La Liga · Vòng 12
Dự đoán Real Sociedad vs Rayo Vallecano: 1X2, tỷ số, tổng bàn, hiệp 1/cả trận
Giờ bóng lăn (giờ VN): · Dữ liệu mô hình đến 2026-11-07
Dự đoán của chúng tôi cho Real Sociedad thắng 55%, hòa 23%, Rayo Vallecano thắng 22%; tỷ số khả dĩ nhất là 1:1 (11%), kỳ vọng 3.12 bàn.
Dự đoán AI
Đồng thuận thị trườngĐộ tin cậy: Trung bình- 1X2 (kết quả)
- Real Sociedad
- 55%
- Chấp 1X2 · Chủ nhà -1
- Rayo Vallecano
- 45%
- Tỷ số chính xác
- 1:1 / 2:1
- 21%
- Tổng bàn
- 2 / 3 bàn
- 45%
- Hiệp 1 / cả trận
- H/H
- 35%
- Tài/xỉu 2.5
- Tài
- 60%
Lựa chọn hàng đầu cho từng kèo — chỉ để tham khảo, không bảo đảm; đặt cược theo đó là rủi ro của bạn. Với trận có tỷ lệ cược của nhà cái, dự đoán là lựa chọn đứng đầu của đồng thuận thị trường đã loại biên lợi nhuận; không có tỷ lệ cược thì là kết quả của mô hình thống kê.
Phân tích trước trận bằng AI (Claude viết)
Real Sociedad có 7 ngày nghỉ, vừa thua Athletic Club 1-2 ở vòng trước nhưng trước đó thắng bốn trận liên tiếp. Rayo Vallecano nghỉ 8 ngày, với hai trận thắng, hai hòa và một thua trong năm trận gần nhất. Theo tin trên mạng, có thể chưa đầy đủ, Oyarzabal đã được thông qua, Rayo thiếu Oscar Valentín và Álvaro García, còn Pathe Ciss trở lại. Sarr là nghi vấn của chủ nhà.
Các xác suất được công bố, tức đồng thuận của thị trường, cho chủ nhà thắng 56%, hòa 23%, Rayo thắng 21%. Bàn thắng kỳ vọng là 1,97–1,14; tỷ số khả dĩ nhất là 1:1 (11%), 2:1 (10%) và 2:0 (9%). Trên 2,5 bàn là 60%, cả hai đội ghi bàn là 59%.
Viết lúc 20:23 GMT+7 Thứ 7, 7 thg 11 dựa trên dữ liệu và tỷ lệ cược của trang này vào thời điểm đó; sau đó tỷ lệ có thể đã thay đổi.
Viết tự động từ dữ liệu trên trang và thông tin trước trận. Chỉ để tham khảo.
Diễn giải dữ liệu xác suất (văn bản mẫu)
- Xác suất công bố nghiêng về Real Sociedad (55%); bàn kỳ vọng Real Sociedad 1.95 – 1.17 Rayo Vallecano.
- Nhiều khả năng có bàn: kỳ vọng 3.12 bàn, tài 2,5 60%, hai đội ghi bàn 60%.
- Tỷ số khả dĩ nhất 1:1 (11%); hiệp 1/cả trận khả dĩ nhất H/H (35%).
- 5 trận gần nhất: Real Sociedad LWWWW (4 thắng), Rayo Vallecano WLDDW (2 thắng).
- 6 lần gặp gần nhất trong dữ liệu: Real Sociedad thắng 0, hòa 4, Rayo Vallecano thắng 2.
Xác suất đã gồm đồng thuận nhà cái, vốn phản ánh tin lực lượng công khai; phần mô hình thống kê dùng kết quả, tỷ số và kèo đóng cửa của các trận trước, không trực tiếp đọc tin lực lượng. Hãy kiểm tra thông báo chính thức trước giờ bóng lăn.
1X2 (kết quả)
Xác suất 1X2 và tài/xỉu 2,5 trên trang này bằng đồng thuận đã bỏ biên của 21 nhà cái (kiểm định cho thấy thị trường chính xác hơn mô hình, nên trọng số mô hình hiện là 0); các kèo khác suy ra từ cùng một ma trận tỉ số.
- Bàn kỳ vọng · Real Sociedad
- 1.95
- Bàn kỳ vọng · Rayo Vallecano
- 1.17
- Tỷ số khả dĩ nhất
- 1:1 (11%)
- Kết quả hiệp 1
- 42% / 37% / 21%
Chấp 1X2
| Chấp 1X2 | Real Sociedad | Hòa | Rayo Vallecano |
|---|---|---|---|
| Chủ nhà -3 | 6.2% | 9.4% | 84.4% |
| Chủ nhà -2 | 15.6% | 16.9% | 67.5% |
| Chủ nhà -1≈ | 32.5% | 22.3% | 45.2% |
| Chủ nhà +1 | 78.1% | 13.1% | 8.8% |
| Chủ nhà +2 | 91.2% | 6.1% | 2.7% |
| Chủ nhà +3 | 97.3% | 2.0% | 0.7% |
Kèo cân bằng của mô hình: Chủ nhà -1
Tỷ số chính xác
- 1:07.9%
- 2:08.4%
- 2:19.8%
- 3:05.5%
- 3:16.4%
- 3:23.7%
- 4:02.7%
- 4:13.1%
- 4:21.8%
- 5:01.0%
- 5:11.2%
- 5:20.7%
- Chủ thắng khác2.5%
- 0:05.1%
- 1:110.8%
- 2:25.7%
- 3:31.5%
- Hòa khác0.2%
- 0:14.5%
- 0:23.0%
- 1:25.9%
- 0:31.2%
- 1:32.3%
- 2:32.2%
- 0:40.3%
- 1:40.7%
- 2:40.7%
- 0:50.1%
- 1:50.2%
- 2:50.2%
- Khách thắng khác0.7%
Tỷ số ngoài bảng được gộp vào "khác".
