Bóng đá câu lạc bộ · mô hình xác suất AI
La Liga: dự đoán, bảng xếp hạng và sức mạnh đội 2026-27
La Liga đã đá 111 trận mùa này, trung bình 2.98 bàn/trận; Barcelona dẫn đầu bảng sức mạnh của mô hình. 8 trận dưới đây đều có xác suất 1X2, tỷ số, tổng bàn và hiệp 1/cả trận.
Cập nhật dữ liệu: 2026-11-07 16:20 UTC · Nguồn: api-football
Dự đoán các trận sắp tới
Dự đoán AI: Espanyol/Deportivo La Coruña · 1:1 · Xỉu 2.5
Dự đoán AI: Hòa/Athletic Bilbao · 1:1 · Xỉu 2.5
Dự đoán AI: Real Madrid · 0:2 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Elche/Real Betis · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Real Sociedad · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Celta Vigo · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Villarreal · 2:0 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Barcelona · 1:2 · Tài 2.5
Bảng xếp hạng · 2026-27
| # | Đội | Tr | T | H | B | BT | BB | HS | Đ | 5 trận |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Barcelona | 11 | 10 | 0 | 1 | 46 | 12 | +34 | 30 | WLWWW |
| 2 | Atlético Madrid | 11 | 9 | 1 | 1 | 22 | 8 | +14 | 28 | WWWWW |
| 3 | Real Madrid | 11 | 9 | 0 | 2 | 28 | 10 | +18 | 27 | WWWWL |
| 4 | Real Betis | 11 | 7 | 2 | 2 | 18 | 15 | +3 | 23 | WDLWD |
| 5 | Real Sociedad | 11 | 6 | 1 | 4 | 20 | 20 | 0 | 19 | LWWWW |
| 6 | Sevilla | 12 | 5 | 3 | 4 | 17 | 19 | -2 | 18 | DLWLD |
| 7 | Athletic Bilbao | 10 | 4 | 3 | 3 | 14 | 10 | +4 | 15 | WWLDD |
| 8 | Deportivo La Coruña | 11 | 3 | 5 | 3 | 15 | 14 | +1 | 14 | WLDLD |
| 9 | Racing Santander | 12 | 4 | 2 | 6 | 17 | 30 | -13 | 14 | WLWLD |
| 10 | Deportivo Alavés | 12 | 3 | 4 | 5 | 15 | 17 | -2 | 13 | DLDLL |
| 11 | Villarreal | 11 | 3 | 3 | 5 | 15 | 15 | 0 | 12 | LWDLW |
| 12 | Celta Vigo | 11 | 2 | 6 | 3 | 10 | 10 | 0 | 12 | LDWDW |
| 13 | Rayo Vallecano | 10 | 3 | 3 | 4 | 15 | 20 | -5 | 12 | WLDDW |
| 14 | Getafe | 11 | 3 | 3 | 5 | 8 | 16 | -8 | 12 | WLDLW |
| 15 | Espanyol | 11 | 3 | 2 | 6 | 13 | 14 | -1 | 11 | WLLDL |
| 16 | Osasuna | 11 | 3 | 2 | 6 | 11 | 22 | -11 | 11 | LLWLD |
| 17 | Elche | 11 | 2 | 4 | 5 | 14 | 18 | -4 | 10 | LWDDW |
| 18 | Levante | 11 | 2 | 4 | 5 | 16 | 21 | -5 | 10 | LLWDD |
| 19 | Valencia | 11 | 2 | 3 | 6 | 8 | 17 | -9 | 9 | WLDDL |
| 20 | Málaga | 12 | 0 | 5 | 7 | 9 | 23 | -14 | 5 | LLDLD |
Bảng sức mạnh mô hình
| # | Đội | Sức mạnh hiệu số | Chỉ số tấn công | Chỉ số phòng ngự (thấp là tốt) | Bàn kỳ vọng +/− |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Barcelona | +1.77 | 2.03 | 0.79 | 2.90 / 1.13 |
