Bóng đá câu lạc bộ · mô hình xác suất AI
Hạng Nhất Anh: dự đoán, bảng xếp hạng và sức mạnh đội 2026-27
Hạng Nhất Anh đã đá 172 trận mùa này, trung bình 2.95 bàn/trận; Middlesbrough dẫn đầu bảng sức mạnh của mô hình. 8 trận dưới đây đều có xác suất 1X2, tỷ số, tổng bàn và hiệp 1/cả trận.
Cập nhật dữ liệu: 2026-11-07 16:20 UTC · Nguồn: api-football
Dự đoán các trận sắp tới
Dự đoán AI: Birmingham City · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: West Ham United · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Cardiff City/Burnley · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Hòa/Sheffield United · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Southampton · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Queens Park Rangers · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Middlesbrough · 0:2 · Tài 2.5
Dự đoán AI: West Bromwich Albion/Hòa · 1:1 · Tài 2.5
Bảng xếp hạng · 2026-27
| # | Đội | Tr | T | H | B | BT | BB | HS | Đ | 5 trận |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Stoke City | 15 | 9 | 2 | 4 | 24 | 18 | +6 | 29 | WWWDW |
| 2 | Southampton | 14 | 8 | 4 | 2 | 29 | 14 | +15 | 28 | DWWDW |
| 3 | Middlesbrough | 14 | 8 | 4 | 2 | 30 | 19 | +11 | 28 | LWWDW |
| 4 | Wolverhampton Wanderers | 15 | 8 | 4 | 3 | 26 | 18 | +8 | 28 | DWWWD |
| 5 | Birmingham City | 14 | 7 | 5 | 2 | 26 | 13 | +13 | 26 | WWLWW |
| 6 | Swansea City | 14 | 8 | 2 | 4 | 21 | 16 | +5 | 26 | LWLLW |
| 7 | West Bromwich Albion | 14 | 7 | 4 | 3 | 20 | 15 | +5 | 25 | DWDWW |
| 8 | West Ham United | 14 | 6 | 5 | 3 | 36 | 21 | +15 | 23 | DLLWW |
| 9 | Sheffield United | 14 | 6 | 4 | 4 | 20 | 17 | +3 | 22 | WWDWL |
| 10 | Portsmouth | 15 | 6 | 4 | 5 | 20 | 18 | +2 | 22 | LWDWD |
| 11 | Norwich City | 15 | 7 | 0 | 8 | 32 | 24 | +8 | 21 | WWWWL |
| 12 | Queens Park Rangers | 14 | 5 | 6 | 3 | 22 | 17 | +5 | 21 | DLWLW |
| 13 | Millwall | 14 | 5 | 3 | 6 | 23 | 24 | -1 | 18 | LWLDL |
| 14 | Blackburn Rovers | 14 | 5 | 3 | 6 | 20 | 22 | -2 | 18 | LLWLW |
| 15 | Wrexham | 15 | 4 | 6 | 5 | 18 | 20 | -2 | 18 | DWLLW |
| 16 | Bristol City | 15 | 5 | 3 | 7 | 16 | 24 | -8 | 18 | LLWDL |
| 17 | Bolton Wanderers | 15 | 5 | 2 | 8 | 20 | 29 | -9 | 17 | LWLLD |
| 18 | Cardiff City | 14 | 3 | 6 | 5 | 22 | 23 | -1 | 15 | DLWDW |
| 19 | Lincoln City | 14 | 4 | 3 | 7 | 14 | 24 | -10 | 15 | LLWDL |
| 20 | Watford | 14 | 4 | 2 | 8 | 13 | 23 | -10 | 14 | WLLWL |
| 21 | Charlton Athletic | 14 | 3 | 5 | 6 | 11 | 22 | -11 | 14 | LLLLD |
| 22 | Burnley | 14 | 1 | 7 | 6 | 18 | 26 | -8 | 10 | DDLLD |
| 23 | Derby County | 15 | 2 | 4 | 9 | 14 | 30 | -16 | 10 | WLLDL |
| 24 | Preston North End | 14 | 1 | 2 | 11 | 12 | 30 | -18 | 5 | LLDLL |
Bảng sức mạnh mô hình
| # | Đội | Sức mạnh hiệu số | Chỉ số tấn công | Chỉ số phòng ngự (thấp là tốt) | Bàn kỳ vọng +/− |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Middlesbrough | +0.73 | 1.36 | 0.84 | 1.90 / 1.18 |