Tổng bàn (0–7+)
| Tài/xỉu | 1.5 | 2.5 | 3.5 | 4.5 |
|---|---|---|---|---|
| Tài | 82.5% | 60.2% | 37.9% | 20.5% |
| Xỉu | 17.5% | 39.8% | 62.1% | 79.5% |
Chẵn lẻ bàn thắng (3+ = tài)
- Tài, lẻ
- 36.1%
- Tài, chẵn
- 24.1%
- Xỉu, lẻ
- 12.4%
- Xỉu, chẵn
- 27.4%
Hai đội ghi bàn · Xác suất giữ sạch lưới
- Hai đội ghi bàn: Có
- 59.8%
- Hai đội ghi bàn: Không
- 40.2%
- Xác suất giữ sạch lưới · Real Sociedad
- 31.1%
- Xác suất giữ sạch lưới · Rayo Vallecano
- 14.3%
Số bàn của mỗi đội (0–3+)
| Đội | 0 | 1 | 2 | 3+ |
|---|---|---|---|---|
| Real Sociedad | 14.3% | 27.8% | 27.0% | 30.9% |
| Rayo Vallecano | 31.1% | 36.3% | 21.2% | 11.4% |
Hiệp 1 / cả trận
| Hiệp 1 ↓ / Cả trận → | Chủ nhà thắng | Hòa | Khách thắng |
|---|---|---|---|
| Chủ nhà thắng | H/H 35.0% | H/D 5.2% | H/A 1.6% |
| Hòa | D/H 16.5% | D/D 13.0% | D/A 7.8% |
| Khách thắng | A/H 3.2% | A/D 5.2% | A/A 12.4% |
Chữ đầu là kết quả hiệp 1, chữ sau là cả trận (H chủ, D hòa, A khách).
Tỷ lệ kèo nhà cái (khu vực châu Âu)
Đồng thuận thị trường (đã bỏ biên lợi nhuận): Real Sociedad 54.8% · Hòa 23.4% · Rayo Vallecano 21.9% · 2.5+ 60.2%
| Nhà cái | Chủ nhà | Hòa | Khách | Tài/Xỉu | Kèo châu Á (chủ nhà) |
|---|---|---|---|---|---|
| Pinnacle | 1.79 | 4.14 | 4.32 | 3: 1.94 / 1.94 | -0.75: 2.00 / 1.90 |
| 1xBet | 1.76 | 4.26 | 4.67 | 2.5: 1.64 / 2.46 | -1.5: 2.99 / 1.47 |
| BetOnline.ag | 1.72 | 4.24 | 4.59 | 3: 1.92 / 1.92 | -1: 2.19 / 1.70 |
| Coolbet | 1.75 | 4.15 | 4.55 | 3: 1.96 / 1.93 | -1: 2.28 / 1.69 |
| Marathon Bet | 1.72 | 4.15 | 4.55 | 2.5: 1.59 / 2.39 | -1: 2.22 / 1.68 |
| Matchbook | 1.83 | 4.10 | 4.40 | 2.5: 1.62 / 2.52 | -0.75: 2.00 / 1.89 |
| Betsson | 1.72 | 4.05 | 4.30 | 2.5: 1.55 / 2.48 | – |
| Codere (IT) | 1.78 | 3.95 | 4.30 | 3.5: 2.26 / 1.55 | – |
| LeoVegas (SE) | 1.67 | 3.90 | 4.25 | 2.5: 1.57 / 2.32 | – |
| Nordic Bet | 1.72 | 4.05 | 4.25 | 2.5: 1.55 / 2.45 | – |
| PMU (FR) | 1.65 | 3.80 | 4.20 | 2.5: 1.50 / 2.18 | – |
| Tipico | 1.72 | 4.00 | 4.40 | 3.5: 2.30 / 1.55 | – |
| Unibet (NL) | 1.73 | 4.25 | 4.70 | 2.5: 1.57 / 2.32 | – |
| Unibet (SE) | 1.73 | 4.20 | 4.60 | 2.5: 1.60 / 2.35 | – |
Cập nhật kèo: 23:20 GMT+7 Thứ 7, 7 thg 11
Bảng chỉ hiển thị 14 nhà cái có nhiều kèo nhất trong số 21 nhà cái của đồng thuận.
