La Liga · Vòng 12
Dự đoán Villarreal vs Getafe: 1X2, tỷ số, tổng bàn, hiệp 1/cả trận
Giờ bóng lăn (giờ VN): · Dữ liệu mô hình đến 2026-11-07
Dự đoán của chúng tôi cho Villarreal thắng 66%, hòa 21%, Getafe thắng 13%; tỷ số khả dĩ nhất là 2:0 (12%), kỳ vọng 2.80 bàn.
Dự đoán AI
Đồng thuận thị trườngĐộ tin cậy: Cao- 1X2 (kết quả)
- Villarreal
- 66%
- Chấp 1X2 · Chủ nhà -1
- Villarreal
- 42%
- Tỷ số chính xác
- 2:0 / 1:0
- 24%
- Tổng bàn
- 2 / 3 bàn
- 46%
- Hiệp 1 / cả trận
- H/H
- 44%
- Tài/xỉu 2.5
- Tài
- 53%
Lựa chọn hàng đầu cho từng kèo — chỉ để tham khảo, không bảo đảm; đặt cược theo đó là rủi ro của bạn. Với trận có tỷ lệ cược của nhà cái, dự đoán là lựa chọn đứng đầu của đồng thuận thị trường đã loại biên lợi nhuận; không có tỷ lệ cược thì là kết quả của mô hình thống kê.
Phân tích trước trận bằng AI (Claude viết)
Villarreal tiếp Getafe ở vòng 12 La Liga với 9 ngày nghỉ, trong khi đội khách chỉ có 7 ngày và vừa trải qua chuyến làm khách ở Conference League hôm thứ Năm. Cả hai đội đều thắng 2, hòa 1, thua 2 trong 5 trận gần nhất. Villarreal vẫn vắng Gerard Moreno và từng thua PSG 0-6. Getafe thua cả hai trận sân khách gần đây mà không ghi bàn, đồng thời thiếu Zaid Romero vì chấn thương cơ tứ đầu.
Các xác suất được công bố, tức đồng thuận thị trường của 21 nhà cái, xem Villarreal là đội được đánh giá cao hơn rõ rệt: thắng 66%, hòa 21%, Getafe thắng 13%. Bàn thắng kỳ vọng là 2,03–0,78; tỷ số có khả năng cao nhất là 2-0 và 1-0 (mỗi tỷ số 12%), rồi 1-1 (10%). Tài 2,5 bàn là 53% và cả hai đội cùng ghi bàn là 47%.
Viết lúc 23:23 GMT+7 Thứ 7, 7 thg 11 dựa trên dữ liệu và tỷ lệ cược của trang này vào thời điểm đó; sau đó tỷ lệ có thể đã thay đổi.
Viết tự động từ dữ liệu trên trang và thông tin trước trận. Chỉ để tham khảo.
Diễn giải dữ liệu xác suất (văn bản mẫu)
- Xác suất công bố nghiêng về Villarreal (66%); bàn kỳ vọng Villarreal 2.03 – 0.78 Getafe.
- Kỳ vọng 2.80 bàn; tài/xỉu 2,5 gần như cân bằng (tài 53%).
- Tỷ số khả dĩ nhất 2:0 (12%); hiệp 1/cả trận khả dĩ nhất H/H (44%).
- 5 trận gần nhất: Villarreal LWDLW (2 thắng), Getafe WLDLW (2 thắng).
- 6 lần gặp gần nhất trong dữ liệu: Villarreal thắng 2, hòa 3, Getafe thắng 1.
Xác suất đã gồm đồng thuận nhà cái, vốn phản ánh tin lực lượng công khai; phần mô hình thống kê dùng kết quả, tỷ số và kèo đóng cửa của các trận trước, không trực tiếp đọc tin lực lượng. Hãy kiểm tra thông báo chính thức trước giờ bóng lăn.
1X2 (kết quả)
Xác suất 1X2 và tài/xỉu 2,5 trên trang này bằng đồng thuận đã bỏ biên của 21 nhà cái (kiểm định cho thấy thị trường chính xác hơn mô hình, nên trọng số mô hình hiện là 0); các kèo khác suy ra từ cùng một ma trận tỉ số.
- Bàn kỳ vọng · Villarreal
- 2.03
- Bàn kỳ vọng · Getafe
- 0.78
- Tỷ số khả dĩ nhất
- 2:0 (12%)
- Kết quả hiệp 1
- 48% / 38% / 14%
Chấp 1X2
| Chấp 1X2 | Villarreal | Hòa | Getafe |
|---|---|---|---|
| Chủ nhà -3 | 9.0% | 12.3% | 78.7% |
| Chủ nhà -2 | 21.3% | 20.4% | 58.3% |
| Chủ nhà -1≈ | 41.7% | 24.5% | 33.8% |
| Chủ nhà +1 | 87.0% | 9.2% | 3.8% |
| Chủ nhà +2 | 96.2% | 3.0% | 0.8% |
| Chủ nhà +3 | 99.2% | 0.7% | 0.1% |
Kèo cân bằng của mô hình: Chủ nhà -1
Tỷ số chính xác
- 1:011.9%
- 2:012.4%
- 2:19.7%
- 3:08.4%
- 3:16.5%
- 3:22.5%
- 4:04.3%
- 4:13.3%
- 4:21.3%
- 5:01.7%
- 5:11.3%
- 5:20.5%
- Chủ thắng khác2.2%
- 0:06.4%
- 1:19.9%
- 2:23.8%
- 3:30.7%
- Hòa khác0.1%
- 0:14.4%
- 0:21.8%
- 1:23.7%
- 0:30.5%
- 1:31.0%
- 2:31.0%
- 0:40.1%
- 1:40.2%
- 2:40.2%
- 0:50.0%
- 1:50.0%
- 2:50.0%
- Khách thắng khác0.2%
Tỷ số ngoài bảng được gộp vào "khác".
