Ligue 1 · Vòng 10

Dự đoán Angers vs Nice: 1X2, tỷ số, tổng bàn, hiệp 1/cả trận

Angers
LDLLW
VS
Nice
WWLWW

Giờ bóng lăn (giờ VN): · Dữ liệu mô hình đến 2026-11-07

Dự đoán của chúng tôi cho Angers thắng 27%, hòa 26%, Nice thắng 46%; tỷ số khả dĩ nhất là 1:1 (12%), kỳ vọng 2.88 bàn.

Dự đoán AI

Đồng thuận thị trườngĐộ tin cậy: Trung bình
1X2 (kết quả)
Angers / Nice
74%
Chấp 1X2 · Chủ nhà +1
Angers
54%
Tỷ số chính xác
1:1 / 1:2
22%
Tổng bàn
2 / 3 bàn
47%
Hiệp 1 / cả trận
A/A
27%
Tài/xỉu 2.5
Tài
55%

Lựa chọn hàng đầu cho từng kèo — chỉ để tham khảo, không bảo đảm; đặt cược theo đó là rủi ro của bạn. Với trận có tỷ lệ cược của nhà cái, dự đoán là lựa chọn đứng đầu của đồng thuận thị trường đã loại biên lợi nhuận; không có tỷ lệ cược thì là kết quả của mô hình thống kê.

Phân tích trước trận bằng AI (Claude viết)

Angers đón Nice ở vòng 10 Ligue 1 với chỉ một chiến thắng sau năm trận gần nhất (thua Lyon 0-2, hòa Lorient 0-0, thua Marseille 2-5, thua Brest 1-5, thắng Troyes 2-0) và để thủng lưới 12 bàn trong giai đoạn đó. Nice thắng bốn trong năm trận gần nhất, gồm cả 5-2 trước Rennes, và có chín ngày nghỉ so với bảy ngày của Angers. Theo các thông tin đưa ra, tiền đạo Amine El Ouazzani của Angers bị chấn thương háng; các cầu thủ vắng mặt của Nice là chấn thương dài hạn, còn Witsel chỉ là nghi ngờ nhẹ. Nice thắng ba trong bốn lần đối đầu gần nhất.

Các xác suất được công bố, tức đồng thuận của thị trường, cho Nice 46%, Angers 27% và hòa 26%. Số bàn thắng kỳ vọng là 1,23–1,65; tỷ số có khả năng cao nhất là 1:1 (12%), 1:2 (9%) và 0:1 (8%). Trên 2,5 bàn là 55% và cả hai đội cùng ghi bàn là 58%.

Viết lúc 21:27 GMT+7 Thứ 7, 7 thg 11 dựa trên dữ liệu và tỷ lệ cược của trang này vào thời điểm đó; sau đó tỷ lệ có thể đã thay đổi.

Viết tự động từ dữ liệu trên trang và thông tin trước trận. Chỉ để tham khảo.

Diễn giải dữ liệu xác suất (văn bản mẫu)
  • Xác suất công bố nghiêng về Nice (46%); bàn kỳ vọng Angers 1.23 – 1.65 Nice.
  • Kỳ vọng 2.88 bàn; tài/xỉu 2,5 gần như cân bằng (tài 55%).
  • Tỷ số khả dĩ nhất 1:1 (12%); hiệp 1/cả trận khả dĩ nhất A/A (27%).
  • 5 trận gần nhất: Angers LDLLW (1 thắng), Nice WWLWW (4 thắng).
  • 4 lần gặp gần nhất trong dữ liệu: Angers thắng 1, hòa 0, Nice thắng 3.

Xác suất đã gồm đồng thuận nhà cái, vốn phản ánh tin lực lượng công khai; phần mô hình thống kê dùng kết quả, tỷ số và kèo đóng cửa của các trận trước, không trực tiếp đọc tin lực lượng. Hãy kiểm tra thông báo chính thức trước giờ bóng lăn.

1X2 (kết quả)

Angers 27%Hòa 26%Nice 46%

Xác suất 1X2 và tài/xỉu 2,5 trên trang này bằng đồng thuận đã bỏ biên của 22 nhà cái (kiểm định cho thấy thị trường chính xác hơn mô hình, nên trọng số mô hình hiện là 0); các kèo khác suy ra từ cùng một ma trận tỉ số.

