Bóng đá câu lạc bộ · mô hình xác suất AI
Ngoại hạng Anh: dự đoán, bảng xếp hạng và sức mạnh đội 2026-27
Ngoại hạng Anh đã đá 92 trận mùa này, trung bình 2.70 bàn/trận; Arsenal dẫn đầu bảng sức mạnh của mô hình. 8 trận dưới đây đều có xác suất 1X2, tỷ số, tổng bàn và hiệp 1/cả trận.
Cập nhật dữ liệu: 2026-11-07 16:20 UTC · Nguồn: api-football
Dự đoán các trận sắp tới
Dự đoán AI: Arsenal · 2:0 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Fulham/Newcastle United · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Manchester City · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Brighton · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Liverpool · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Bournemouth · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Hòa/Chelsea · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Manchester United/Aston Villa · 1:1 · Tài 2.5
Bảng xếp hạng · 2026-27
| # | Đội | Tr | T | H | B | BT | BB | HS | Đ | 5 trận |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Arsenal | 9 | 8 | 0 | 1 | 14 | 5 | +9 | 24 | WWWWL |
| 2 | Manchester City | 9 | 7 | 0 | 2 | 20 | 10 | +10 | 21 | LLWWW |
| 3 | Brighton | 9 | 6 | 1 | 2 | 24 | 7 | +17 | 19 | WLWWW |
| 4 | Chelsea | 9 | 5 | 1 | 3 | 19 | 15 | +4 | 16 | WLWWL |
| 5 | Everton | 10 | 4 | 4 | 2 | 12 | 10 | +2 | 16 | WWLLD |
| 6 | Liverpool | 9 | 4 | 3 | 2 | 11 | 9 | +2 | 15 | LWWLW |
| 7 | Brentford | 9 | 3 | 5 | 1 | 16 | 9 | +7 | 14 | WDLDW |
| 8 | Leeds United | 10 | 3 | 5 | 2 | 10 | 8 | +2 | 14 | WLDDL |
| 9 | Bournemouth | 9 | 3 | 3 | 3 | 14 | 13 | +1 | 12 | WWWLL |
| 10 | Tottenham Hotspur | 10 | 3 | 3 | 4 | 10 | 11 | -1 | 12 | LWWWD |
| 11 | Aston Villa | 9 | 3 | 3 | 3 | 10 | 13 | -3 | 12 | DWWDW |
| 12 | Hull City | 9 | 2 | 5 | 2 | 11 | 10 | +1 | 11 | DDLDL |
| 13 | Newcastle United | 9 | 3 | 2 | 4 | 12 | 15 | -3 | 11 | LWLLW |
| 14 | Ipswich Town | 9 | 3 | 2 | 4 | 14 | 18 | -4 | 11 | DDLWL |
| 15 | Fulham | 9 | 2 | 3 | 4 | 9 | 11 | -2 | 9 | DWWLD |
| 16 | Coventry City | 10 | 3 | 0 | 7 | 10 | 19 | -9 | 9 | LWLLW |
| 17 | Manchester United | 9 | 1 | 4 | 4 | 10 | 15 | -5 | 7 | LLDDD |
| 18 | Crystal Palace | 9 | 2 | 1 | 6 | 9 | 21 | -12 | 7 | LLLWD |
| 19 | Nottingham Forest | 9 | 1 | 3 | 5 | 6 | 12 | -6 | 6 | LDLLL |
| 20 | Sunderland | 9 | 1 | 2 | 6 | 7 | 17 | -10 | 5 | LDLLL |
Bảng sức mạnh mô hình
| # | Đội | Sức mạnh hiệu số | Chỉ số tấn công | Chỉ số phòng ngự (thấp là tốt) | Bàn kỳ vọng +/− |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Arsenal | +0.96 | 1.29 | 0.61 | 1.83 / 0.86 |
| 2 | Manchester City | +0.83 | 1.39 | 0.80 | 1.97 / 1.14 |
