Bóng đá câu lạc bộ · mô hình xác suất AI
VĐQG Hà Lan: dự đoán, bảng xếp hạng và sức mạnh đội 2026-27
VĐQG Hà Lan đã đá 100 trận mùa này, trung bình 3.80 bàn/trận; PSV Eindhoven dẫn đầu bảng sức mạnh của mô hình. 8 trận dưới đây đều có xác suất 1X2, tỷ số, tổng bàn và hiệp 1/cả trận.
Cập nhật dữ liệu: 2026-11-07 16:20 UTC · Nguồn: api-football
Dự đoán các trận sắp tới
Dự đoán AI: Fortuna Sittard/Telstar · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: ADO Den Haag/Sparta Rotterdam · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Excelsior/Go Ahead Eagles · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Feyenoord · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Twente/Ajax · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: AZ Alkmaar · 2:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: PSV Eindhoven · 1:2 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Utrecht/NEC Nijmegen · 1:1 · Tài 2.5
Bảng xếp hạng · 2026-27
| # | Đội | Tr | T | H | B | BT | BB | HS | Đ | 5 trận |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Feyenoord | 11 | 7 | 4 | 0 | 33 | 12 | +21 | 25 | DDWWW |
| 2 | Ajax | 11 | 7 | 3 | 1 | 30 | 13 | +17 | 24 | WWWDD |
| 3 | PSV Eindhoven | 11 | 7 | 2 | 2 | 35 | 13 | +22 | 23 | WDLWL |
| 4 | Twente | 11 | 7 | 2 | 2 | 28 | 10 | +18 | 23 | WWLDW |
| 5 | AZ Alkmaar | 11 | 6 | 2 | 3 | 20 | 13 | +7 | 20 | LLDLW |
| 6 | Fortuna Sittard | 11 | 5 | 4 | 2 | 18 | 18 | 0 | 19 | DWDDW |
| 7 | Heerenveen | 11 | 5 | 3 | 3 | 19 | 13 | +6 | 18 | WWWLW |
| 8 | Groningen | 11 | 4 | 3 | 4 | 26 | 24 | +2 | 15 | LDLWW |
| 9 | SC Cambuur | 11 | 4 | 3 | 4 | 23 | 22 | +1 | 15 | WWDWD |
| 10 | Go Ahead Eagles | 11 | 3 | 5 | 3 | 23 | 27 | -4 | 14 | LWLDD |
| 11 | Sparta Rotterdam | 11 | 3 | 3 | 5 | 20 | 26 | -6 | 12 | WLWDL |
| 12 | PEC Zwolle | 12 | 3 | 3 | 6 | 13 | 24 | -11 | 12 | DWDWL |
| 13 | Utrecht | 11 | 3 | 3 | 5 | 19 | 31 | -12 | 12 | LDWWL |
| 14 | NEC Nijmegen | 11 | 2 | 5 | 4 | 17 | 19 | -2 | 11 | LDDDD |
| 15 | Excelsior | 11 | 3 | 2 | 6 | 16 | 28 | -12 | 11 | LLLLD |
| 16 | Telstar | 11 | 2 | 3 | 6 | 16 | 23 | -7 | 9 | WLLDL |
| 17 | ADO Den Haag | 11 | 1 | 3 | 7 | 13 | 24 | -11 | 6 | LLWDD |
| 18 | Willem II | 12 | 0 | 3 | 9 | 11 | 40 | -29 | 3 | DLLLL |
Bảng sức mạnh mô hình
| # | Đội | Sức mạnh hiệu số | Chỉ số tấn công | Chỉ số phòng ngự (thấp là tốt) | Bàn kỳ vọng +/− |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | PSV Eindhoven | +1.29 | 1.49 | 0.74 | 2.56 / 1.27 |
| 2 | Feyenoord | +1.12 | 1.37 | 0.71 | 2.34 / 1.23 |
| 3 | Twente | +1.02 | 1.31 | 0.72 | 2.25 / 1.23 |
| 4 | Ajax | +0.93 | 1.30 | 0.76 | 2.23 / 1.30 |
| 5 | AZ Alkmaar | +0.57 | 1.10 | 0.77 | 1.90 / 1.33 |
| 6 | Heerenveen | +0.17 | 1.02 | 0.92 | 1.75 / 1.59 |
| 7 | NEC Nijmegen | +0.04 | 0.98 | 0.96 | 1.68 / 1.65 |
| 8 | Groningen | +0.03 | 1.05 | 1.04 | 1.81 / 1.78 |
| 9 | Utrecht | -0.17 | 0.94 | 1.03 | 1.61 / 1.78 |
| 10 | Go Ahead Eagles | -0.25 | 0.98 | 1.13 | 1.68 / 1.93 |
| 11 | Sparta Rotterdam | -0.41 | 0.89 | 1.13 | 1.53 / 1.94 |
| 12 | Fortuna Sittard | -0.43 | 0.81 | 1.06 | 1.40 / 1.83 |
| 13 | SC Cambuur | -0.48 | 0.89 | 1.17 | 1.52 / 2.00 |
| 14 | ADO Den Haag | -0.50 | 0.81 | 1.10 | 1.39 / 1.89 |
| 15 | Telstar | -0.51 | 0.86 | 1.16 | 1.47 / 1.99 |
| 16 | Excelsior | -0.58 | 0.80 | 1.13 | 1.36 / 1.95 |
| 17 | PEC Zwolle | -0.60 | 0.73 | 1.08 | 1.26 / 1.86 |
| 18 | Willem II | -1.24 | 0.66 | 1.38 | 1.14 / 2.37 |
Kết quả gần đây: xác suất trước trận và kết quả
Dự đoán AI: Willem II/PEC Zwolle · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Groningen · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Telstar/Utrecht · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Twente · 1:2 · Tài 2.5
Dự đoán AI: PEC Zwolle/ADO Den Haag · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: SC Cambuur/Go Ahead Eagles · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Ajax · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: PSV Eindhoven · 3:0 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Heerenveen/NEC Nijmegen · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Feyenoord · 3:0 · Tài 2.5
2026-27 · Số trận 100 · Tỷ lệ đúng 1X2 52.0% · RPS 0.198
Tỷ lệ dự đoán đúng mùa này, theo từng kèo
| Trò chơi | 2026-27 · n=100 |
|---|---|
| 1X2 (kết quả) | 64.0% |
| 1X2 (kết quả) · Độ tin cậy Cao | 65.1% |
| Chấp 1X2 | 50.0% |
| Tỷ số chính xác (top 2) | 14.0% |
| Tổng bàn (top 2) | 29.0% |
| Hiệp 1 / cả trận | 40.0% |
| Tài/xỉu 2.5 | 71.0% |
Lựa chọn hàng đầu cho từng kèo — chỉ để tham khảo, không bảo đảm; đặt cược theo đó là rủi ro của bạn. Với trận có tỷ lệ cược của nhà cái, dự đoán là lựa chọn đứng đầu của đồng thuận thị trường đã loại biên lợi nhuận; không có tỷ lệ cược thì là kết quả của mô hình thống kê.
Thống kê mùa giải
- Bàn/trận
- 3.80
- Chủ thắng
- 34.0%
- Hòa
- 28.0%
- Khách thắng
- 38.0%
- Trên 2,5
- 71.0%
- Hai đội ghi bàn
- 69.0%
- Số trận
- 100
- Hiệp 1 / Cả trận
- 44.5%