Bàn kỳ vọng · Angers
1.23
Bàn kỳ vọng · Nice
1.65
Tỷ số khả dĩ nhất
1:1 (12%)
Kết quả hiệp 1
23% / 42% / 35%

Chấp 1X2

Chấp 1X2AngersHòaNice
Chủ nhà -31.0%2.8%96.2%
Chủ nhà -23.8%7.9%88.3%
Chủ nhà -111.7%15.7%72.6%
Chủ nhà +1≈53.6%21.5%24.9%
Chủ nhà +275.1%14.4%10.5%
Chủ nhà +389.5%6.9%3.7%

Kèo cân bằng của mô hình: Chủ nhà +1

Tỷ số chính xác

Angers · Chủ nhà thắng
  • 1:05.9%
  • 2:04.2%
  • 2:17.0%
  • 3:01.7%
  • 3:12.9%
  • 3:22.4%
  • 4:00.5%
  • 4:10.9%
  • 4:20.7%
  • 5:00.1%
  • 5:10.2%
  • 5:20.2%
  • Chủ thắng khác0.7%
Hòa
  • 0:06.6%
  • 1:112.4%
  • 2:25.8%
  • 3:31.3%
  • Hòa khác0.2%
Nice · Khách thắng
  • 0:18.3%
  • 0:27.7%
  • 1:29.4%
  • 0:34.2%
  • 1:35.2%
  • 2:33.2%
  • 0:41.7%
  • 1:42.1%
  • 2:41.3%
  • 0:50.6%
  • 1:50.7%
  • 2:50.4%
  • Khách thắng khác1.5%

Tỷ số ngoài bảng được gộp vào "khác".

Tổng bàn (0–7+)

0
6.6%
1
14.2%
2
24.2%
3
22.4%
4
16.1%
5
9.3%
6
4.5%
7+
2.8%
Tài/xỉu1.52.53.54.5
Tài79.2%55.0%32.7%16.5%
Xỉu20.8%45.0%67.3%83.5%

Chẵn lẻ bàn thắng (3+ = tài)

Tài, lẻ
33.7%
Tài, chẵn
21.3%
Xỉu, lẻ
14.2%
Xỉu, chẵn
30.8%

Hai đội ghi bàn · Xác suất giữ sạch lưới

Hai đội ghi bàn: Có
58.2%
Hai đội ghi bàn: Không
41.8%
Xác suất giữ sạch lưới · Angers
19.1%
Xác suất giữ sạch lưới · Nice
29.3%

Số bàn của mỗi đội (0–3+)

Đội0123+
Angers29.3%36.0%22.1%12.7%
Nice19.1%31.6%26.2%23.1%

Hiệp 1 / cả trận

Hiệp 1 ↓ / Cả trận →Chủ nhà thắngHòaKhách thắng
Chủ nhà thắng
H/H
15.1%
H/D
5.5%
H/A
2.9%
Hòa
D/H
10.4%
D/D
15.2%
D/A
16.1%
Khách thắng
A/H
1.9%
A/D
5.5%
A/A
27.4%

Chữ đầu là kết quả hiệp 1, chữ sau là cả trận (H chủ, D hòa, A khách).

Tỷ lệ kèo nhà cái (khu vực châu Âu)

Đồng thuận thị trường (đã bỏ biên lợi nhuận): Angers 27.4% · Hòa 26.2% · Nice 46.4% · 2.5+ 55.0%

Nhà cáiChủ nhàHòaKháchTài/XỉuKèo châu Á (chủ nhà)
Pinnacle3.603.672.082.75: 1.96 / 1.93+0.5: 1.83 / 2.08
1xBet3.543.842.122.5: 1.78 / 2.210: 2.61 / 1.58
BetOnline.ag3.603.622.082.5: 1.74 / 2.09+0.5: 1.77 / 2.08
Coolbet3.603.652.082.5: 1.76 / 2.16+1: 1.43 / 3.00
GTbets3.433.672.062.5: 1.71 / 2.10+0.5: 1.78 / 2.01
Marathon Bet3.443.742.062.5: 1.73 / 2.140: 2.53 / 1.53
Betsson3.503.552.022.5: 1.73 / 2.13–
Codere (IT)3.503.552.082.5: 1.67 / 2.03–
LeoVegas (SE)3.503.802.102.5: 1.73 / 2.06–
Nordic Bet3.503.552.022.5: 1.70 / 2.10–
PMU (FR)3.203.451.962.5: 1.64 / 1.94–
Tipico3.603.501.972.5: 1.67 / 2.15–
Unibet (NL)3.353.602.042.5: 1.73 / 2.06–
Unibet (SE)3.503.802.102.5: 1.76 / 2.10–

Cập nhật kèo: 23:20 GMT+7 Thứ 7, 7 thg 11

Bảng chỉ hiển thị 14 nhà cái có nhiều kèo nhất trong số 22 nhà cái của đồng thuận.