| 2 | Real Madrid | +1.42 | 1.68 | 0.68 | 2.40 / 0.98 |
| 3 | Atlético Madrid | +0.81 | 1.29 | 0.72 | 1.85 / 1.04 |
| 4 | Villarreal | +0.28 | 1.14 | 0.95 | 1.63 / 1.36 |
| 5 | Athletic Bilbao | +0.26 | 1.01 | 0.83 | 1.45 / 1.19 |
| 6 | Real Betis | +0.19 | 1.10 | 0.97 | 1.58 / 1.38 |
| 7 | Real Sociedad | +0.07 | 1.13 | 1.09 | 1.62 / 1.55 |
| 8 | Sevilla | -0.12 | 0.91 | 0.99 | 1.30 / 1.42 |
| 9 | Celta Vigo | -0.14 | 0.79 | 0.89 | 1.13 / 1.27 |
| 10 | Rayo Vallecano | -0.20 | 0.92 | 1.05 | 1.31 / 1.51 |
| 11 | Deportivo Alavés | -0.24 | 0.82 | 0.99 | 1.18 / 1.42 |
| 12 | Espanyol | -0.28 | 0.82 | 1.02 | 1.18 / 1.46 |
| 13 | Valencia | -0.33 | 0.77 | 1.00 | 1.11 / 1.44 |
| 14 | Deportivo La Coruña | -0.35 | 0.80 | 1.05 | 1.15 / 1.50 |
| 15 | Elche | -0.39 | 0.84 | 1.11 | 1.21 / 1.59 |
| 16 | Levante | -0.44 | 0.88 | 1.19 | 1.26 / 1.71 |
| 17 | Getafe | -0.45 | 0.65 | 0.96 | 0.93 / 1.38 |
| 18 | Osasuna | -0.47 | 0.78 | 1.10 | 1.11 / 1.58 |
| 19 | Racing Santander | -0.62 | 0.93 | 1.36 | 1.33 / 1.95 |
| 20 | Málaga | -0.76 | 0.71 | 1.24 | 1.01 / 1.78 |
Kết quả gần đây: xác suất trước trận và kết quả
Dự đoán AI: Málaga/Racing Santander · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Sevilla/Hòa · 1:1 · Xỉu 2.5
Dự đoán AI: Deportivo La Coruña/Hòa · 1:1 · Xỉu 2.5
Dự đoán AI: Athletic Bilbao/Hòa · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Elche/Valencia · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Real Madrid · 0:3 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Hòa/Sevilla · 1:1 · Xỉu 2.5
Dự đoán AI: Barcelona · 3:0 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Real Betis · 2:0 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Rayo Vallecano/Celta Vigo · 1:1 · Xỉu 2.5
2026-27 · Số trận 111 · Tỷ lệ đúng 1X2 55.9% · RPS 0.181
Tỷ lệ dự đoán đúng mùa này, theo từng kèo
| Trò chơi | 2026-27 · n=111 |
|---|---|
| 1X2 (kết quả) | 74.8% |
| 1X2 (kết quả) · Độ tin cậy Cao | 84.9% |
| Chấp 1X2 | 53.1% |
| Tỷ số chính xác (top 2) | 26.1% |
| Tổng bàn (top 2) | 43.2% |
| Hiệp 1 / cả trận | 35.1% |
| Tài/xỉu 2.5 | 68.5% |
Lựa chọn hàng đầu cho từng kèo — chỉ để tham khảo, không bảo đảm; đặt cược theo đó là rủi ro của bạn. Với trận có tỷ lệ cược của nhà cái, dự đoán là lựa chọn đứng đầu của đồng thuận thị trường đã loại biên lợi nhuận; không có tỷ lệ cược thì là kết quả của mô hình thống kê.
Thống kê mùa giải
- Bàn/trận
- 2.98
- Chủ thắng
- 45.1%
- Hòa
- 25.2%
- Khách thắng
- 29.7%
- Trên 2,5
- 57.7%
- Hai đội ghi bàn
- 57.7%
- Số trận
- 111
- Hiệp 1 / Cả trận
- 44.1%