Bóng đá câu lạc bộ · mô hình xác suất AI
K League 1: dự đoán, bảng xếp hạng và sức mạnh đội 2026
K League 1 đã đá 206 trận mùa này, trung bình 2.48 bàn/trận; FC Seoul dẫn đầu bảng sức mạnh của mô hình. 4 trận dưới đây đều có xác suất 1X2, tỷ số, tổng bàn và hiệp 1/cả trận.
Cập nhật dữ liệu: 2026-11-07 16:20 UTC · Nguồn: api-football
Dự đoán các trận sắp tới
Dự đoán AI: Daejeon Hana Citizen/Hòa · 1:1 · Xỉu 2.5
Dự đoán AI: FC Seoul/Ulsan HD · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Bucheon FC 1995/Pohang Steelers · 1:1 · Xỉu 2.5
Dự đoán AI: Gangwon FC/Jeonbuk Hyundai Motors · 1:1 · Xỉu 2.5
Bảng xếp hạng · 2026
| # | Đội | Tr | T | H | B | BT | BB | HS | Đ | 5 trận |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | FC Seoul | 34 | 20 | 7 | 7 | 61 | 30 | +31 | 67 | LDDWL |
| 2 | Ulsan HD | 34 | 16 | 6 | 12 | 54 | 48 | +6 | 54 | WDWLL |
| 3 | Daejeon Hana Citizen | 34 | 13 | 11 | 10 | 53 | 41 | +12 | 50 | DWWWD |
| 4 | Jeonbuk Hyundai Motors | 34 | 12 | 13 | 9 | 43 | 33 | +10 | 49 | DDWLD |
| 5 | Incheon United | 34 | 13 | 10 | 11 | 44 | 35 | +9 | 49 | WWDWD |
| 6 | Gangwon FC | 34 | 11 | 15 | 8 | 41 | 32 | +9 | 48 | LDDWD |
| 7 | Jeju SK | 35 | 12 | 12 | 11 | 41 | 39 | +2 | 48 | DDLLL |
| 8 | FC Anyang | 35 | 11 | 13 | 11 | 42 | 50 | -8 | 46 | LWDDW |
| 9 | Pohang Steelers | 34 | 11 | 10 | 13 | 31 | 40 | -9 | 43 | DDDLW |
| 10 | Gimcheon Sangmu | 35 | 6 | 20 | 9 | 35 | 42 | -7 | 38 | WDLDL |
| 11 | Bucheon FC 1995 | 34 | 7 | 11 | 16 | 33 | 49 | -16 | 32 | LLLLL |
| 12 | Gwangju FC | 35 | 3 | 14 | 18 | 32 | 71 | -39 | 23 | DDWLW |
Bảng sức mạnh mô hình
| # | Đội | Sức mạnh hiệu số | Chỉ số tấn công | Chỉ số phòng ngự (thấp là tốt) | Bàn kỳ vọng +/− |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | FC Seoul | +0.37 | 1.19 | 0.89 | 1.48 / 1.10 |
| 2 | Daejeon Hana Citizen | +0.27 | 1.22 | 1.01 | 1.52 / 1.25 |
| 3 | Incheon United | +0.25 | 1.03 | 0.83 | 1.27 / 1.02 |
| 4 | Jeonbuk Hyundai Motors | +0.20 | 1.02 | 0.85 | 1.26 / 1.06 |
| 5 | Gangwon FC | +0.11 | 0.95 | 0.86 | 1.17 / 1.06 |
| 6 | Ulsan HD | +0.07 | 1.17 | 1.12 | 1.45 / 1.38 |
| 7 | Jeju SK | -0.03 | 0.96 | 0.99 | 1.19 / 1.23 |
| 8 | Gimcheon Sangmu | -0.06 | 0.91 | 0.96 | 1.13 / 1.19 |
| 9 | FC Anyang | -0.20 | 0.94 | 1.10 | 1.17 / 1.37 |
| 10 | Pohang Steelers | -0.22 | 0.82 | 0.99 | 1.01 / 1.23 |
| 11 | Bucheon FC 1995 | -0.34 | 0.88 | 1.15 | 1.08 / 1.43 |
| 12 | Gwangju FC | -0.42 | 0.91 | 1.25 | 1.13 / 1.55 |
Kết quả gần đây: xác suất trước trận và kết quả
Dự đoán AI: Gimcheon Sangmu/FC Anyang · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Jeju SK/Hòa · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: FC Seoul/Hòa · 1:1 · Xỉu 2.5
Dự đoán AI: FC Anyang/Hòa · 1:1 · Xỉu 2.5
Dự đoán AI: Ulsan HD/Gangwon FC · 1:1 · Xỉu 2.5
Dự đoán AI: Hòa/Jeju SK · 1:1 · Xỉu 2.5
Dự đoán AI: Hòa/Gimcheon Sangmu · 1:1 · Xỉu 2.5
Dự đoán AI: Jeonbuk Hyundai Motors/Daejeon Hana Citizen · 1:1 · Tài 2.5
Dự đoán AI: Ulsan HD/Hòa · 1:1 · Xỉu 2.5
Dự đoán AI: FC Seoul/Hòa · 1:1 · Xỉu 2.5
2026 · Số trận 206 · Tỷ lệ đúng 1X2 40.8% · RPS 0.216
Trong 206 trận đã đá mùa này, 2 trận có tỷ lệ cược (tính theo đồng thuận thị trường); các trận còn lại là kết quả của mô hình thống kê.
Trong kiểm định ngoài mẫu, chỉ 0% số trận của giải này có tỷ lệ cược nên thành tích chủ yếu phản ánh mô hình thống kê.
Tỷ lệ dự đoán đúng mùa này, theo từng kèo
| Trò chơi | 2026 · n=206 |
|---|---|
| 1X2 (kết quả) | 67.5% |
| 1X2 (kết quả) · Độ tin cậy Cao | 66.7% |
| Chấp 1X2 | 59.2% |
| Tỷ số chính xác (top 2) | 27.7% |
| Tổng bàn (top 2) | 46.1% |
| Hiệp 1 / cả trận | 22.3% |
| Tài/xỉu 2.5 | 51.5% |
Lựa chọn hàng đầu cho từng kèo — chỉ để tham khảo, không bảo đảm; đặt cược theo đó là rủi ro của bạn. Với trận có tỷ lệ cược của nhà cái, dự đoán là lựa chọn đứng đầu của đồng thuận thị trường đã loại biên lợi nhuận; không có tỷ lệ cược thì là kết quả của mô hình thống kê.
Thống kê mùa giải
- Bàn/trận
- 2.48
- Chủ thắng
- 32.0%
- Hòa
- 34.5%
- Khách thắng
- 33.5%
- Trên 2,5
- 46.1%
- Hai đội ghi bàn
- 54.9%
- Số trận
- 206
- Hiệp 1 / Cả trận
- 41.0%