| 2 | West Ham United | +0.68 | 1.41 | 0.92 | 1.97 / 1.29 |
| 3 | Southampton | +0.54 | 1.23 | 0.84 | 1.72 / 1.18 |
| 4 | Wolverhampton Wanderers | +0.49 | 1.16 | 0.81 | 1.63 / 1.14 |
| 5 | Birmingham City | +0.42 | 1.12 | 0.82 | 1.57 / 1.15 |
| 6 | Norwich City | +0.41 | 1.25 | 0.96 | 1.75 / 1.34 |
| 7 | West Bromwich Albion | +0.22 | 1.00 | 0.85 | 1.40 / 1.18 |
| 8 | Sheffield United | +0.09 | 1.02 | 0.96 | 1.43 / 1.34 |
| 9 | Swansea City | +0.08 | 0.98 | 0.92 | 1.38 / 1.29 |
| 10 | Queens Park Rangers | +0.06 | 1.01 | 0.97 | 1.41 / 1.36 |
| 11 | Wrexham | +0.03 | 0.93 | 0.91 | 1.29 / 1.27 |
| 12 | Stoke City | +0.01 | 0.94 | 0.93 | 1.31 / 1.30 |
| 13 | Cardiff City | -0.03 | 1.13 | 1.15 | 1.58 / 1.61 |
| 14 | Millwall | -0.04 | 0.98 | 1.01 | 1.38 / 1.41 |
| 15 | Portsmouth | -0.06 | 0.91 | 0.95 | 1.27 / 1.33 |
| 16 | Burnley | -0.12 | 0.97 | 1.05 | 1.36 / 1.48 |
| 17 | Bristol City | -0.20 | 0.88 | 1.02 | 1.23 / 1.44 |
| 18 | Blackburn Rovers | -0.26 | 0.89 | 1.07 | 1.24 / 1.50 |
| 19 | Lincoln City | -0.40 | 0.82 | 1.10 | 1.14 / 1.54 |
| 20 | Watford | -0.45 | 0.81 | 1.14 | 1.14 / 1.59 |
| 21 | Derby County | -0.46 | 0.82 | 1.15 | 1.15 / 1.61 |
| 22 | Bolton Wanderers | -0.47 | 0.89 | 1.23 | 1.24 / 1.72 |
| 23 | Charlton Athletic | -0.58 | 0.72 | 1.14 | 1.01 / 1.59 |
| 24 | Preston North End | -0.68 | 0.78 | 1.27 | 1.10 / 1.78 |
Kết quả gần đây: xác suất trước trận và kết quả
Dự đoán AI: Hòa/Wolverhampton Wanderers · 1:1 · Xỉu 2.5
Dự đoán AI: Portsmouth/Hòa · 1:1 · Xỉu 2.5
Dự đoán AI: Bristol City/Norwich City · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Derby County/Bolton Wanderers · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Hòa/Wolverhampton Wanderers · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Middlesbrough · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Cardiff City/West Ham United · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: West Bromwich Albion/Southampton · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Birmingham City/Hòa · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Watford/Lincoln City · 1:1 · Xỉu 2.5
2026-27 · Số trận 172 · Tỷ lệ đúng 1X2 50.6% · RPS 0.213
Tỷ lệ dự đoán đúng mùa này, theo từng kèo
| Trò chơi | 2026-27 · n=172 |
|---|---|
| 1X2 (kết quả) | 66.9% |
| 1X2 (kết quả) · Độ tin cậy Cao | 55.0% |
| Chấp 1X2 | 47.1% |
| Tỷ số chính xác (top 2) | 18.6% |
| Tổng bàn (top 2) | 40.1% |
| Hiệp 1 / cả trận | 33.1% |
| Tài/xỉu 2.5 | 59.9% |
Lựa chọn hàng đầu cho từng kèo — chỉ để tham khảo, không bảo đảm; đặt cược theo đó là rủi ro của bạn. Với trận có tỷ lệ cược của nhà cái, dự đoán là lựa chọn đứng đầu của đồng thuận thị trường đã loại biên lợi nhuận; không có tỷ lệ cược thì là kết quả của mô hình thống kê.
Thống kê mùa giải
- Bàn/trận
- 2.95
- Chủ thắng
- 41.3%
- Hòa
- 26.2%
- Khách thắng
- 32.6%
- Trên 2,5
- 61.6%
- Hai đội ghi bàn
- 62.2%
- Số trận
- 172
- Hiệp 1 / Cả trận
- 48.9%