K League 1 · Vòng 35

Dự đoán Jeju SK vs Gwangju FC: 1X2, tỷ số, tổng bàn, hiệp 1/cả trận

Jeju SK
DLLLW
1 - 1
Hiệp 1 1-1
Gwangju FC
DWLWD

Giờ bóng lăn (giờ VN): · Dữ liệu mô hình đến 2026-11-02

Xác suất trước trận (chỉ dùng thông tin có trước giờ bóng lăn): Jeju SK thắng 49%, hòa 26%, Gwangju FC thắng 25%; tỷ số thực tế là 1:1.

Kết thúc: Jeju SK 1-1 Gwangju FC. Lựa chọn trước trận (đồng thuận thị trường) "Jeju SK" — sai.

Đối chiếu sau trận: xác suất trước trận và kết quả thực tế

KèoKết quảXác suất trước trậnThứ hạng
Kết quả cuối trậnHòa26.0%hạng 2/3
Tỷ số1:112.4%khả năng cao nhất
Tổng bàn thắng2 bàn24.8%khả năng cao nhất
Tài/xỉu 2,5Xỉu 2.547.6%hạng 2/2
Hiệp 1/cả trậnD/D15.7%hạng 3/9

Một trận đấu đơn lẻ nói lên rất ít về chất lượng dự báo; hãy xem thành tích cả giải. Xác suất chỉ mang tính tham khảo.

Dự đoán AI

Đồng thuận thị trườngĐộ tin cậy: Trung bình
1X2 (kết quả)Đúng
Jeju SK / Hòa
75%
Chấp 1X2 · Chủ nhà -1Đúng
Gwangju FC
51%
Tỷ số chính xácĐúng
1:1 / 2:1
22%
Tổng bànĐúng
2 / 3 bàn
47%
Hiệp 1 / cả trậnSai
H/H
28%
Tài/xỉu 2.5Sai
Tài
52%

Lựa chọn hàng đầu cho từng kèo — chỉ để tham khảo, không bảo đảm; đặt cược theo đó là rủi ro của bạn. Với trận có tỷ lệ cược của nhà cái, dự đoán là lựa chọn đứng đầu của đồng thuận thị trường đã loại biên lợi nhuận; không có tỷ lệ cược thì là kết quả của mô hình thống kê.

Phân tích trước trận bằng AI (Claude viết trước giờ bóng lăn)

Jeju United tiếp Gwangju ở vòng 35 nhóm xuống hạng K League 1. Cả 5 trận gần nhất của Jeju đều là sân khách, trong 4 trận mới nhất họ không thắng (H, T, T, T), sau chiến thắng 1-0 trước Gangwon. Gwangju đứng cuối bảng, gần như đã xuống hạng và có thể thiếu hai hậu vệ do chấn thương ở trận gần nhất. Dù vậy, họ ghi 12 bàn trong 5 trận gần đây, với Aidale và Bar Rua đang có phong độ tốt. Jeju thắng hai lần gặp gần nhất với tỷ số 2-1 và 1-0.

Xác suất công bố: Jeju thắng 52%, hòa 26%, Gwangju thắng 22%. Bàn thắng kỳ vọng là 1,71–1,04; tỷ số có khả năng nhất là 1:1 (12%), 1:0 (10%) và 2:1 (10%). Trên 2,5 bàn là 52%, cả hai đội cùng ghi bàn là 54%.

Viết lúc 05:26 GMT+7 Thứ 7, 7 thg 11 dựa trên dữ liệu và tỷ lệ cược của trang này vào thời điểm đó; sau đó tỷ lệ có thể đã thay đổi.

Viết trước giờ bóng lăn và không chỉnh sửa sau trận.

Viết tự động từ dữ liệu trên trang và thông tin trước trận. Chỉ để tham khảo.

