Europa League · Vòng 4
Dự đoán Torreense vs Ararat-Armenia: 1X2, tỷ số, tổng bàn, hiệp 1/cả trận
Giờ bóng lăn (giờ VN): · Dữ liệu mô hình đến 2026-11-05
Xác suất trước trận (chỉ dùng thông tin có trước giờ bóng lăn): Torreense thắng 50%, hòa 25%, Ararat-Armenia thắng 24%; tỷ số thực tế là 3:2.
Kết thúc: Torreense 3-2 Ararat-Armenia. Lựa chọn trước trận (mô hình thống kê) "Torreense" — đúng.
Đối chiếu sau trận: xác suất trước trận và kết quả thực tế
| Kèo | Kết quả | Xác suất trước trận | Thứ hạng |
|---|---|---|---|
| Kết quả cuối trận | Torreense | 50.4% | khả năng cao nhất |
| Tỷ số | 3:2 | 3.1% | hạng 12/31 |
| Tổng bàn thắng | 5 bàn | 8.9% | hạng 5/8 |
| Tài/xỉu 2,5 | Tài 2.5 | 53.6% | khả năng cao nhất |
| Hiệp 1/cả trận | D/H | 16.8% | hạng 2/9 |
Một trận đấu đơn lẻ nói lên rất ít về chất lượng dự báo; hãy xem thành tích cả giải. Xác suất chỉ mang tính tham khảo.
Dự đoán AI
Mô hìnhĐộ tin cậy: Trung bình- 1X2 (kết quả)Đúng
- Torreense
- 50%
- Chấp 1X2 · Chủ nhà -1Sai
- Ararat-Armenia
- 50%
- Tỷ số chính xácSai
- 1:1 / 2:1
- 22%
- Tổng bànSai
- 2 / 3 bàn
- 47%
- Hiệp 1 / cả trậnSai
- H/H
- 31%
- Tài/xỉu 2.5Đúng
- Tài
- 54%
Lựa chọn hàng đầu cho từng kèo — chỉ để tham khảo, không bảo đảm; đặt cược theo đó là rủi ro của bạn. Với trận có tỷ lệ cược của nhà cái, dự đoán là lựa chọn đứng đầu của đồng thuận thị trường đã loại biên lợi nhuận; không có tỷ lệ cược thì là kết quả của mô hình thống kê.
Nhận định mẫu trước trận (tạo từ dữ liệu trước trận)
- Mô hình nghiêng về Torreense (50%); bàn kỳ vọng Torreense 1.70 – 1.12 Ararat-Armenia.
- Kỳ vọng 2.82 bàn; tài/xỉu 2,5 gần như cân bằng (tài 54%).
- Tỷ số khả dĩ nhất 1:1 (12%); hiệp 1/cả trận khả dĩ nhất H/H (31%).
- 5 trận gần nhất: Torreense LLW (1 thắng), Ararat-Armenia LLLWD (1 thắng).
Xác suất đã gồm đồng thuận nhà cái, vốn phản ánh tin lực lượng công khai; phần mô hình thống kê dùng kết quả, tỷ số và kèo đóng cửa của các trận trước, không trực tiếp đọc tin lực lượng. Hãy kiểm tra thông báo chính thức trước giờ bóng lăn.
1X2 (kết quả)
Trận này chưa có kèo — xác suất hoàn toàn từ mô hình thống kê.
