Ligue 1 · Vòng 10
Dự đoán Lens vs Marseille: 1X2, tỷ số, tổng bàn, hiệp 1/cả trận
Giờ bóng lăn (giờ VN): · Dữ liệu mô hình đến 2026-11-07
Dự đoán của chúng tôi cho Lens thắng 42%, hòa 25%, Marseille thắng 34%; tỷ số khả dĩ nhất là 1:1 (11%), kỳ vọng 3.30 bàn.
Dự đoán AI
Đồng thuận thị trườngĐộ tin cậy: Thấp (dễ bất ngờ)- 1X2 (kết quả)
- Lens / Marseille
- 75%
- Chấp 1X2 · Chủ nhà -1
- Marseille
- 58%
- Tỷ số chính xác
- 1:1 / 2:1
- 20%
- Tổng bàn
- 2 / 3 bàn
- 43%
- Hiệp 1 / cả trận
- H/H
- 25%
- Tài/xỉu 2.5
- Tài
- 64%
Lựa chọn hàng đầu cho từng kèo — chỉ để tham khảo, không bảo đảm; đặt cược theo đó là rủi ro của bạn. Với trận có tỷ lệ cược của nhà cái, dự đoán là lựa chọn đứng đầu của đồng thuận thị trường đã loại biên lợi nhuận; không có tỷ lệ cược thì là kết quả của mô hình thống kê.
Phân tích trước trận bằng AI (Claude viết)
Lens tiếp Marseille ở vòng 10 Ligue 1 sau chuỗi phong độ khá thất thường: 3 trận thắng và 2 trận thua trong 5 trận gần nhất, ghi 8 bàn và thủng lưới 6 bàn. Marseille có 4 trận thắng và 1 trận thua, thất bại 1-2 trước Paris Saint-Germain, đồng thời ghi 14 bàn trong 5 trận đó. Lens có 9 ngày nghỉ, còn Marseille có 7 ngày, và 4 lần gặp nhau gần nhất mỗi đội thắng 2 trận.
Mô hình của chúng tôi, kết hợp với đồng thuận của 21 nhà cái, cho Lens 42% khả năng thắng, hòa 25% và Marseille thắng 33%. Bàn thắng kỳ vọng là 1,77–1,55. Trên 2,5 bàn đạt 64% và cả hai đội cùng ghi bàn đạt 66%. Các tỷ số có khả năng nhất là 1:1 (11%), 2:1 (9%) và 1:2 (8%).
Viết lúc 07:22 GMT+7 Thứ 7, 7 thg 11 dựa trên dữ liệu và tỷ lệ cược của trang này vào thời điểm đó; sau đó tỷ lệ có thể đã thay đổi.
Viết tự động từ dữ liệu trên trang và thông tin trước trận. Chỉ để tham khảo.
Diễn giải dữ liệu xác suất (văn bản mẫu)
- Hai đội ngang tài: Lens 42%, hòa 25%, Marseille 34% — xác suất không nghiêng rõ về bên nào.
- Nhiều khả năng có bàn: kỳ vọng 3.30 bàn, tài 2,5 64%, hai đội ghi bàn 66%.
- Tỷ số khả dĩ nhất 1:1 (11%); hiệp 1/cả trận khả dĩ nhất H/H (25%).
- 5 trận gần nhất: Lens LWWWL (3 thắng), Marseille WWWWL (4 thắng).
- 6 lần gặp gần nhất trong dữ liệu: Lens thắng 3, hòa 0, Marseille thắng 3.
Xác suất đã gồm đồng thuận nhà cái, vốn phản ánh tin lực lượng công khai; phần mô hình thống kê dùng kết quả, tỷ số và kèo đóng cửa của các trận trước, không trực tiếp đọc tin lực lượng. Hãy kiểm tra thông báo chính thức trước giờ bóng lăn.
1X2 (kết quả)
Xác suất 1X2 và tài/xỉu 2,5 trên trang này bằng đồng thuận đã bỏ biên của 21 nhà cái (kiểm định cho thấy thị trường chính xác hơn mô hình, nên trọng số mô hình hiện là 0); các kèo khác suy ra từ cùng một ma trận tỉ số.
