La Liga · Vòng 12
Dự đoán Málaga vs Racing Santander: 1X2, tỷ số, tổng bàn, hiệp 1/cả trận
Giờ bóng lăn (giờ VN): · Dữ liệu mô hình đến 2026-11-02
Xác suất trước trận (chỉ dùng thông tin có trước giờ bóng lăn): Málaga thắng 39%, hòa 27%, Racing Santander thắng 34%; tỷ số thực tế là 1:2.
Kết thúc: Málaga 1-2 Racing Santander. Lựa chọn trước trận (đồng thuận thị trường) "Málaga" — sai.
Đối chiếu sau trận: xác suất trước trận và kết quả thực tế
| Kèo | Kết quả | Xác suất trước trận | Thứ hạng |
|---|---|---|---|
| Kết quả cuối trận | Racing Santander | 33.7% | hạng 2/3 |
| Tỷ số | 1:2 | 8.0% | hạng 3/31 |
| Tổng bàn thắng | 3 bàn | 22.4% | hạng 2/8 |
| Tài/xỉu 2,5 | Tài 2.5 | 57.1% | khả năng cao nhất |
| Hiệp 1/cả trận | H/A | 2.2% | hạng 9/9 |
Một trận đấu đơn lẻ nói lên rất ít về chất lượng dự báo; hãy xem thành tích cả giải. Xác suất chỉ mang tính tham khảo.
Dự đoán AI
Đồng thuận thị trườngĐộ tin cậy: Thấp (dễ bất ngờ)- 1X2 (kết quả)Đúng
- Málaga / Racing Santander
- 73%
- Chấp 1X2 · Chủ nhà -1Đúng
- Racing Santander
- 61%
- Tỷ số chính xácSai
- 1:1 / 2:1
- 21%
- Tổng bànĐúng
- 2 / 3 bàn
- 46%
- Hiệp 1 / cả trậnSai
- H/H
- 24%
- Tài/xỉu 2.5Đúng
- Tài
- 57%
Lựa chọn hàng đầu cho từng kèo — chỉ để tham khảo, không bảo đảm; đặt cược theo đó là rủi ro của bạn. Với trận có tỷ lệ cược của nhà cái, dự đoán là lựa chọn đứng đầu của đồng thuận thị trường đã loại biên lợi nhuận; không có tỷ lệ cược thì là kết quả của mô hình thống kê.
Phân tích trước trận bằng AI (Claude viết trước giờ bóng lăn)
Málaga chưa thắng trong 5 trận gần nhất (hai hòa, ba thua) và tiếp đón Racing Santander trong một trận đấu sáu điểm tại cuộc đua trụ hạng La Liga. Chủ nhà có 7 ngày nghỉ, đội khách có 6 ngày. Racing chỉ thắng một lần trong 5 trận gần nhất, và theo thông tin được đưa ra thì thiếu đội trưởng Álvaro Mantilla cùng Andrés Martín, còn Manu Hernando là nghi vấn. Racing thắng hai lần gặp nhau gần nhất, với tỷ số 3-0 và 2-1.
Xác suất: Málaga thắng 40%, hòa 27%, Racing thắng 33%. Bàn thắng kỳ vọng là 1,56–1,42, trên 2,5 bàn đạt 57% và cả hai đội cùng ghi bàn là 61%. Các tỷ số có khả năng cao nhất là 1:1 (13%), 2:1 (9%) và 1:2 (8%). Cả hai đội đều hay để thủng lưới nên một trận đấu cởi mở là kịch bản cơ sở.
Viết lúc 05:30 GMT+7 Thứ 7, 7 thg 11 dựa trên dữ liệu và tỷ lệ cược của trang này vào thời điểm đó; sau đó tỷ lệ có thể đã thay đổi.
Viết trước giờ bóng lăn và không chỉnh sửa sau trận.
Viết tự động từ dữ liệu trên trang và thông tin trước trận. Chỉ để tham khảo.
Nhận định mẫu trước trận (tạo từ dữ liệu trước trận)
- Hai đội ngang tài: Málaga 39%, hòa 27%, Racing Santander 34% — xác suất không nghiêng rõ về bên nào.