Nhận định mẫu trước trận (tạo từ dữ liệu trước trận)
  • Xác suất công bố nghiêng về Jeju SK (49%); bàn kỳ vọng Jeju SK 1.64 – 1.13 Gwangju FC.
  • Kỳ vọng 2.77 bàn; tài/xỉu 2,5 gần như cân bằng (tài 52%).
  • Tỷ số khả dĩ nhất 1:1 (12%); hiệp 1/cả trận khả dĩ nhất H/H (28%).
  • 5 trận gần nhất: Jeju SK DLLLW (1 thắng), Gwangju FC DWLWD (2 thắng).

Xác suất đã gồm đồng thuận nhà cái, vốn phản ánh tin lực lượng công khai; phần mô hình thống kê dùng kết quả, tỷ số và kèo đóng cửa của các trận trước, không trực tiếp đọc tin lực lượng. Hãy kiểm tra thông báo chính thức trước giờ bóng lăn.

1X2 (kết quả)

Jeju SK 49%Hòa 26%Gwangju FC 25%

Xác suất 1X2 và tài/xỉu 2,5 trên trang này bằng đồng thuận đã bỏ biên cuối cùng trước giờ bóng lăn của 18 nhà cái (kiểm định cho thấy thị trường chính xác hơn mô hình, nên trọng số mô hình hiện là 0); các kèo khác suy ra từ cùng một ma trận tỉ số.

Bàn kỳ vọng · Jeju SK
1.64
Bàn kỳ vọng · Gwangju FC
1.13
Tỷ số khả dĩ nhất
1:1 (12%)
Kết quả hiệp 1
35% / 44% / 21%

Chấp 1X2

Chấp 1X2Jeju SKHòaGwangju FC
Chủ nhà -33.9%7.2%88.9%
Chủ nhà -211.1%15.0%73.9%
Chủ nhà -1≈26.1%22.5%51.4%
Chủ nhà +174.6%15.2%10.2%
Chủ nhà +289.8%7.1%3.1%
Chủ nhà +396.9%2.3%0.8%

Kèo cân bằng của mô hình: Chủ nhà -1

Tỷ số chính xác

Jeju SK · Chủ nhà thắng
  • 1:09.5%
  • 2:08.5%
  • 2:19.5%
  • 3:04.6%
  • 3:15.2%
  • 3:22.9%
  • 4:01.9%
  • 4:12.1%
  • 4:21.2%
  • 5:00.6%
  • 5:10.7%
  • 5:20.4%
  • Chủ thắng khác1.3%
Hòa
  • 0:07.0%
  • 1:112.4%
  • 2:25.4%
  • 3:31.1%
  • Hòa khác0.1%
Gwangju FC · Khách thắng
  • 0:16.3%
  • 0:24.0%
  • 1:26.5%
  • 0:31.5%
  • 1:32.5%
  • 2:32.0%
  • 0:40.4%
  • 1:40.7%
  • 2:40.6%
  • 0:50.1%
  • 1:50.2%
  • 2:50.1%
  • Khách thắng khác0.5%

Tỷ số ngoài bảng được gộp vào "khác".

Tổng bàn (0–7+)

0
7.0%
1
15.8%
2
24.8%
3
22.2%
4
15.4%
5
8.5%
6
3.9%
7+
2.3%
Tài/xỉu1.52.53.54.5
Tài77.2%52.4%30.2%14.8%
Xỉu22.8%47.6%69.8%85.2%

Chẵn lẻ bàn thắng (3+ = tài)

Tài, lẻ
32.5%
Tài, chẵn
19.9%
Xỉu, lẻ
15.8%
Xỉu, chẵn
31.8%

Hai đội ghi bàn · Xác suất giữ sạch lưới

Hai đội ghi bàn: Có
55.3%
Hai đội ghi bàn: Không
44.7%
Xác suất giữ sạch lưới · Jeju SK
32.4%
Xác suất giữ sạch lưới · Gwangju FC
19.3%

Số bàn của mỗi đội (0–3+)

Đội0123+
Jeju SK19.3%31.8%26.1%22.8%
Gwangju FC32.4%36.5%20.6%10.5%

Hiệp 1 / cả trận

Hiệp 1 ↓ / Cả trận →Chủ nhà thắngHòaKhách thắng
Chủ nhà thắng
H/H
27.7%
H/D
5.2%
H/A
1.8%
Hòa
D/H
18.0%
D/D
15.7%
D/A
10.3%
Khách thắng
A/H
2.9%
A/D
5.2%
A/A
13.3%

Chữ đầu là kết quả hiệp 1, chữ sau là cả trận (H chủ, D hòa, A khách).

