VĐQG Hà Lan · Vòng 11
Dự đoán Telstar vs Utrecht: 1X2, tỷ số, tổng bàn, hiệp 1/cả trận
Giờ bóng lăn (giờ VN): · Dữ liệu mô hình đến 2026-10-26
Xác suất trước trận (chỉ dùng thông tin có trước giờ bóng lăn): Telstar thắng 29%, hòa 25%, Utrecht thắng 46%; tỷ số thực tế là 4:2.
Kết thúc: Telstar 4-2 Utrecht. Lựa chọn trước trận (đồng thuận thị trường) "Utrecht" — sai.
Đối chiếu sau trận: xác suất trước trận và kết quả thực tế
| Kèo | Kết quả | Xác suất trước trận | Thứ hạng |
|---|---|---|---|
| Kết quả cuối trận | Telstar | 28.7% | hạng 2/3 |
| Tỷ số | 4:2 | 0.9% | hạng 23/31 |
| Tổng bàn thắng | 6 bàn | 5.2% | hạng 7/8 |
| Tài/xỉu 2,5 | Tài 2.5 | 58.6% | khả năng cao nhất |
| Hiệp 1/cả trận | H/H | 16.2% | hạng 2/9 |
Một trận đấu đơn lẻ nói lên rất ít về chất lượng dự báo; hãy xem thành tích cả giải. Xác suất chỉ mang tính tham khảo.
Dự đoán AI
Đồng thuận thị trườngĐộ tin cậy: Trung bình- 1X2 (kết quả)Đúng
- Telstar / Utrecht
- 75%
- Chấp 1X2 · Chủ nhà +1Đúng
- Telstar
- 54%
- Tỷ số chính xácSai
- 1:1 / 1:2
- 21%
- Tổng bànSai
- 2 / 3 bàn
- 45%
- Hiệp 1 / cả trậnSai
- A/A
- 28%
- Tài/xỉu 2.5Đúng
- Tài
- 59%
Lựa chọn hàng đầu cho từng kèo — chỉ để tham khảo, không bảo đảm; đặt cược theo đó là rủi ro của bạn. Với trận có tỷ lệ cược của nhà cái, dự đoán là lựa chọn đứng đầu của đồng thuận thị trường đã loại biên lợi nhuận; không có tỷ lệ cược thì là kết quả của mô hình thống kê.
Nhận định mẫu trước trận (tạo từ dữ liệu trước trận)
- Xác suất công bố nghiêng về Utrecht (46%); bàn kỳ vọng Telstar 1.32 – 1.72 Utrecht.
- Nhiều khả năng có bàn: kỳ vọng 3.04 bàn, tài 2,5 59%, hai đội ghi bàn 61%.
- Tỷ số khả dĩ nhất 1:1 (12%); hiệp 1/cả trận khả dĩ nhất A/A (28%).
- 5 trận gần nhất: Telstar LLDLD (0 thắng), Utrecht DWWLW (3 thắng).
Xác suất đã gồm đồng thuận nhà cái, vốn phản ánh tin lực lượng công khai; phần mô hình thống kê dùng kết quả, tỷ số và kèo đóng cửa của các trận trước, không trực tiếp đọc tin lực lượng. Hãy kiểm tra thông báo chính thức trước giờ bóng lăn.
1X2 (kết quả)
Xác suất 1X2 và tài/xỉu 2,5 trên trang này bằng đồng thuận đã bỏ biên của giá đóng cửa trận này (football-data.co.uk) (kiểm định cho thấy thị trường chính xác hơn mô hình, nên trọng số mô hình hiện là 0); các kèo khác suy ra từ cùng một ma trận tỉ số.
