VĐQG Hà Lan · Vòng 12
Dự đoán Utrecht vs NEC Nijmegen: 1X2, tỷ số, tổng bàn, hiệp 1/cả trận
Giờ bóng lăn (giờ VN): · Dữ liệu mô hình đến 2026-11-07
Dự đoán của chúng tôi cho Utrecht thắng 39%, hòa 25%, NEC Nijmegen thắng 36%; tỷ số khả dĩ nhất là 1:1 (11%), kỳ vọng 3.27 bàn.
Dự đoán AI
Đồng thuận thị trườngĐộ tin cậy: Thấp (dễ bất ngờ)- 1X2 (kết quả)
- Utrecht / NEC Nijmegen
- 75%
- Chấp 1X2 · Chủ nhà -1
- NEC Nijmegen
- 61%
- Tỷ số chính xác
- 1:1 / 2:1
- 20%
- Tổng bàn
- 2 / 3 bàn
- 43%
- Hiệp 1 / cả trận
- H/H
- 24%
- Tài/xỉu 2.5
- Tài
- 63%
Lựa chọn hàng đầu cho từng kèo — chỉ để tham khảo, không bảo đảm; đặt cược theo đó là rủi ro của bạn. Với trận có tỷ lệ cược của nhà cái, dự đoán là lựa chọn đứng đầu của đồng thuận thị trường đã loại biên lợi nhuận; không có tỷ lệ cược thì là kết quả của mô hình thống kê.
Phân tích trước trận bằng AI (Claude viết)
Utrecht tiếp NEC Nijmegen ở vòng 12 Eredivisie với phong độ không ổn định: 2 thắng, 1 hòa, 2 thua trong 5 trận gần nhất, ghi 8 bàn và thủng lưới 12 bàn, gồm trận thua 0-5 trước Feyenoord và 2-4 trước Telstar. NEC hòa 4 và thua 1 trong 5 trận gần nhất, chưa thắng, ghi 6 bàn và để thủng lưới 7 bàn. Utrecht có 7 ngày nghỉ, NEC có 8 ngày. Trong 4 lần gặp gần nhất, Utrecht thắng 3 trận.
Xác suất công bố cho thấy trận đấu cân bằng: Utrecht thắng 39%, hòa 25%, NEC thắng 36%. Bàn thắng kỳ vọng là 1,66 – 1,58, trên 2,5 bàn đạt 63% và cả hai đội cùng ghi bàn đạt 65%. Các tỷ số khả dĩ nhất là 1:1 (11%), 2:1 (9%) và 1:2 (8%).
Viết lúc 06:30 GMT+7 Thứ 7, 7 thg 11 dựa trên dữ liệu và tỷ lệ cược của trang này vào thời điểm đó; sau đó tỷ lệ có thể đã thay đổi.
Viết tự động từ dữ liệu trên trang và thông tin trước trận. Chỉ để tham khảo.
Diễn giải dữ liệu xác suất (văn bản mẫu)
- Hai đội ngang tài: Utrecht 39%, hòa 25%, NEC Nijmegen 36% — xác suất không nghiêng rõ về bên nào.
- Nhiều khả năng có bàn: kỳ vọng 3.27 bàn, tài 2,5 63%, hai đội ghi bàn 66%.
- Tỷ số khả dĩ nhất 1:1 (11%); hiệp 1/cả trận khả dĩ nhất H/H (24%).
- 5 trận gần nhất: Utrecht LDWWL (2 thắng), NEC Nijmegen LDDDD (0 thắng).
- 6 lần gặp gần nhất trong dữ liệu: Utrecht thắng 4, hòa 0, NEC Nijmegen thắng 2.
Xác suất đã gồm đồng thuận nhà cái, vốn phản ánh tin lực lượng công khai; phần mô hình thống kê dùng kết quả, tỷ số và kèo đóng cửa của các trận trước, không trực tiếp đọc tin lực lượng. Hãy kiểm tra thông báo chính thức trước giờ bóng lăn.