| 3 | Liverpool | +0.48 | 1.20 | 0.86 | 1.70 / 1.22 |
| 4 | Brighton | +0.48 | 1.18 | 0.85 | 1.68 / 1.20 |
| 5 | Chelsea | +0.36 | 1.23 | 0.97 | 1.74 / 1.37 |
| 6 | Brentford | +0.20 | 1.11 | 0.97 | 1.58 / 1.38 |
| 7 | Bournemouth | +0.13 | 1.05 | 0.96 | 1.49 / 1.36 |
| 8 | Manchester United | +0.12 | 1.08 | 0.99 | 1.53 / 1.41 |
| 9 | Tottenham Hotspur | +0.04 | 0.97 | 0.94 | 1.38 / 1.34 |
| 10 | Aston Villa | -0.07 | 1.01 | 1.05 | 1.43 / 1.50 |
| 11 | Leeds United | -0.08 | 0.85 | 0.91 | 1.21 / 1.29 |
| 12 | Everton | -0.14 | 0.88 | 0.97 | 1.25 / 1.38 |
| 13 | Newcastle United | -0.17 | 0.98 | 1.10 | 1.39 / 1.56 |
| 14 | Fulham | -0.19 | 0.86 | 0.99 | 1.22 / 1.41 |
| 15 | Nottingham Forest | -0.25 | 0.82 | 1.00 | 1.17 / 1.42 |
| 16 | Sunderland | -0.36 | 0.78 | 1.03 | 1.10 / 1.47 |
| 17 | Ipswich Town | -0.47 | 0.93 | 1.26 | 1.32 / 1.78 |
| 18 | Coventry City | -0.60 | 0.87 | 1.29 | 1.23 / 1.83 |
| 19 | Crystal Palace | -0.61 | 0.82 | 1.25 | 1.16 / 1.77 |
| 20 | Hull City | -0.67 | 0.72 | 1.19 | 1.02 / 1.69 |
Kết quả gần đây: xác suất trước trận và kết quả
Dự đoán AI: Leeds United/Tottenham Hotspur · 1:1 · Xỉu 2.5
Dự đoán AI: Everton · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Newcastle United/Everton · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Liverpool/Arsenal · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Aston Villa/Fulham · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Tottenham Hotspur · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Manchester City · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Hull City/Ipswich Town · 1:1 · Xỉu 2.5
Dự đoán AI: Coventry City/Sunderland · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Brentford/Nottingham Forest · 1:1 · Tài 2.5
2026-27 · Số trận 92 · Tỷ lệ đúng 1X2 47.8% · RPS 0.206
Tỷ lệ dự đoán đúng mùa này, theo từng kèo
| Trò chơi | 2026-27 · n=92 |
|---|---|
| 1X2 (kết quả) | 67.4% |
| 1X2 (kết quả) · Độ tin cậy Cao | 75.0% |
| Chấp 1X2 | 56.5% |
| Tỷ số chính xác (top 2) | 22.8% |
| Tổng bàn (top 2) | 44.6% |
| Hiệp 1 / cả trận | 29.3% |
| Tài/xỉu 2.5 | 52.2% |
Lựa chọn hàng đầu cho từng kèo — chỉ để tham khảo, không bảo đảm; đặt cược theo đó là rủi ro của bạn. Với trận có tỷ lệ cược của nhà cái, dự đoán là lựa chọn đứng đầu của đồng thuận thị trường đã loại biên lợi nhuận; không có tỷ lệ cược thì là kết quả của mô hình thống kê.
Thống kê mùa giải
- Bàn/trận
- 2.70
- Chủ thắng
- 41.3%
- Hòa
- 27.2%
- Khách thắng
- 31.5%
- Trên 2,5
- 46.7%
- Hai đội ghi bàn
- 47.8%
- Số trận
- 92
- Hiệp 1 / Cả trận
- 40.7%