Tổng bàn (0–7+)
| Tài/xỉu | 1.5 | 2.5 | 3.5 | 4.5 |
|---|---|---|---|---|
| Tài | 77.3% | 53.1% | 30.9% | 15.3% |
| Xỉu | 22.7% | 46.9% | 69.1% | 84.7% |
Chẵn lẻ bàn thắng (3+ = tài)
- Tài, lẻ
- 32.8%
- Tài, chẵn
- 20.3%
- Xỉu, lẻ
- 16.3%
- Xỉu, chẵn
- 30.5%
Hai đội ghi bàn · Xác suất giữ sạch lưới
- Hai đội ghi bàn: Có
- 47.2%
- Hai đội ghi bàn: Không
- 52.8%
- Xác suất giữ sạch lưới · Villarreal
- 46.0%
- Xác suất giữ sạch lưới · Getafe
- 13.2%
Số bàn của mỗi đội (0–3+)
| Đội | 0 | 1 | 2 | 3+ |
|---|---|---|---|---|
| Villarreal | 13.2% | 26.7% | 27.1% | 33.1% |
| Getafe | 46.0% | 35.7% | 13.9% | 4.4% |
Hiệp 1 / cả trận
| Hiệp 1 ↓ / Cả trận → | Chủ nhà thắng | Hòa | Khách thắng |
|---|---|---|---|
| Chủ nhà thắng | H/H 43.7% | H/D 3.9% | H/A 0.8% |
| Hòa | D/H 19.8% | D/D 12.9% | D/A 5.2% |
| Khách thắng | A/H 2.8% | A/D 3.9% | A/A 7.0% |
Chữ đầu là kết quả hiệp 1, chữ sau là cả trận (H chủ, D hòa, A khách).
Tỷ lệ kèo nhà cái (khu vực châu Âu)
Đồng thuận thị trường (đã bỏ biên lợi nhuận): Villarreal 66.2% · Hòa 20.8% · Getafe 13.0% · 2.5+ 53.1%
| Nhà cái | Chủ nhà | Hòa | Khách | Tài/Xỉu | Kèo châu Á (chủ nhà) |
|---|---|---|---|---|---|
| Pinnacle | 1.44 | 4.75 | 7.62 | 2.5: 1.82 / 2.08 | -1.25: 2.01 / 1.89 |
| 1xBet | 1.50 | 4.67 | 7.40 | 2.5: 1.87 / 2.08 | -1.5: 2.35 / 1.70 |
| BetOnline.ag | 1.43 | 4.82 | 7.66 | 2.5: 1.79 / 2.05 | -1: 1.68 / 2.21 |
| Coolbet | 1.47 | 4.60 | 7.50 | 2.5: 1.82 / 2.08 | -1: 1.76 / 2.16 |
| Marathon Bet | 1.46 | 4.55 | 7.20 | 2.5: 1.81 / 2.02 | -1: 1.73 / 2.14 |
| Matchbook | 1.49 | 4.70 | 8.00 | 2.5: 1.84 / 2.08 | -1.25: 2.02 / 1.88 |
| Betsson | 1.42 | 4.55 | 7.60 | 2.5: 1.81 / 2.03 | – |
| Codere (IT) | 1.44 | 4.60 | 7.40 | 2.5: 1.75 / 1.93 | – |
| LeoVegas (SE) | 1.41 | 4.30 | 7.00 | 2.5: 1.76 / 2.02 | – |
| Nordic Bet | 1.41 | 4.55 | 7.60 | 2.5: 1.78 / 2.00 | – |
| PMU (FR) | 1.40 | 4.20 | 6.75 | 2.5: 1.66 / 1.91 | – |
| Tipico | 1.40 | 4.70 | 7.50 | 2.5: 1.72 / 2.05 | – |
| Unibet (NL) | 1.43 | 4.70 | 8.00 | 2.5: 1.76 / 2.02 | – |
| Unibet (SE) | 1.45 | 4.60 | 8.00 | 2.5: 1.77 / 2.04 | – |
Cập nhật kèo: 23:20 GMT+7 Thứ 7, 7 thg 11
Bảng chỉ hiển thị 14 nhà cái có nhiều kèo nhất trong số 21 nhà cái của đồng thuận.
