Bóng đá câu lạc bộ · mô hình xác suất AI
Europa League: dự đoán, bảng xếp hạng và sức mạnh đội 2026-27
Europa League đã đá 72 trận mùa này, trung bình 2.97 bàn/trận; Benfica dẫn đầu bảng sức mạnh của mô hình. Không có trận nào được xếp lịch trong 10 ngày tới; bên dưới là thành tích và thống kê mùa giải.
Cập nhật dữ liệu: 2026-11-07 16:20 UTC · Nguồn: api-football
Dự đoán các trận sắp tới
Không có trận nào trong 10 ngày tới.
BXH vòng phân hạng · 2026-27
| # | Đội | Tr | T | H | B | BT | BB | HS | Đ | 5 trận |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Benfica | 4 | 4 | 0 | 0 | 13 | 3 | +10 | 12 | WWWW |
| 2 | Bournemouth | 4 | 4 | 0 | 0 | 11 | 2 | +9 | 12 | WWWW |
| 3 | Ferencváros | 4 | 4 | 0 | 0 | 11 | 3 | +8 | 12 | WWWW |
| 4 | Union Saint-Gilloise | 4 | 3 | 1 | 0 | 10 | 2 | +8 | 10 | WWDW |
| 5 | Juventus | 4 | 3 | 1 | 0 | 11 | 4 | +7 | 10 | WDWW |
| 6 | Olympiacos | 4 | 3 | 1 | 0 | 4 | 1 | +3 | 10 | DWWW |
| 7 | Bayer Leverkusen | 4 | 3 | 0 | 1 | 8 | 1 | +7 | 9 | LWWW |
| 8 | Beşiktaş | 4 | 2 | 1 | 1 | 11 | 8 | +3 | 7 | LDWW |
| 9 | Dinamo Zagreb | 4 | 2 | 1 | 1 | 5 | 4 | +1 | 7 | WLWD |
| 10 | Levski Sofia | 4 | 2 | 1 | 1 | 4 | 3 | +1 | 7 | WWDL |
| 11 | Sunderland | 4 | 2 | 1 | 1 | 4 | 4 | 0 | 7 | LDWW |
| 12 | NEC Nijmegen | 4 | 2 | 1 | 1 | 8 | 9 | -1 | 7 | WWDL |
| 13 | Lyon | 4 | 2 | 1 | 1 | 6 | 7 | -1 | 7 | DLWW |
| 14 | AZ Alkmaar | 4 | 2 | 0 | 2 | 7 | 4 | +3 | 6 | LWWL |
| 15 | Anderlecht | 4 | 2 | 0 | 2 | 6 | 3 | +3 | 6 | WWLL |
| 16 | OFI Crete | 4 | 2 | 0 | 2 | 5 | 4 | +1 | 6 | WLLW |
| 17 | Rennes | 4 | 1 | 3 | 0 | 4 | 3 | +1 | 6 | DDWD |
| 18 | Omonia Nicosia | 4 | 2 | 0 | 2 | 6 | 7 | -1 | 6 | LLWW |
| 19 | Torreense | 4 | 2 | 0 | 2 | 7 | 9 | -2 | 6 | WLLW |
| 20 | Real Sociedad | 4 | 1 | 2 | 1 | 9 | 4 | +5 | 5 | DWDL |
| 21 | Crystal Palace | 4 | 1 | 2 | 1 | 9 | 6 | +3 | 5 | DDLW |
| 22 | Hoffenheim | 4 | 1 | 1 | 2 | 6 | 6 | 0 | 4 | DWLL |
| 23 | Sparta Prague | 4 | 1 | 1 | 2 | 6 | 6 | 0 | 4 | LLDW |
| 24 | Sturm Graz | 4 | 1 | 1 | 2 | 3 | 6 | -3 | 4 | LWLD |
| 25 | Celje | 4 | 1 | 1 | 2 | 5 | 9 | -4 | 4 | WDLL |
| 26 | Red Bull Salzburg | 4 | 1 | 1 | 2 | 3 | 8 | -5 | 4 | LDLW |
| 27 | Celta Vigo | 4 | 1 | 0 | 3 | 4 | 6 | -2 | 3 | LWLL |
| 28 | Jagiellonia Białystok | 4 | 1 | 0 | 3 | 4 | 7 | -3 | 3 | LLWL |
| 29 | AC Milan | 4 | 1 | 0 | 3 | 4 | 7 | -3 | 3 | LLWL |