- Bàn kỳ vọng · Telstar
- 1.32
- Bàn kỳ vọng · Utrecht
- 1.72
- Tỷ số khả dĩ nhất
- 1:1 (12%)
- Kết quả hiệp 1
- 25% / 40% / 35%
Chấp 1X2
| Chấp 1X2 | Telstar | Hòa | Utrecht |
|---|---|---|---|
| Chủ nhà -3 | 1.2% | 3.2% | 95.6% |
| Chủ nhà -2 | 4.4% | 8.4% | 87.2% |
| Chủ nhà -1 | 12.8% | 15.9% | 71.3% |
| Chủ nhà +1≈ | 54.1% | 20.9% | 25.0% |
| Chủ nhà +2 | 75.0% | 14.2% | 10.8% |
| Chủ nhà +3 | 89.2% | 6.9% | 3.9% |
Kèo cân bằng của mô hình: Chủ nhà +1
Tỷ số chính xác
- 1:05.4%
- 2:04.2%
- 2:17.2%
- 3:01.8%
- 3:13.2%
- 3:22.7%
- 4:00.6%
- 4:11.0%
- 4:20.9%
- 5:00.2%
- 5:10.3%
- 5:20.2%
- Chủ thắng khác1.0%
- 0:05.7%
- 1:111.8%
- 2:26.2%
- 3:31.6%
- Hòa khác0.2%
- 0:17.3%
- 0:27.1%
- 1:29.3%
- 0:34.0%
- 1:35.3%
- 2:33.5%
- 0:41.7%
- 1:42.3%
- 2:41.5%
- 0:50.6%
- 1:50.8%
- 2:50.5%
- Khách thắng khác1.8%
Tỷ số ngoài bảng được gộp vào "khác".
Tổng bàn (0–7+)
| Tài/xỉu | 1.5 | 2.5 | 3.5 | 4.5 |
|---|---|---|---|---|
| Tài | 81.6% | 58.6% | 36.2% | 19.2% |
| Xỉu | 18.4% | 41.4% | 63.8% | 80.8% |
Chẵn lẻ bàn thắng (3+ = tài)
- Tài, lẻ
- 35.4%
- Tài, chẵn
- 23.2%
- Xỉu, lẻ
- 12.7%
- Xỉu, chẵn
- 28.7%
Hai đội ghi bàn · Xác suất giữ sạch lưới
- Hai đội ghi bàn: Có
- 61.1%
- Hai đội ghi bàn: Không
- 38.9%
- Xác suất giữ sạch lưới · Telstar
- 17.9%
- Xác suất giữ sạch lưới · Utrecht
- 26.7%
Số bàn của mỗi đội (0–3+)
| Đội | 0 | 1 | 2 | 3+ |
|---|---|---|---|---|
| Telstar | 26.7% | 35.2% | 23.3% | 14.8% |
| Utrecht | 17.9% | 30.8% | 26.5% | 24.8% |
Hiệp 1 / cả trận
| Hiệp 1 ↓ / Cả trận → | Chủ nhà thắng | Hòa | Khách thắng |
|---|---|---|---|
| Chủ nhà thắng | H/H 16.2% | H/D 5.6% | H/A 3.0% |
| Hòa | D/H 10.4% | D/D 14.2% | D/A 15.3% |
| Khách thắng | A/H 2.1% | A/D 5.6% | A/A 27.6% |
Chữ đầu là kết quả hiệp 1, chữ sau là cả trận (H chủ, D hòa, A khách).
Hồ sơ câu lạc bộ
Telstar
Câu lạc bộ nhỏ ở khu vực IJmuiden, thành lập năm 1963 từ sự sáp nhập của VSV và Stormvogels. Đội trở lại Eredivisie năm 2025 sau 47 năm và kết thúc mùa giải đầu tiên trở lại ở vị trí thứ 14.
- Thành phố
- Velsen-Zuid, Netherlands
- Sân nhà
- BUKO Stadion
- Thành lập
- 1963
- HLV trưởng
- Henk Brugge
Utrecht
Được thành lập năm 1970 từ sự sáp nhập của các câu lạc bộ địa phương, Utrecht chưa từng xuống hạng khỏi Eredivisie.
- Thành phố
- Utrecht, Netherlands
- Sân nhà
- Stadion Galgenwaard
- Thành lập
- 1970
- HLV trưởng
- Anthony Correia
Do Claude tổng hợp bằng tìm kiếm web (kiểm tra 2026-11-06); có thể có sai sót — thông tin chính thức của CLB là chuẩn.
Hướng dẫn thị trường & xổ số thể thao Trung Quốc → · Trang giải: VĐQG Hà Lan →