Giá của các nhà cái châu Âu qua The Odds API, cập nhật khoảng 2 giờ một lần. Chỉ để tham khảo, không phải lời khuyên cá cược. GoalPulse không liên kết tới nhà cái và không bán cược.
Thông tin trước trận của Claude
Quan điểm độc lập của Claude từ tìm kiếm web, là một phần của thử nghiệm công khai — không làm thay đổi xác suất trên trang này.
Claude's view is that the bookmaker consensus already captures most of what matters here: Gerard Moreno's continued absence and Villarreal's humbling 0-6 by PSG are widely known, while Getafe's winless, goalless away record and their Thursday Conference League trip were equally public. The only fresh item is Zaid Romero's confirmed quadriceps injury for Getafe, which thins an already stretched squad but does not change the picture much. Villarreal remain clear favourites at home, though Getafe's defensive, low-tempo approach keeps the goal expectation modest.
Tin gốc (tiếng Anh, 8 mục)
- Villarreal · Gerard Moreno (muscle injury) is ruled out for a third straight match, per Diario AS. (ảnh hưởng vừa · rotowire.com)
- Villarreal · Juan Foyth, Ilias Akhomach and Alassane Diatta are also unavailable. Diatta has a long-term hamstring tear. (ảnh hưởng vừa · abc.com.py)
- Villarreal · Nathan Saliba returns after missing four games with a muscle injury. Pape Gueye is back from suspension. (ảnh hưởng nhỏ · abc.com.py)
- Villarreal · Villarreal lost 0-6 at home to PSG in the Champions League on Tuesday. The team is on two straight defeats and the match is their 1,000th in the top flight. (ảnh hưởng vừa · vavel.com)
- Villarreal · Villarreal had more rest than Getafe, who played in Europe on Thursday. Sports Mole expects changes to the XI that faced PSG, with Moleiro, Mikautadze and Cardona likely to start. (ảnh hưởng vừa · sportsmole.co.uk)
- Getafe · Zaid Romero is out with a quadriceps injury. Bordalás confirmed it and said the club won't risk him before the international break. (ảnh hưởng vừa · infobae.com)
- Getafe · Christantus Uche is out long-term with a cruciate ligament injury, and Juanmi is still recovering from a knee injury. (ảnh hưởng nhỏ · whoscored.com)
- Getafe · Getafe lost 0-1 to Brighton in the Conference League on Thursday. Bordalás has a thin squad and is managing minutes, so rotation is likely. (ảnh hưởng vừa · jornadaperfecta.com)
Claude tổng hợp bằng tìm kiếm web, có thể sai — hãy kiểm tra thông báo chính thức. Thông tin này không thay đổi xác suất trên trang; đây là thử nghiệm công khai xem có chính xác hơn thị trường không.
Hồ sơ câu lạc bộ
Villarreal
Được gọi là Tàu ngầm vàng, đội bóng của thị trấn nhỏ thuộc tỉnh Castellón đã xếp thứ ba La Liga 2025–26 và đang dự Champions League.
- Thành phố
- Villarreal, Spain
- Sân nhà
- Estadio de la Cerámica
- Thành lập
- 1923
- HLV trưởng
- Iñigo Pérez
Getafe
Câu lạc bộ ở vùng ngoại ô Madrid, biệt danh Azulones, thường xuyên góp mặt ở La Liga từ năm 2017 và nổi tiếng với lối chơi kỷ luật, thiên về thể lực và phòng ngự có tổ chức dưới thời José Bordalás.
- Thành phố
- Getafe (Community of Madrid), Spain
- Sân nhà
- Coliseum (Estadio Coliseum)
- Thành lập
- 1983
- HLV trưởng
- José Bordalás
Do Claude tổng hợp bằng tìm kiếm web (kiểm tra 2026-11-06); có thể có sai sót — thông tin chính thức của CLB là chuẩn.
Phong độ gần đây · Đối đầu
Villarreal
- LEspanyol0-1 · 10-30
- W@ Valencia2-1 · 10-24
- DElche0-0 · 10-17
- L@ Real Madrid0-1 · 10-10
- WLevante3-1 · 09-20
Getafe
- WSevilla3-1 · 11-01
- L@ Athletic Bilbao0-4 · 10-25
- DRayo Vallecano1-1 · 10-19
- L@ Barcelona0-3 · 10-10
- WMálaga1-0 · 09-20
Villarreal nghỉ 9 ngày · Getafe nghỉ 7 ngày
Đối đầu
- 2026-02-14Getafe 2-1 VillarrealLa Liga
- 2025-12-06Villarreal 2-0 GetafeLa Liga
- 2025-03-30Getafe 1-2 VillarrealLa Liga
- 2024-10-20Villarreal 1-1 GetafeLa Liga
- 2024-02-16Villarreal 1-1 GetafeLa Liga
- 2023-09-30Getafe 0-0 VillarrealLa Liga
Hướng dẫn thị trường & xổ số thể thao Trung Quốc → · Trang giải: La Liga →