%
- Hai đội ghi bàn
- 55.1%
- Số trận
- 136
- Hiệp 1 / Cả trận
- 39.7%