- Bàn kỳ vọng · Lens
- 1.75
- Bàn kỳ vọng · Marseille
- 1.55
- Tỷ số khả dĩ nhất
- 1:1 (11%)
- Kết quả hiệp 1
- 33% / 39% / 28%
Chấp 1X2
| Chấp 1X2 | Lens | Hòa | Marseille |
|---|---|---|---|
| Chủ nhà -3 | 3.5% | 6.2% | 90.3% |
| Chủ nhà -2 | 9.7% | 12.8% | 77.5% |
| Chủ nhà -1≈ | 22.5% | 19.3% | 58.1% |
| Chủ nhà +1 | 66.5% | 17.0% | 16.5% |
| Chủ nhà +2 | 83.5% | 10.1% | 6.4% |
| Chủ nhà +3 | 93.6% | 4.3% | 2.1% |
Kèo cân bằng của mô hình: Chủ nhà -1
Tỷ số chính xác
- 1:05.6%
- 2:05.6%
- 2:18.7%
- 3:03.3%
- 3:15.1%
- 3:24.0%
- 4:01.4%
- 4:12.2%
- 4:21.7%
- 5:00.5%
- 5:10.8%
- 5:20.6%
- Chủ thắng khác2.2%
- 0:04.5%
- 1:110.9%
- 2:26.8%
- 3:32.0%
- Hòa khác0.4%
- 0:14.9%
- 0:24.4%
- 1:27.8%
- 0:32.3%
- 1:34.0%
- 2:33.5%
- 0:40.9%
- 1:41.6%
- 2:41.4%
- 0:50.3%
- 1:50.5%
- 2:50.4%
- Khách thắng khác1.7%
Tỷ số ngoài bảng được gộp vào "khác".
Tổng bàn (0–7+)
| Tài/xỉu | 1.5 | 2.5 | 3.5 | 4.5 |
|---|---|---|---|---|
| Tài | 85.0% | 64.1% | 42.0% | 23.8% |
| Xỉu | 15.0% | 35.9% | 58.0% | 76.2% |
Chẵn lẻ bàn thắng (3+ = tài)
- Tài, lẻ
- 37.8%
- Tài, chẵn
- 26.3%
- Xỉu, lẻ
- 10.4%
- Xỉu, chẵn
- 25.5%
Hai đội ghi bàn · Xác suất giữ sạch lưới
- Hai đội ghi bàn: Có
- 66.0%
- Hai đội ghi bàn: Không
- 34.0%
- Xác suất giữ sạch lưới · Lens
- 21.2%
- Xác suất giữ sạch lưới · Marseille
- 17.4%
Số bàn của mỗi đội (0–3+)
| Đội | 0 | 1 | 2 | 3+ |
|---|---|---|---|---|
| Lens | 17.4% | 30.4% | 26.6% | 25.6% |
| Marseille | 21.2% | 32.9% | 25.5% | 20.4% |
Hiệp 1 / cả trận
| Hiệp 1 ↓ / Cả trận → | Chủ nhà thắng | Hòa | Khách thắng |
|---|---|---|---|
| Chủ nhà thắng | H/H 24.8% | H/D 5.8% | H/A 2.7% |
| Hòa | D/H 13.9% | D/D 13.0% | D/A 11.6% |
| Khách thắng | A/H 3.1% | A/D 5.8% | A/A 19.3% |
Chữ đầu là kết quả hiệp 1, chữ sau là cả trận (H chủ, D hòa, A khách).