1X2 (kết quả)
Xác suất 1X2 và tài/xỉu 2,5 trên trang này bằng đồng thuận đã bỏ biên của 21 nhà cái (kiểm định cho thấy thị trường chính xác hơn mô hình, nên trọng số mô hình hiện là 0); các kèo khác suy ra từ cùng một ma trận tỉ số.
- Bàn kỳ vọng · Utrecht
- 1.67
- Bàn kỳ vọng · NEC Nijmegen
- 1.60
- Tỷ số khả dĩ nhất
- 1:1 (11%)
- Kết quả hiệp 1
- 32% / 37% / 30%
Chấp 1X2
| Chấp 1X2 | Utrecht | Hòa | NEC Nijmegen |
|---|---|---|---|
| Chủ nhà -3 | 2.9% | 5.5% | 91.6% |
| Chủ nhà -2 | 8.4% | 11.9% | 79.6% |
| Chủ nhà -1≈ | 20.4% | 18.6% | 61.0% |
| Chủ nhà +1 | 64.1% | 17.8% | 18.2% |
| Chủ nhà +2 | 81.8% | 10.9% | 7.2% |
| Chủ nhà +3 | 92.8% | 4.8% | 2.4% |
Kèo cân bằng của mô hình: Chủ nhà -1
Tỷ số chính xác
- 1:05.4%
- 2:05.3%
- 2:18.5%
- 3:03.0%
- 3:14.7%
- 3:23.8%
- 4:01.2%
- 4:12.0%
- 4:21.6%
- 5:00.4%
- 5:10.7%
- 5:20.5%
- Chủ thắng khác2.0%
- 0:04.8%
- 1:111.1%
- 2:26.8%
- 3:32.0%
- Hòa khác0.4%
- 0:15.1%
- 0:24.9%
- 1:28.1%
- 0:32.6%
- 1:34.3%
- 2:33.6%
- 0:41.0%
- 1:41.7%
- 2:41.4%
- 0:50.3%
- 1:50.6%
- 2:50.5%
- Khách thắng khác1.8%
Tỷ số ngoài bảng được gộp vào "khác".
Tổng bàn (0–7+)
| Tài/xỉu | 1.5 | 2.5 | 3.5 | 4.5 |
|---|---|---|---|---|
| Tài | 84.7% | 63.4% | 41.2% | 23.1% |
| Xỉu | 15.3% | 36.6% | 58.8% | 76.9% |
Chẵn lẻ bàn thắng (3+ = tài)
- Tài, lẻ
- 37.5%
- Tài, chẵn
- 25.9%
- Xỉu, lẻ
- 10.6%
- Xỉu, chẵn
- 26.1%
Hai đội ghi bàn · Xác suất giữ sạch lưới
- Hai đội ghi bàn: Có
- 65.7%
- Hai đội ghi bàn: Không
- 34.3%
- Xác suất giữ sạch lưới · Utrecht
- 20.3%
- Xác suất giữ sạch lưới · NEC Nijmegen
- 18.8%
Số bàn của mỗi đội (0–3+)
| Đội | 0 | 1 | 2 | 3+ |
|---|---|---|---|---|
| Utrecht | 18.8% | 31.4% | 26.2% | 23.5% |
| NEC Nijmegen | 20.3% | 32.3% | 25.8% | 21.6% |
Hiệp 1 / cả trận
| Hiệp 1 ↓ / Cả trận → | Chủ nhà thắng | Hòa | Khách thắng |
|---|---|---|---|
| Chủ nhà thắng | H/H 23.7% | H/D 5.9% | H/A 2.6% |
| Hòa | D/H 12.5% | D/D 13.2% | D/A 11.7% |
| Khách thắng | A/H 2.8% | A/D 5.9% | A/A 21.6% |
Chữ đầu là kết quả hiệp 1, chữ sau là cả trận (H chủ, D hòa, A khách).
