Bóng đá câu lạc bộ · mô hình xác suất AI
Ligue 1: dự đoán, bảng xếp hạng và sức mạnh đội 2026-27
Ligue 1 đã đá 82 trận mùa này, trung bình 3.05 bàn/trận; Paris Saint-Germain dẫn đầu bảng sức mạnh của mô hình. 8 trận dưới đây đều có xác suất 1X2, tỷ số, tổng bàn và hiệp 1/cả trận.
Cập nhật dữ liệu: 2026-11-07 16:20 UTC · Nguồn: api-football
Dự đoán các trận sắp tới
Dự đoán AI: Paris FC · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Paris Saint-Germain · 2:0 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Rennes/Lille · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Angers/Nice · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Le Havre/Lorient · 1:1 · Xỉu 2.5
Dự đoán AI: AS Monaco · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Brest/Lyon · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Lens/Marseille · 1:1 · Tài 2.5
Bảng xếp hạng · 2026-27
| # | Đội | Tr | T | H | B | BT | BB | HS | Đ | 5 trận |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Paris Saint-Germain | 9 | 6 | 2 | 1 | 21 | 10 | +11 | 20 | WWWWW |
| 2 | Lille | 9 | 5 | 3 | 1 | 12 | 6 | +6 | 18 | WDDWL |
| 3 | Lyon | 9 | 5 | 2 | 2 | 15 | 7 | +8 | 17 | WLWLW |
| 4 | Paris FC | 9 | 5 | 2 | 2 | 16 | 10 | +6 | 17 | WLWLW |
| 5 | Rennes | 9 | 5 | 1 | 3 | 20 | 19 | +1 | 16 | LWLWL |
| 6 | Marseille | 9 | 5 | 0 | 4 | 20 | 13 | +7 | 15 | WWWWL |
| 7 | AS Monaco | 9 | 4 | 3 | 2 | 12 | 10 | +2 | 15 | LDLDW |
| 8 | Nice | 9 | 4 | 2 | 3 | 13 | 12 | +1 | 14 | WWLWW |
| 9 | Lens | 9 | 4 | 1 | 4 | 16 | 13 | +3 | 13 | LWWWL |
| 10 | Toulouse | 10 | 3 | 4 | 3 | 15 | 14 | +1 | 13 | WLDWD |
| 11 | Brest | 9 | 3 | 3 | 3 | 16 | 12 | +4 | 12 | WLDWL |
| 12 | Lorient | 9 | 3 | 3 | 3 | 7 | 8 | -1 | 12 | LDWWL |
| 13 | Strasbourg | 10 | 3 | 1 | 6 | 18 | 22 | -4 | 10 | LWLLL |
| 14 | Auxerre | 9 | 3 | 1 | 5 | 13 | 23 | -10 | 10 | LDWLW |
| 15 | Angers | 9 | 2 | 2 | 5 | 9 | 17 | -8 | 8 | LDLLW |
| 16 | Troyes | 9 | 2 | 2 | 5 | 7 | 16 | -9 | 8 | WDLLL |
| 17 | Le Mans | 9 | 1 | 4 | 4 | 11 | 18 | -7 | 7 | LDLLW |
| 18 | Le Havre | 9 | 0 | 2 | 7 | 9 | 20 | -11 | 2 | LLLLL |
Bảng sức mạnh mô hình
| # | Đội | Sức mạnh hiệu số | Chỉ số tấn công | Chỉ số phòng ngự (thấp là tốt) | Bàn kỳ vọng +/− |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Paris Saint-Germain | +1.42 | 1.64 | 0.68 | 2.43 / 1.01 |
| 2 | Lyon | +0.37 | 1.08 | 0.83 | 1.60 / 1.23 |
| 3 | AS Monaco | +0.36 | 1.13 | 0.89 | 1.68 / 1.31 |
| 4 | Lens | +0.36 | 1.18 | 0.93 | 1.74 / 1.38 |
| 5 | Marseille | +0.31 | 1.18 | 0.97 | 1.75 / 1.44 |
| 6 | Lille | +0.30 | 0.96 | 0.76 | 1.43 / 1.13 |
| 7 | Paris FC | +0.27 | 1.07 | 0.89 | 1.59 / 1.32 |
| 8 | Rennes | +0.26 | 1.21 | 1.04 | 1.79 / 1.54 |
| 9 | Toulouse | -0.01 | 0.99 | 1.00 | 1.47 / 1.48 |
| 10 | Nice | -0.01 | 0.98 | 0.99 | 1.45 / 1.46 |
| 11 | Brest | -0.10 | 0.96 | 1.02 | 1.42 / 1.52 |
| 12 | Strasbourg | -0.20 | 1.00 | 1.13 | 1.48 / 1.68 |
| 13 | Lorient | -0.23 | 0.75 | 0.90 | 1.11 / 1.33 |
| 14 | Auxerre | -0.57 | 0.83 | 1.22 | 1.24 / 1.81 |
| 15 | Troyes | -0.61 | 0.73 | 1.14 | 1.08 / 1.69 |
| 16 | Le Havre | -0.62 | 0.80 | 1.22 | 1.19 / 1.81 |
| 17 | Le Mans | -0.64 | 0.78 | 1.21 | 1.15 / 1.79 |
| 18 | Angers | -0.67 | 0.74 | 1.19 | 1.09 / 1.76 |
Kết quả gần đây: xác suất trước trận và kết quả
Dự đoán AI: Toulouse/Strasbourg · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Lorient/Brest · 1:1 · Xỉu 2.5
Dự đoán AI: Marseille · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Paris FC/AS Monaco · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Lyon · 2:0 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Strasbourg · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Troyes/Le Mans · 1:1 · Xỉu 2.5
Dự đoán AI: Lille/Lens · 1:1 · Xỉu 2.5
Dự đoán AI: Nice/Rennes · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Paris Saint-Germain · 0:2 · Tài 2.5
2026-27 · Số trận 82 · Tỷ lệ đúng 1X2 56.1% · RPS 0.194
Tỷ lệ dự đoán đúng mùa này, theo từng kèo
| Trò chơi | 2026-27 · n=82 |
|---|---|
| 1X2 (kết quả) | 68.3% |
| 1X2 (kết quả) · Độ tin cậy Cao | 77.8% |
| Chấp 1X2 | 48.8% |
| Tỷ số chính xác (top 2) | 23.2% |
| Tổng bàn (top 2) | 45.1% |
| Hiệp 1 / cả trận | 40.2% |
| Tài/xỉu 2.5 | 61.0% |
Lựa chọn hàng đầu cho từng kèo — chỉ để tham khảo, không bảo đảm; đặt cược theo đó là rủi ro của bạn. Với trận có tỷ lệ cược của nhà cái, dự đoán là lựa chọn đứng đầu của đồng thuận thị trường đã loại biên lợi nhuận; không có tỷ lệ cược thì là kết quả của mô hình thống kê.
Thống kê mùa giải
- Bàn/trận
- 3.05
- Chủ thắng
- 48.8%
- Hòa
- 23.2%
- Khách thắng
- 28.1%
- Trên 2,5
- 59.8%
- Hai đội ghi bàn
- 61.0%
- Số trận
- 82
- Hiệp 1 / Cả trận
- 40.8%