Ligue 1 · Vòng 9
Dự đoán Marseille vs Toulouse: 1X2, tỷ số, tổng bàn, hiệp 1/cả trận
Giờ bóng lăn (giờ VN): · Dữ liệu mô hình đến 2026-10-26
Xác suất trước trận (chỉ dùng thông tin có trước giờ bóng lăn): Marseille thắng 50%, hòa 24%, Toulouse thắng 26%; tỷ số thực tế là 2:0.
Kết thúc: Marseille 2-0 Toulouse. Lựa chọn trước trận (đồng thuận thị trường) "Marseille" — đúng.
Đối chiếu sau trận: xác suất trước trận và kết quả thực tế
| Kèo | Kết quả | Xác suất trước trận | Thứ hạng |
|---|---|---|---|
| Kết quả cuối trận | Marseille | 50.0% | khả năng cao nhất |
| Tỷ số | 2:0 | 7.4% | hạng 3/31 |
| Tổng bàn thắng | 2 bàn | 21.9% | hạng 2/8 |
| Tài/xỉu 2,5 | Xỉu 2.5 | 38.6% | hạng 2/2 |
| Hiệp 1/cả trận | H/H | 30.3% | khả năng cao nhất |
Một trận đấu đơn lẻ nói lên rất ít về chất lượng dự báo; hãy xem thành tích cả giải. Xác suất chỉ mang tính tham khảo.
Dự đoán AI
Đồng thuận thị trườngĐộ tin cậy: Trung bình- 1X2 (kết quả)Đúng
- Marseille
- 50%
- Chấp 1X2 · Chủ nhà -1Sai
- Toulouse
- 50%
- Tỷ số chính xácSai
- 1:1 / 2:1
- 21%
- Tổng bànĐúng
- 2 / 3 bàn
- 44%
- Hiệp 1 / cả trậnĐúng
- H/H
- 30%
- Tài/xỉu 2.5Sai
- Tài
- 61%
Lựa chọn hàng đầu cho từng kèo — chỉ để tham khảo, không bảo đảm; đặt cược theo đó là rủi ro của bạn. Với trận có tỷ lệ cược của nhà cái, dự đoán là lựa chọn đứng đầu của đồng thuận thị trường đã loại biên lợi nhuận; không có tỷ lệ cược thì là kết quả của mô hình thống kê.
Nhận định mẫu trước trận (tạo từ dữ liệu trước trận)
- Xác suất công bố nghiêng về Marseille (50%); bàn kỳ vọng Marseille 1.87 – 1.30 Toulouse.
- Nhiều khả năng có bàn: kỳ vọng 3.17 bàn, tài 2,5 61%, hai đội ghi bàn 62%.
- Tỷ số khả dĩ nhất 1:1 (11%); hiệp 1/cả trận khả dĩ nhất H/H (30%).
- 5 trận gần nhất: Marseille WWWLL (3 thắng), Toulouse DWDWD (2 thắng).
Xác suất đã gồm đồng thuận nhà cái, vốn phản ánh tin lực lượng công khai; phần mô hình thống kê dùng kết quả, tỷ số và kèo đóng cửa của các trận trước, không trực tiếp đọc tin lực lượng. Hãy kiểm tra thông báo chính thức trước giờ bóng lăn.
1X2 (kết quả)
Xác suất 1X2 và tài/xỉu 2,5 trên trang này bằng đồng thuận đã bỏ biên của giá đóng cửa trận này (football-data.co.uk) (kiểm định cho thấy thị trường chính xác hơn mô hình, nên trọng số mô hình hiện là 0); các kèo khác suy ra từ cùng một ma trận tỉ số.