Thông tin trước trận của Claude

Quan điểm độc lập của Claude từ tìm kiếm web, là một phần của thử nghiệm công khai — không làm thay đổi xác suất trên trang này.

Jeju return home after a run of four away games without a win, facing a Gwangju side that is bottom and all but relegated, and that may be missing two defenders after injuries in their last match. Gwangju's in-form attack (Aidale, Bar Rua) means they should still create chances, so we see this as a modest home edge in a game likely to produce goals. We nudge Jeju and the over-2.5 line slightly above the market.

Tin gốc (tiếng Anh, 7 mục)
  • Gwangju FC · Gwangju are bottom and 10 points behind 11th-placed Bucheon, so a loss in Jeju would confirm last place whatever Bucheon do. (ảnh hưởng lớn · gukjenews.com)
  • Gwangju FC · Defender Van Hroonsven and Ha Seung-woon went off injured against Gimcheon Sangmu, leaving a gap in Gwangju's defence. Their availability for this match is unconfirmed. (ảnh hưởng vừa · news.ikbc.co.kr)
  • Gwangju FC · Striker Aidale has scored in six straight league games and netted six goals in October, the most in K League 1 that month. Bar Rua had 3 goals and 5 assists in October. (ảnh hưởng vừa · news.ikbc.co.kr)
  • Gwangju FC · Gwangju have not lost at Jeju in 11 visits since August 2016 (5 wins, 6 draws), but they have not beaten Jeju in the three meetings this season (2 Jeju wins, 1 draw). (ảnh hưởng nhỏ · gukjenews.com)
  • Jeju SK · Jeju are 7th with 47 points in the Relegation Group, one point ahead of 8th-placed Anyang, and are winless in their last four (1 draw, 3 losses) going into this match. (ảnh hưởng nhỏ · anewsa.com)
  • Jeju SK · Winger Negueba has scored in three straight games, including in the 1-1 draw at Pohang, and is going for a fourth. He was picked in the Best XI for the previous round. (ảnh hưởng vừa · besteleven.com)
  • Jeju SK · Kick-off is 14:00 local time at Jeju World Cup Stadium. No injury or suspension news for Jeju was found. (ảnh hưởng nhỏ · besteleven.com)

Claude tổng hợp bằng tìm kiếm web, có thể sai — hãy kiểm tra thông báo chính thức. Thông tin này không thay đổi xác suất trên trang; đây là thử nghiệm công khai xem có chính xác hơn thị trường không.

Hồ sơ câu lạc bộ

Jeju SK

Trước đây mang tên Jeju United và đổi tên thành Jeju SK năm 2025, đội bóng của đảo Jeju do SK Group hậu thuẫn đã xếp thứ 11 K League 1 mùa 2025.

Thành phố
Seogwipo (Jeju Island), South Korea
Sân nhà
Jeju World Cup Stadium
Thành lập
1982
HLV trưởng
Sérgio Costa

Gwangju FC

Câu lạc bộ của thành phố Gwangju, thành lập năm 2010, vô địch K League 2 năm 2022, đứng thứ ba K League 1 năm 2023 và lần đầu dự AFC Champions League Elite.

Thành phố
Gwangju, South Korea
Sân nhà
Gwangju Football Stadium
Thành lập
2010
HLV trưởng
Lee Jung-kyu

Do Claude tổng hợp bằng tìm kiếm web (kiểm tra 2026-11-06); có thể có sai sót — thông tin chính thức của CLB là chuẩn.

Hướng dẫn thị trường & xổ số thể thao Trung Quốc → · Trang giải: K League 1 →