- Kỳ vọng 2.97 bàn; tài/xỉu 2,5 gần như cân bằng (tài 57%).
- Tỷ số khả dĩ nhất 1:1 (13%); hiệp 1/cả trận khả dĩ nhất H/H (24%).
- 5 trận gần nhất: Málaga LDLDL (0 thắng), Racing Santander LWLDL (1 thắng).
Xác suất đã gồm đồng thuận nhà cái, vốn phản ánh tin lực lượng công khai; phần mô hình thống kê dùng kết quả, tỷ số và kèo đóng cửa của các trận trước, không trực tiếp đọc tin lực lượng. Hãy kiểm tra thông báo chính thức trước giờ bóng lăn.
1X2 (kết quả)
Xác suất 1X2 và tài/xỉu 2,5 trên trang này bằng đồng thuận đã bỏ biên cuối cùng trước giờ bóng lăn của 21 nhà cái (kiểm định cho thấy thị trường chính xác hơn mô hình, nên trọng số mô hình hiện là 0); các kèo khác suy ra từ cùng một ma trận tỉ số.
- Bàn kỳ vọng · Málaga
- 1.55
- Bàn kỳ vọng · Racing Santander
- 1.42
- Tỷ số khả dĩ nhất
- 1:1 (13%)
- Kết quả hiệp 1
- 32% / 39% / 29%
Chấp 1X2
| Chấp 1X2 | Málaga | Hòa | Racing Santander |
|---|---|---|---|
| Chủ nhà -3 | 2.6% | 5.4% | 92.0% |
| Chủ nhà -2 | 8.0% | 12.1% | 79.9% |
| Chủ nhà -1≈ | 20.1% | 19.3% | 60.6% |
| Chủ nhà +1 | 66.3% | 17.6% | 16.1% |
| Chủ nhà +2 | 83.9% | 10.2% | 5.9% |
| Chủ nhà +3 | 94.1% | 4.2% | 1.8% |
Kèo cân bằng của mô hình: Chủ nhà -1
Tỷ số chính xác
- 1:06.7%
- 2:06.1%
- 2:18.7%
- 3:03.2%
- 3:14.5%
- 3:23.2%
- 4:01.2%
- 4:11.8%
- 4:21.2%
- 5:00.4%
- 5:10.5%
- 5:20.4%
- Chủ thắng khác1.4%
- 0:06.4%
- 1:112.5%
- 2:26.2%
- 3:31.5%
- Hòa khác0.2%
- 0:16.0%
- 0:25.2%
- 1:28.0%
- 0:32.5%
- 1:33.8%
- 2:33.0%
- 0:40.9%
- 1:41.4%
- 2:41.1%
- 0:50.2%
- 1:50.4%
- 2:50.3%
- Khách thắng khác1.1%
Tỷ số ngoài bảng được gộp vào "khác".
Tổng bàn (0–7+)
| Tài/xỉu | 1.5 | 2.5 | 3.5 | 4.5 |
|---|---|---|---|---|
| Tài | 81.0% | 57.1% | 34.7% | 18.0% |
| Xỉu | 19.0% | 42.9% | 65.3% | 82.0% |
Chẵn lẻ bàn thắng (3+ = tài)
- Tài, lẻ
- 34.7%
- Tài, chẵn
- 22.4%
- Xỉu, lẻ
- 12.7%
- Xỉu, chẵn
- 30.2%
Hai đội ghi bàn · Xác suất giữ sạch lưới
- Hai đội ghi bàn: Có
- 61.1%
- Hai đội ghi bàn: Không
- 38.9%
- Xác suất giữ sạch lưới · Málaga
- 24.1%
- Xác suất giữ sạch lưới · Racing Santander
- 21.2%
Số bàn của mỗi đội (0–3+)
| Đội | 0 | 1 | 2 | 3+ |
|---|---|---|---|---|
| Málaga | 21.2% | 32.9% | 25.5% | 20.4% |
| Racing Santander | 24.1% | 34.3% | 24.4% | 17.2% |
Hiệp 1 / cả trận
| Hiệp 1 ↓ / Cả trận → | Chủ nhà thắng | Hòa | Khách thắng |
|---|---|---|---|
| Chủ nhà thắng | H/H 23.9% | H/D 5.9% | H/A 2.2% |
| Hòa | D/H 12.9% | D/D 15.1% | D/A 11.4% |
| Khách thắng | A/H 2.5% | A/D 5.9% | A/A 20.1% |
Chữ đầu là kết quả hiệp 1, chữ sau là cả trận (H chủ, D hòa, A khách).
