K League 1 · Vòng 33
Dự đoán Ulsan HD vs Pohang Steelers: 1X2, tỷ số, tổng bàn, hiệp 1/cả trận
Giờ bóng lăn (giờ VN): · Dữ liệu mô hình đến 2026-10-19
Xác suất trước trận (chỉ dùng thông tin có trước giờ bóng lăn): Ulsan HD thắng 46%, hòa 29%, Pohang Steelers thắng 25%; tỷ số thực tế là 2:2.
Kết thúc: Ulsan HD 2-2 Pohang Steelers. Lựa chọn trước trận (mô hình thống kê) "Ulsan HD" — sai.
Đối chiếu sau trận: xác suất trước trận và kết quả thực tế
| Kèo | Kết quả | Xác suất trước trận | Thứ hạng |
|---|---|---|---|
| Kết quả cuối trận | Hòa | 29.2% | hạng 2/3 |
| Tỷ số | 2:2 | 4.7% | hạng 8/31 |
| Tổng bàn thắng | 4 bàn | 13.4% | hạng 4/8 |
| Tài/xỉu 2,5 | Tài 2.5 | 45.7% | hạng 2/2 |
| Hiệp 1/cả trận | A/D | 5.3% | hạng 7/9 |
Một trận đấu đơn lẻ nói lên rất ít về chất lượng dự báo; hãy xem thành tích cả giải. Xác suất chỉ mang tính tham khảo.
Dự đoán AI
Mô hìnhĐộ tin cậy: Trung bình- 1X2 (kết quả)Đúng
- Ulsan HD / Hòa
- 75%
- Chấp 1X2 · Chủ nhà -1Đúng
- Pohang Steelers
- 54%
- Tỷ số chính xácSai
- 1:1 / 1:0
- 24%
- Tổng bànSai
- 2 / 3 bàn
- 49%
- Hiệp 1 / cả trậnSai
- H/H
- 26%
- Tài/xỉu 2.5Sai
- Xỉu
- 54%
Lựa chọn hàng đầu cho từng kèo — chỉ để tham khảo, không bảo đảm; đặt cược theo đó là rủi ro của bạn. Với trận có tỷ lệ cược của nhà cái, dự đoán là lựa chọn đứng đầu của đồng thuận thị trường đã loại biên lợi nhuận; không có tỷ lệ cược thì là kết quả của mô hình thống kê.
Nhận định mẫu trước trận (tạo từ dữ liệu trước trận)
- Mô hình nghiêng về Ulsan HD (46%); bàn kỳ vọng Ulsan HD 1.47 – 1.03 Pohang Steelers.
- Kỳ vọng 2.50 bàn; tài/xỉu 2,5 gần như cân bằng (tài 46%).
- Tỷ số khả dĩ nhất 1:1 (14%); hiệp 1/cả trận khả dĩ nhất H/H (26%).
- 5 trận gần nhất: Ulsan HD WLLWW (3 thắng), Pohang Steelers DLWDD (1 thắng).
- Xác suất hòa 29% ở mức cao — kiểu trận dễ có bất ngờ ở kèo 1X2.
Xác suất đã gồm đồng thuận nhà cái, vốn phản ánh tin lực lượng công khai; phần mô hình thống kê dùng kết quả, tỷ số và kèo đóng cửa của các trận trước, không trực tiếp đọc tin lực lượng. Hãy kiểm tra thông báo chính thức trước giờ bóng lăn.
1X2 (kết quả)
Trận này chưa có kèo — xác suất hoàn toàn từ mô hình thống kê.