| 30 | Viktoria Plzeň | 4 | 1 | 0 | 3 | 3 | 7 | -4 | 3 | WLLL |
| 31 | Marseille | 4 | 1 | 0 | 3 | 2 | 6 | -4 | 3 | WLLL |
| 32 | Celtic | 4 | 1 | 0 | 3 | 6 | 11 | -5 | 3 | WLLL |
| 33 | Hapoel Beer Sheva | 4 | 0 | 1 | 3 | 1 | 8 | -7 | 1 | LLLD |
| 34 | Lillestrøm | 4 | 0 | 1 | 3 | 2 | 10 | -8 | 1 | LLDL |
| 35 | Lech Poznań | 4 | 0 | 1 | 3 | 2 | 12 | -10 | 1 | LDLL |
| 36 | Ararat-Armenia | 4 | 0 | 0 | 4 | 4 | 14 | -10 | 0 | LLLL |
Bảng sức mạnh mô hình
| # | Đội | Sức mạnh hiệu số | Chỉ số tấn công | Chỉ số phòng ngự (thấp là tốt) | Bàn kỳ vọng +/− | Điểm Elo |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Benfica | +1.32 | 1.83 | 0.52 | 2.19 / 0.88 | 1790 |
| 2 | Bournemouth | +0.67 | 1.47 | 0.65 | 1.76 / 1.09 | 1699 |
| 3 | Juventus | +0.55 | 1.41 | 0.67 | 1.69 / 1.14 | 1681 |
| 4 | Bayer Leverkusen | +0.39 | 1.33 | 0.71 | 1.59 / 1.21 | 1658 |
| 5 | Ferencváros | +0.31 | 1.29 | 0.73 | 1.55 / 1.24 | 1647 |
| 6 | AC Milan | +0.14 | 1.22 | 0.78 | 1.46 / 1.32 | 1621 |
| 7 | Lyon | +0.12 | 1.21 | 0.79 | 1.45 / 1.33 | 1618 |
| 8 | Olympiacos | +0.09 | 1.20 | 0.79 | 1.43 / 1.34 | 1614 |
| 9 | Rennes | -0.04 | 1.14 | 0.83 | 1.37 / 1.40 | 1595 |
| 10 | Marseille | -0.24 | 1.06 | 0.89 | 1.27 / 1.51 | 1564 |
| 11 | Union Saint-Gilloise | -0.25 | 1.06 | 0.90 | 1.27 / 1.51 | 1563 |
| 12 | AZ Alkmaar | -0.27 | 1.05 | 0.90 | 1.26 / 1.53 | 1560 |
| 13 | Crystal Palace | -0.31 | 1.03 | 0.92 | 1.24 / 1.55 | 1553 |
| 14 | Real Sociedad | -0.34 | 1.02 | 0.93 | 1.23 / 1.56 | 1550 |
| 15 | Hoffenheim | -0.40 | 1.00 | 0.95 | 1.20 / 1.60 | 1541 |
| 16 | Anderlecht | -0.42 | 0.99 | 0.95 | 1.19 / 1.61 | 1537 |
| 17 | NEC Nijmegen | -0.50 | 0.97 | 0.98 | 1.16 / 1.66 | 1526 |
| 18 | Beşiktaş | -0.51 | 0.96 | 0.99 | 1.15 / 1.67 | 1524 |
| 19 | Viktoria Plzeň | -0.56 | 0.94 | 1.00 | 1.13 / 1.70 | 1516 |
| 20 | Dinamo Zagreb | -0.61 | 0.93 | 1.02 | 1.11 / 1.72 | 1510 |
| 21 | Celta Vigo | -0.63 | 0.92 | 1.03 | 1.10 / 1.74 | 1506 |
| 22 | Sunderland | -0.68 | 0.91 | 1.05 | 1.09 / 1.77 | 1499 |
| 23 | Levski Sofia | -0.71 | 0.90 | 1.06 | 1.07 / 1.79 | 1495 |
| 24 | Jagiellonia Białystok | -0.72 | 0.89 | 1.06 | 1.07 / 1.79 | 1493 |
| 25 | Sparta Prague | -0.75 | 0.89 | 1.07 | 1.06 / 1.81 | 1489 |
| 26 | Omonia Nicosia | -0.81 | 0.87 | 1.09 | 1.04 / 1.85 | 1481 |
| 27 | Lech Poznań | -0.81 | 0.86 | 1.10 | 1.04 / 1.85 | 1480 |