Giá của các nhà cái châu Âu qua The Odds API, cập nhật khoảng 2 giờ một lần. Chỉ để tham khảo, không phải lời khuyên cá cược. GoalPulse không liên kết tới nhà cái và không bán cược.

Thông tin trước trận của Claude

Quan điểm độc lập của Claude từ tìm kiếm web, là một phần của thử nghiệm công khai — không làm thay đổi xác suất trên trang này.

Claude's view is that the late confirmation of striker Amine El Ouazzani's groin injury is the one piece of news that may not be fully reflected in the market, as it leaves a struggling Angers side with even fewer attacking options against a Nice team that has won four of its last five. Nice's absentees are long-term and well known, and Witsel's doubt is minor. The visitors look the likelier winners, with the game still carrying a reasonable chance of three or more goals given Angers' porous defence.

Tin gốc (tiếng Anh, 8 mục)
  • Angers · Striker Amine El Ouazzani is out injured (groin) and is not expected back until after the international break. (ảnh hưởng vừa · ruedesjoueurs.com)
  • Angers · Oumar Pona is doubtful or unlikely to play with a calf strain, but Anthony Lopes is expected to start in goal anyway. (ảnh hưởng nhỏ · sportsmole.co.uk)
  • Angers · Young midfielder Diatta is also out, with an ankle problem, so Gilli has a reduced squad. He is a rarely used squad player. (ảnh hưởng nhỏ · pensebet.com)
  • Angers · Angers are 15th with 8 points after nine games and winless in four. They have lost to Lyon, Marseille and Brest recently, so they are under pressure to avoid the relegation zone. (ảnh hưởng vừa · ruedesjoueurs.com)
  • Nice · Laurent Abergel, Antoine Mendy and Moïse Bombito are long-term injured, with Bombito's problem reported as a lower-leg fracture. (ảnh hưởng vừa · sportsmole.co.uk)
  • Nice · Axel Witsel (muscle strain) and Ali Abdi (leg issue) are doubtful or recovering. Witsel may still start in midfield. (ảnh hưởng nhỏ · sportsmole.co.uk)
  • Nice · Nice come in on a high after a 5-2 win over Rennes in which Elye Wahi scored a hat-trick. Coach Olivier Pantaloni has nearly all of his squad available apart from the long-term absentees. (ảnh hưởng vừa · nice-premium.com)
  • Nice · Coach Olivier Pantaloni's father died this week. This may affect the mood around the club, but there is no sign it affects selection. (ảnh hưởng nhỏ · nice-premium.com)

Claude tổng hợp bằng tìm kiếm web, có thể sai — hãy kiểm tra thông báo chính thức. Thông tin này không thay đổi xác suất trên trang; đây là thử nghiệm công khai xem có chính xác hơn thị trường không.

Hồ sơ câu lạc bộ

Angers

Angers SCO, biệt danh Les Noirs et Blancs, là câu lạc bộ ở miền tây nước Pháp, trở lại giải hàng đầu năm 2024 sau khi về nhì tại Ligue 2.

Thành phố
Angers, France
Sân nhà
Stade Raymond Kopa
Thành lập
1919
HLV trưởng
Stéphane Gilli

Nice

Câu lạc bộ vùng Côte d'Azur, biệt danh Les Aiglons, thường xuyên góp mặt ở Ligue 1 và đứng thứ 4 mùa giải 2024–25.

Thành phố
Nice, France
Sân nhà
Allianz Riviera
Thành lập
1904

Do Claude tổng hợp bằng tìm kiếm web (kiểm tra 2026-11-06); có thể có sai sót — thông tin chính thức của CLB là chuẩn.

Phong độ gần đây · Đối đầu

Angers

  • L@ Lyon0-2 · 11-01
  • DLorient0-0 · 10-25
  • LMarseille2-5 · 10-18
  • L@ Brest1-5 · 10-10
  • WTroyes2-0 · 09-19

Nice

  • WRennes5-2 · 10-30
  • W@ Brest2-1 · 10-23
  • L@ Lyon1-2 · 10-18
  • WStrasbourg2-1 · 10-11
  • WLille2-1 · 09-20

Angers nghỉ 7 ngày · Nice nghỉ 9 ngày

Đối đầu

  • 2026-03-14Angers 0-2 NiceLigue 1
  • 2025-12-07Nice 0-1 AngersLigue 1
  • 2025-04-20Nice 2-1 AngersLigue 1
  • 2024-09-01Angers 1-4 NiceLigue 1

Hướng dẫn thị trường & xổ số thể thao Trung Quốc → · Trang giải: Ligue 1 →