Thông tin trước trận của Claude
Quan điểm độc lập của Claude từ tìm kiếm web, là một phần của thử nghiệm công khai — không làm thay đổi xác suất trên trang này.
A relegation six-pointer between winless Málaga and a Racing side that arrives without captain Álvaro Mantilla and Andrés Martín, and with Manu Hernando a doubt. Those absences were reported on 4 November, so the market has mostly absorbed them; we nudge the home side up only marginally. Both teams leak goals and have sharp strikers in Niño and Zabiri, so a lively, open game is the base case.
Tin gốc (tiếng Anh, 8 mục)
- Racing Santander · Captain Álvaro Mantilla is out for the season with a torn right anterior cruciate ligament, picked up against Real Madrid. He is reported out until June. (ảnh hưởng vừa · infobae.com)
- Racing Santander · Andrés Martín is out with a torn left hamstring, reported as out until late November or December, and missed training on 4 November. (ảnh hưởng vừa · infobae.com)
- Racing Santander · Defender Manu Hernando missed Wednesday's training session with a viral illness, so his availability is uncertain. (ảnh hưởng nhỏ · infobae.com)
- Racing Santander · Jorge Salinas is available again after serving his suspension against Real Madrid. Racing have no suspended players. (ảnh hưởng nhỏ · futbolfantasy.com)
- Racing Santander · Pablo Ramón is expected to move to right-back to cover Mantilla, so Racing should keep a back four. (ảnh hưởng nhỏ · futbolfantasy.com)
- Málaga · Julen Lobete (torn ACL, out until about April) and Aarón Ochoa (meniscus tear, out until about January) are long-term absentees. (ảnh hưởng vừa · futbolfantasy.com)
- Málaga · Juan Cruz is doubtful with a muscular or plantar problem. Sources disagree on whether he is fit, and Sports Mole also lists Murillo, Pablo Martínez and Joaquín Muñoz as doubtful or out. (ảnh hưởng nhỏ · futbolfantasy.com)
- Málaga · Málaga are 20th with 5 points and are winless in 11 league games (0 wins, 5 draws, 6 defeats), so the pressure is high. (ảnh hưởng vừa · anecdotarios.com)
Claude tổng hợp bằng tìm kiếm web, có thể sai — hãy kiểm tra thông báo chính thức. Thông tin này không thay đổi xác suất trên trang; đây là thử nghiệm công khai xem có chính xác hơn thị trường không.
Hồ sơ câu lạc bộ
Málaga
Câu lạc bộ áo xanh trắng ở Costa del Sol, Andalusia, nổi tiếng với lò đào tạo trẻ và từng vào tứ kết Champions League 2012–13; những năm gần đây đội nhiều lần chuyển qua lại giữa La Liga và các giải hạng dưới.
- Thành phố
- Málaga, Spain
- Sân nhà
- La Rosaleda
- Thành lập
- 1948
Racing Santander
Câu lạc bộ xứ Cantabria với màu áo xanh trắng, trở lại La Liga mùa 2026–27 sau khi vô địch Segunda División 2025–26 và đang ở nửa dưới bảng xếp hạng đầu mùa.
- Thành phố
- Santander, Spain
- Sân nhà
- El Sardinero
- Thành lập
- 1913
- HLV trưởng
- José Alberto López
Do Claude tổng hợp bằng tìm kiếm web (kiểm tra 2026-11-06); có thể có sai sót — thông tin chính thức của CLB là chuẩn.
Hướng dẫn thị trường & xổ số thể thao Trung Quốc → · Trang giải: La Liga →