| 28 | OFI Crete | -0.87 | 0.85 | 1.12 | 1.02 / 1.89 | 1472 |
| 29 | Celje | -1.05 | 0.80 | 1.19 | 0.96 / 2.00 | 1447 |
| 30 | Celtic | -1.07 | 0.79 | 1.20 | 0.95 / 2.02 | 1444 |
| 31 | Red Bull Salzburg | -1.08 | 0.79 | 1.20 | 0.94 / 2.03 | 1442 |
| 32 | Torreense | -1.34 | 0.72 | 1.31 | 0.87 / 2.21 | 1406 |
| 33 | Hapoel Beer Sheva | -1.40 | 0.71 | 1.33 | 0.85 / 2.25 | 1399 |
| 34 | Sturm Graz | -1.42 | 0.71 | 1.34 | 0.85 / 2.27 | 1396 |
| 35 | Lillestrøm | -1.71 | 0.65 | 1.47 | 0.77 / 2.48 | 1358 |
| 36 | Ararat-Armenia | -1.75 | 0.64 | 1.49 | 0.76 / 2.51 | 1353 |
CLB đến từ nhiều giải khác nhau nên bảng sức mạnh dùng Elo liên giải; chỉ số bàn thắng là bàn kỳ vọng trước đối thủ trung lập 1600 điểm.
Kết quả gần đây: xác suất trước trận và kết quả
Dự đoán AI: Torreense · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Sunderland · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Sturm Graz/Celje · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Benfica · 3:0 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Hapoel Beer Sheva/OFI Crete · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Celtic/Beşiktaş · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Celta Vigo/Union Saint-Gilloise · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Bayer Leverkusen · 2:0 · Tài 2.5
Dự đoán AI: AZ Alkmaar/Juventus · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Bournemouth · 1:1 · Tài 2.5
2026-27 · Số trận 72 · Tỷ lệ đúng 1X2 54.2% · RPS 0.207
Trong 72 trận đã đá mùa này, 0 trận có tỷ lệ cược (tính theo đồng thuận thị trường); các trận còn lại là kết quả của mô hình thống kê.
Tỷ lệ dự đoán đúng mùa này, theo từng kèo
| Trò chơi | 2026-27 · n=72 |
|---|---|
| 1X2 (kết quả) | 73.6% |
| 1X2 (kết quả) · Độ tin cậy Cao | 81.3% |
| Chấp 1X2 | 48.6% |
| Tỷ số chính xác (top 2) | 22.2% |
| Tổng bàn (top 2) | 47.2% |
| Hiệp 1 / cả trận | 31.9% |
| Tài/xỉu 2.5 | 62.5% |
Lựa chọn hàng đầu cho từng kèo — chỉ để tham khảo, không bảo đảm; đặt cược theo đó là rủi ro của bạn. Với trận có tỷ lệ cược của nhà cái, dự đoán là lựa chọn đứng đầu của đồng thuận thị trường đã loại biên lợi nhuận; không có tỷ lệ cược thì là kết quả của mô hình thống kê.
Thống kê mùa giải
- Bàn/trận
- 2.97
- Chủ thắng
- 38.9%
- Hòa
- 16.7%
- Khách thắng
- 44.4%
- Trên 2,5
- 62.5%
- Hai đội ghi bàn
- 52.8%
- Số trận
- 72
- Hiệp 1 / Cả trận
- 43.5%