Giá của các nhà cái châu Âu qua The Odds API, cập nhật khoảng 2 giờ một lần. Chỉ để tham khảo, không phải lời khuyên cá cược. GoalPulse không liên kết tới nhà cái và không bán cược.
Thông tin trước trận của Claude
Quan điểm độc lập của Claude từ tìm kiếm web, là một phần của thử nghiệm công khai — không làm thay đổi xác suất trên trang này.
Claude's view is that the late news tilts marginally towards Real Sociedad: Oyarzabal has been cleared after his knock against Lyon, while Rayo travel without Oscar Valentín and Álvaro García, two of their most important players. The home side's own doubts over Sarr and possible post-Europa rotation at full-back, plus Pathe Ciss returning for Rayo, offset part of that edge, so the overall picture stays close to the bookmaker consensus. Given Real Sociedad's recent run of open, high-scoring matches, a game with goals remains the more likely scenario.
Tin gốc (tiếng Anh, 8 mục)
- Real Sociedad · Mikel Oyarzabal is available after a back knock in Thursday's Europa League draw with Lyon, and the club confirmed he is fit. (ảnh hưởng lớn · rotowire.com)
- Real Sociedad · Mamadou Sarr is a doubt after being taken off at half-time against Lyon with a calf problem. (ảnh hưởng vừa · sportsmole.co.uk)
- Real Sociedad · Arsen Zakharyan (ankle) has been back in group training but missed the last two games, so his availability is unconfirmed. Luken Beitia is also working his way back. (ảnh hưởng nhỏ · futbolfantasy.com)
- Real Sociedad · Alvaro Odriozola is out long-term with a serious knee injury. (ảnh hưởng nhỏ · sportsmole.co.uk)
- Real Sociedad · Real Sociedad played in the Europa League on Thursday, so some rotation is possible, for example Hector Fort for Jon Aramburu at right-back. They lost 1-2 at Athletic Club in their last league game. (ảnh hưởng vừa · futbolfantasy.com)
- Rayo Vallecano · Beñat San José confirmed that Oscar Valentín (knee) and Álvaro García (hamstring tear) are out. (ảnh hưởng lớn · jornadaperfecta.com)
- Rayo Vallecano · Pathe Ciss returns from a one-match suspension for yellow-card accumulation. (ảnh hưởng vừa · sportsmole.co.uk)
- Rayo Vallecano · Augusto Batalla, Luiz Felipe and Kumbulla remain long-term injured. (ảnh hưởng nhỏ · news.bet365.es)
Claude tổng hợp bằng tìm kiếm web, có thể sai — hãy kiểm tra thông báo chính thức. Thông tin này không thay đổi xác suất trên trang; đây là thử nghiệm công khai xem có chính xác hơn thị trường không.
Hồ sơ câu lạc bộ
Real Sociedad
Câu lạc bộ xứ Basque đến từ San Sebastián, nổi tiếng với lò đào tạo trẻ và lối chơi kiểm soát bóng, đã vô địch Copa del Rey 2025–26 dưới thời huấn luyện viên Pellegrino Matarazzo.
- Thành phố
- San Sebastián (Donostia), Spain
- Sân nhà
- Reale Arena (Anoeta)
- Thành lập
- 1909
- HLV trưởng
- Pellegrino Matarazzo
Rayo Vallecano
Rayo là câu lạc bộ bình dân của khu Vallecas ở Madrid, nổi tiếng với bản sắc địa phương mạnh mẽ và thường thi đấu ở nhóm giữa và cuối bảng La Liga.
- Thành phố
- Madrid, Spain
- Sân nhà
- Estadio de Vallecas
- Thành lập
- 1924
- HLV trưởng
- Beñat San José
Do Claude tổng hợp bằng tìm kiếm web (kiểm tra 2026-11-06); có thể có sai sót — thông tin chính thức của CLB là chuẩn.
Phong độ gần đây · Đối đầu
Real Sociedad
- L@ Athletic Bilbao1-2 · 11-01
- WLevante2-1 · 10-25
- W@ Málaga5-2 · 10-18
- WDeportivo La Coruña3-2 · 10-11
- W@ Valencia3-2 · 09-20
Rayo Vallecano
- WCelta Vigo3-0 · 10-31
- LElche0-3 · 10-24
- D@ Getafe1-1 · 10-19
- D@ Osasuna1-1 · 09-19
- WEspanyol2-1 · 09-15
Real Sociedad nghỉ 7 ngày · Rayo Vallecano nghỉ 8 ngày
Đối đầu
- 2026-04-26Rayo Vallecano 3-3 Real SociedadLa Liga
- 2025-10-05Real Sociedad 0-1 Rayo VallecanoLa Liga
- 2025-03-16Rayo Vallecano 2-2 Real SociedadLa Liga
- 2024-08-18Real Sociedad 1-2 Rayo VallecanoLa Liga
- 2024-01-27Real Sociedad 0-0 Rayo VallecanoLa Liga
- 2023-10-29Rayo Vallecano 2-2 Real SociedadLa Liga
Hướng dẫn thị trường & xổ số thể thao Trung Quốc → · Trang giải: La Liga →