- Bàn kỳ vọng · Marseille
- 1.87
- Bàn kỳ vọng · Toulouse
- 1.30
- Tỷ số khả dĩ nhất
- 1:1 (11%)
- Kết quả hiệp 1
- 38% / 39% / 23%
Chấp 1X2
| Chấp 1X2 | Marseille | Hòa | Toulouse |
|---|---|---|---|
| Chủ nhà -3 | 5.1% | 8.2% | 86.7% |
| Chủ nhà -2 | 13.3% | 15.5% | 71.3% |
| Chủ nhà -1≈ | 28.7% | 21.3% | 50.0% |
| Chủ nhà +1 | 74.3% | 14.5% | 11.2% |
| Chủ nhà +2 | 88.8% | 7.4% | 3.8% |
| Chủ nhà +3 | 96.2% | 2.7% | 1.0% |
Kèo cân bằng của mô hình: Chủ nhà -1
Tỷ số chính xác
- 1:07.0%
- 2:07.4%
- 2:19.6%
- 3:04.6%
- 3:16.0%
- 3:23.9%
- 4:02.2%
- 4:12.8%
- 4:21.8%
- 5:00.8%
- 5:11.0%
- 5:20.7%
- Chủ thắng khác2.4%
- 0:05.0%
- 1:111.0%
- 2:26.2%
- 3:31.7%
- Hòa khác0.3%
- 0:14.6%
- 0:23.5%
- 1:26.6%
- 0:31.5%
- 1:32.9%
- 2:32.7%
- 0:40.5%
- 1:40.9%
- 2:40.9%
- 0:50.1%
- 1:50.2%
- 2:50.2%
- Khách thắng khác1.0%
Tỷ số ngoài bảng được gộp vào "khác".
Tổng bàn (0–7+)
| Tài/xỉu | 1.5 | 2.5 | 3.5 | 4.5 |
|---|---|---|---|---|
| Tài | 83.4% | 61.4% | 39.1% | 21.4% |
| Xỉu | 16.6% | 38.6% | 60.9% | 78.6% |
Chẵn lẻ bàn thắng (3+ = tài)
- Tài, lẻ
- 36.6%
- Tài, chẵn
- 24.8%
- Xỉu, lẻ
- 11.6%
- Xỉu, chẵn
- 27.0%
Hai đội ghi bàn · Xác suất giữ sạch lưới
- Hai đội ghi bàn: Có
- 62.4%
- Hai đội ghi bàn: Không
- 37.6%
- Xác suất giữ sạch lưới · Marseille
- 27.3%
- Xác suất giữ sạch lưới · Toulouse
- 15.4%
Số bàn của mỗi đội (0–3+)
| Đội | 0 | 1 | 2 | 3+ |
|---|---|---|---|---|
| Marseille | 15.4% | 28.8% | 27.0% | 28.9% |
| Toulouse | 27.3% | 35.4% | 23.0% | 14.3% |
Hiệp 1 / cả trận
| Hiệp 1 ↓ / Cả trận → | Chủ nhà thắng | Hòa | Khách thắng |
|---|---|---|---|
| Chủ nhà thắng | H/H 30.3% | H/D 5.5% | H/A 2.0% |
| Hòa | D/H 16.5% | D/D 13.3% | D/A 9.5% |
| Khách thắng | A/H 3.3% | A/D 5.5% | A/A 14.2% |
Chữ đầu là kết quả hiệp 1, chữ sau là cả trận (H chủ, D hòa, A khách).
Hồ sơ câu lạc bộ
Marseille
Marseille (OM) là câu lạc bộ lịch sử của Ligue 1 với lượng cổ động viên đông đảo và bản sắc Địa Trung Hải, kết thúc mùa 2025-26 ở vị trí thứ 5 và giành vé dự Europa League.
- Thành phố
- Marseille, France
- Sân nhà
- Stade Vélodrome
- Thành lập
- 1899
Toulouse
Toulouse là câu lạc bộ ở miền nam nước Pháp do RedBird Capital sở hữu, vô địch Cúp quốc gia Pháp 2022–23 và nổi tiếng với việc phát triển cầu thủ trẻ tại Ligue 1.
- Thành phố
- Toulouse, France
- Sân nhà
- Stadium de Toulouse
- Thành lập
- 1937
- HLV trưởng
- Jens Berthel Askou
Do Claude tổng hợp bằng tìm kiếm web (kiểm tra 2026-11-06); có thể có sai sót — thông tin chính thức của CLB là chuẩn.
Hướng dẫn thị trường & xổ số thể thao Trung Quốc → · Trang giải: Ligue 1 →