Tỷ lệ kèo nhà cái (khu vực châu Âu)
Đồng thuận thị trường (đã bỏ biên lợi nhuận): Lens 41.9% · Hòa 24.6% · Marseille 33.5% · 2.5+ 64.1%
| Nhà cái | Chủ nhà | Hòa | Khách | Tài/Xỉu | Kèo châu Á (chủ nhà) |
|---|---|---|---|---|---|
| Pinnacle | 2.34 | 3.96 | 2.85 | 3.25: 2.02 / 1.87 | -0.25: 2.06 / 1.85 |
| 1xBet | 2.27 | 4.11 | 3.00 | 3.5: 2.27 / 1.74 | 0: 1.74 / 2.27 |
| BetOnline.ag | 2.35 | 3.90 | 2.83 | 3: 1.76 / 2.07 | -0.5: 2.35 / 1.61 |
| Coolbet | 2.35 | 3.90 | 2.85 | 3: 1.78 / 2.14 | -1: 3.50 / 1.34 |
| GTbets | 2.22 | 3.91 | 2.99 | 3.5: 2.12 / 1.70 | -0.5: 2.25 / 1.62 |
| Marathon Bet | 2.24 | 4.05 | 2.96 | 3.5: 2.20 / 1.69 | 0: 1.68 / 2.19 |
| Betsson | 2.28 | 3.70 | 2.82 | 2.5: 1.49 / 2.65 | – |
| Codere (IT) | 2.36 | 3.75 | 2.80 | 3.5: 2.11 / 1.62 | – |
| LeoVegas (SE) | 2.28 | 4.00 | 3.00 | 3.5: 2.20 / 1.64 | – |
| Nordic Bet | 2.28 | 3.70 | 2.85 | 2.5: 1.48 / 2.62 | – |
| PMU (FR) | 2.12 | 3.65 | 2.75 | 3.5: 2.08 / 1.56 | – |
| Tipico | 2.25 | 3.70 | 2.80 | 3.5: 2.10 / 1.67 | – |
| Unibet (NL) | 2.18 | 3.80 | 2.85 | 3.5: 2.20 / 1.64 | – |
| Unibet (SE) | 2.28 | 4.00 | 3.00 | 3.5: 2.23 / 1.67 | – |
Cập nhật kèo: 23:20 GMT+7 Thứ 7, 7 thg 11
Bảng chỉ hiển thị 14 nhà cái có nhiều kèo nhất trong số 21 nhà cái của đồng thuận.
Giá của các nhà cái châu Âu qua The Odds API, cập nhật khoảng 2 giờ một lần. Chỉ để tham khảo, không phải lời khuyên cá cược. GoalPulse không liên kết tới nhà cái và không bán cược.
Hồ sơ câu lạc bộ
Lens
Với biệt danh Sang et Or (Máu và Vàng), Lens là câu lạc bộ miền bắc nước Pháp, về nhì Ligue 1 mùa 2025–26 và vô địch Cúp quốc gia Pháp 2026.
- Thành phố
- Lens, France
- Sân nhà
- Stade Bollaert-Delelis
- Thành lập
- 1906
Marseille
Marseille (OM) là câu lạc bộ lịch sử của Ligue 1 với lượng cổ động viên đông đảo và bản sắc Địa Trung Hải, kết thúc mùa 2025-26 ở vị trí thứ 5 và giành vé dự Europa League.
- Thành phố
- Marseille, France
- Sân nhà
- Stade Vélodrome
- Thành lập
- 1899
Do Claude tổng hợp bằng tìm kiếm web (kiểm tra 2026-11-06); có thể có sai sót — thông tin chính thức của CLB là chuẩn.
Phong độ gần đây · Đối đầu
Lens
- L@ Lille0-1 · 10-30
- WParis FC2-1 · 10-24
- W@ Troyes3-1 · 10-17
- WLyon2-1 · 10-09
- L@ AS Monaco1-2 · 09-18
Marseille
- WToulouse2-0 · 11-01
- WLe Havre4-3 · 10-25
- W@ Angers5-2 · 10-18
- W@ Troyes2-0 · 10-11
- LParis Saint-Germain1-2 · 09-20
Lens nghỉ 9 ngày · Marseille nghỉ 7 ngày
Đối đầu
- 2026-01-24Marseille 3-1 LensLigue 1
- 2025-10-25Lens 2-1 MarseilleLigue 1
- 2025-03-08Marseille 0-1 LensLigue 1
- 2024-11-23Lens 1-3 MarseilleLigue 1
- 2024-04-28Marseille 2-1 LensLigue 1
- 2023-11-12Lens 1-0 MarseilleLigue 1
Hướng dẫn thị trường & xổ số thể thao Trung Quốc → · Trang giải: Ligue 1 →