- Bàn kỳ vọng · Ulsan HD
- 1.47
- Bàn kỳ vọng · Pohang Steelers
- 1.03
- Tỷ số khả dĩ nhất
- 1:1 (14%)
- Kết quả hiệp 1
- 33% / 47% / 21%
Chấp 1X2
| Chấp 1X2 | Ulsan HD | Hòa | Pohang Steelers |
|---|---|---|---|
| Chủ nhà -3 | 2.9% | 6.3% | 90.8% |
| Chủ nhà -2 | 9.2% | 14.3% | 76.6% |
| Chủ nhà -1≈ | 23.4% | 22.3% | 54.3% |
| Chủ nhà +1 | 74.9% | 15.2% | 9.8% |
| Chủ nhà +2 | 90.2% | 7.0% | 2.8% |
| Chủ nhà +3 | 97.2% | 2.2% | 0.6% |
Kèo cân bằng của mô hình: Chủ nhà -1
Tỷ số chính xác
- 1:010.5%
- 2:08.8%
- 2:19.1%
- 3:04.3%
- 3:14.5%
- 3:22.3%
- 4:01.6%
- 4:11.6%
- 4:20.8%
- 5:00.5%
- 5:10.5%
- 5:20.2%
- Chủ thắng khác0.8%
- 0:09.7%
- 1:113.9%
- 2:24.7%
- 3:30.8%
- Hòa khác0.1%
- 0:17.0%
- 0:24.4%
- 1:26.4%
- 0:31.5%
- 1:32.2%
- 2:31.6%
- 0:40.4%
- 1:40.6%
- 2:40.4%
- 0:50.1%
- 1:50.1%
- 2:50.1%
- Khách thắng khác0.3%
Tỷ số ngoài bảng được gộp vào "khác".
Tổng bàn (0–7+)
| Tài/xỉu | 1.5 | 2.5 | 3.5 | 4.5 |
|---|---|---|---|---|
| Tài | 72.8% | 45.7% | 24.3% | 10.9% |
| Xỉu | 27.2% | 54.3% | 75.7% | 89.1% |
Chẵn lẻ bàn thắng (3+ = tài)
- Tài, lẻ
- 29.2%
- Tài, chẵn
- 16.5%
- Xỉu, lẻ
- 17.5%
- Xỉu, chẵn
- 36.8%
Hai đội ghi bàn · Xác suất giữ sạch lưới
- Hai đội ghi bàn: Có
- 51.1%
- Hai đội ghi bàn: Không
- 48.9%
- Xác suất giữ sạch lưới · Ulsan HD
- 35.6%
- Xác suất giữ sạch lưới · Pohang Steelers
- 23.0%
Số bàn của mỗi đội (0–3+)
| Đội | 0 | 1 | 2 | 3+ |
|---|---|---|---|---|
| Ulsan HD | 23.0% | 33.8% | 24.8% | 18.4% |
| Pohang Steelers | 35.6% | 36.8% | 19.0% | 8.6% |
Hiệp 1 / cả trận
| Hiệp 1 ↓ / Cả trận → | Chủ nhà thắng | Hòa | Khách thắng |
|---|---|---|---|
| Chủ nhà thắng | H/H 25.7% | H/D 5.3% | H/A 1.5% |
| Hòa | D/H 17.6% | D/D 18.6% | D/A 10.5% |
| Khách thắng | A/H 2.4% | A/D 5.3% | A/A 13.0% |
Chữ đầu là kết quả hiệp 1, chữ sau là cả trận (H chủ, D hòa, A khách).
Hồ sơ câu lạc bộ
Ulsan HD
Ulsan HD (trước đây là Ulsan Hyundai) do HD Hyundai Heavy Industries sở hữu, là một trong những CLB thành công nhất K League 1 và vô địch ba mùa liên tiếp từ 2022 đến 2024.
- Thành phố
- Ulsan, South Korea
- Sân nhà
- Ulsan Munsu Football Stadium
- Thành lập
- 1983
- HLV trưởng
- Kim Hyun-seok
Pohang Steelers
Câu lạc bộ thuộc K League 1 do tập đoàn thép POSCO sở hữu, là một trong những đội bóng giàu truyền thống nhất Hàn Quốc với nhiều chức vô địch quốc gia và ba chức vô địch AFC Champions League.
- Thành phố
- Pohang, South Korea
- Sân nhà
- Pohang Steelyard
- Thành lập
- 1973
Do Claude tổng hợp bằng tìm kiếm web (kiểm tra 2026-11-06); có thể có sai sót — thông tin chính thức của CLB là chuẩn.
Hướng dẫn thị trường & xổ số thể thao Trung Quốc → · Trang giải: K League 1 →