- Bàn kỳ vọng · Torreense
- 1.70
- Bàn kỳ vọng · Ararat-Armenia
- 1.12
- Tỷ số khả dĩ nhất
- 1:1 (12%)
- Kết quả hiệp 1
- 38% / 41% / 22%
Chấp 1X2
| Chấp 1X2 | Torreense | Hòa | Ararat-Armenia |
|---|---|---|---|
| Chủ nhà -3 | 4.3% | 7.7% | 88.0% |
| Chủ nhà -2 | 12.0% | 15.6% | 72.4% |
| Chủ nhà -1≈ | 27.6% | 22.8% | 49.6% |
| Chủ nhà +1 | 75.5% | 14.8% | 9.7% |
| Chủ nhà +2 | 90.3% | 6.8% | 2.9% |
| Chủ nhà +3 | 97.1% | 2.2% | 0.7% |
Kèo cân bằng của mô hình: Chủ nhà -1
Tỷ số chính xác
- 1:09.5%
- 2:08.6%
- 2:19.7%
- 3:04.9%
- 3:15.5%
- 3:23.1%
- 4:02.1%
- 4:12.3%
- 4:21.3%
- 5:00.7%
- 5:10.8%
- 5:20.4%
- Chủ thắng khác1.5%
- 0:06.5%
- 1:111.9%
- 2:25.4%
- 3:31.1%
- Hòa khác0.1%
- 0:16.1%
- 0:23.7%
- 1:26.4%
- 0:31.4%
- 1:32.4%
- 2:32.0%
- 0:40.4%
- 1:40.7%
- 2:40.6%
- 0:50.1%
- 1:50.1%
- 2:50.1%
- Khách thắng khác0.5%
Tỷ số ngoài bảng được gộp vào "khác".
Tổng bàn (0–7+)
| Tài/xỉu | 1.5 | 2.5 | 3.5 | 4.5 |
|---|---|---|---|---|
| Tài | 77.9% | 53.6% | 31.3% | 15.6% |
| Xỉu | 22.1% | 46.4% | 68.7% | 84.4% |
Chẵn lẻ bàn thắng (3+ = tài)
- Tài, lẻ
- 33.1%
- Tài, chẵn
- 20.6%
- Xỉu, lẻ
- 15.6%
- Xỉu, chẵn
- 30.7%
Hai đội ghi bàn · Xác suất giữ sạch lưới
- Hai đội ghi bàn: Có
- 55.7%
- Hai đội ghi bàn: Không
- 44.3%
- Xác suất giữ sạch lưới · Torreense
- 32.6%
- Xác suất giữ sạch lưới · Ararat-Armenia
- 18.2%
Số bàn của mỗi đội (0–3+)
| Đội | 0 | 1 | 2 | 3+ |
|---|---|---|---|---|
| Torreense | 18.2% | 31.0% | 26.4% | 24.4% |
| Ararat-Armenia | 32.6% | 36.5% | 20.5% | 10.4% |
Hiệp 1 / cả trận
| Hiệp 1 ↓ / Cả trận → | Chủ nhà thắng | Hòa | Khách thắng |
|---|---|---|---|
| Chủ nhà thắng | H/H 30.8% | H/D 5.2% | H/A 1.6% |
| Hòa | D/H 16.8% | D/D 14.8% | D/A 9.2% |
| Khách thắng | A/H 2.8% | A/D 5.2% | A/A 13.6% |
Chữ đầu là kết quả hiệp 1, chữ sau là cả trận (H chủ, D hòa, A khách).
Hồ sơ câu lạc bộ
Torreense
Câu lạc bộ Bồ Đào Nha đến từ Torres Vedras, thi đấu ở giải hạng hai Liga Portugal 2 và giành vé dự Europa League nhờ vô địch Taça de Portugal 2025–26.
- Thành phố
- Torres Vedras, Portugal
- Sân nhà
- Estádio Manuel Marques
- Thành lập
- 1917
- HLV trưởng
- João Nuno
Ararat-Armenia
Câu lạc bộ ở Yerevan thành lập năm 2017, từng nhiều lần vô địch giải Ngoại hạng Armenia, trong đó có mùa 2025–26, và thường xuyên dự các vòng loại cúp châu Âu của UEFA.
- Thành phố
- Yerevan, Armenia
- Sân nhà
- Yerevan Football Academy Stadium (Vahagn Tumasyan Stadium)
- Thành lập
- 2017
- HLV trưởng
- Tulipa
Do Claude tổng hợp bằng tìm kiếm web (kiểm tra 2026-11-06); có thể có sai sót — thông tin chính thức của CLB là chuẩn.
Hướng dẫn thị trường & xổ số thể thao Trung Quốc → · Trang giải: Europa League →