Tỷ lệ kèo nhà cái (khu vực châu Âu)
Đồng thuận thị trường (đã bỏ biên lợi nhuận): Utrecht 39.0% · Hòa 25.1% · NEC Nijmegen 35.9% · 2.5+ 63.4%
| Nhà cái | Chủ nhà | Hòa | Khách | Tài/Xỉu | Kèo châu Á (chủ nhà) |
|---|---|---|---|---|---|
| Pinnacle | 2.44 | 3.86 | 2.64 | 3.25: 2.01 / 1.85 | 0: 1.86 / 2.01 |
| 1xBet | 2.47 | 3.90 | 2.63 | 3.5: 2.23 / 1.69 | 0: 1.86 / 1.98 |
| BetAnything | 2.43 | 3.83 | 2.65 | 3: 1.74 / 2.05 | 0: 1.81 / 1.93 |
| BetOnline.ag | 2.43 | 3.83 | 2.65 | 3: 1.74 / 2.03 | 0: 1.81 / 1.97 |
| Coolbet | 2.40 | 3.85 | 2.55 | 3: 1.71 / 2.10 | -1: 3.67 / 1.27 |
| Marathon Bet | 2.39 | 3.78 | 2.55 | 3.5: 2.17 / 1.64 | 0: 1.81 / 1.92 |
| Betsson | 2.44 | 3.58 | 2.63 | 2.5: 1.47 / 2.53 | – |
| Codere (IT) | 2.41 | 3.70 | 2.65 | 3.5: 2.14 / 1.60 | – |
| LeoVegas (SE) | 2.32 | 3.50 | 2.50 | 3.5: 2.12 / 1.63 | – |
| Nordic Bet | 2.48 | 3.60 | 2.65 | 2.5: 1.48 / 2.56 | – |
| PMU (FR) | 2.30 | 3.50 | 2.48 | 3.5: 2.02 / 1.55 | – |
| Tipico | 2.30 | 3.80 | 2.70 | 3.5: 2.10 / 1.67 | – |
| Unibet (NL) | 2.50 | 3.90 | 2.70 | 3.5: 2.17 / 1.66 | – |
| Unibet (SE) | 2.40 | 3.70 | 2.60 | 3.5: 2.17 / 1.66 | – |
Cập nhật kèo: 23:20 GMT+7 Thứ 7, 7 thg 11
Bảng chỉ hiển thị 14 nhà cái có nhiều kèo nhất trong số 21 nhà cái của đồng thuận.
Giá của các nhà cái châu Âu qua The Odds API, cập nhật khoảng 2 giờ một lần. Chỉ để tham khảo, không phải lời khuyên cá cược. GoalPulse không liên kết tới nhà cái và không bán cược.
Hồ sơ câu lạc bộ
Utrecht
Được thành lập năm 1970 từ sự sáp nhập của các câu lạc bộ địa phương, Utrecht chưa từng xuống hạng khỏi Eredivisie.
- Thành phố
- Utrecht, Netherlands
- Sân nhà
- Stadion Galgenwaard
- Thành lập
- 1970
- HLV trưởng
- Anthony Correia
NEC Nijmegen
NEC là câu lạc bộ Eredivisie đến từ Nijmegen, những mùa gần đây thường xuyên giành vé dự cúp châu Âu.
- Thành phố
- Nijmegen, Netherlands
- Sân nhà
- Goffertstadion
- Thành lập
- 1900
- HLV trưởng
- Dick Schreuder
Do Claude tổng hợp bằng tìm kiếm web (kiểm tra 2026-11-06); có thể có sai sót — thông tin chính thức của CLB là chuẩn.
Phong độ gần đây · Đối đầu
Utrecht
- L@ Telstar2-4 · 11-01
- DPEC Zwolle1-1 · 10-24
- W@ Twente2-1 · 10-18
- WWillem II3-1 · 10-11
- L@ Feyenoord0-5 · 09-20
NEC Nijmegen
- L@ Heerenveen0-1 · 10-31
- DGroningen2-2 · 10-25
- DFortuna Sittard2-2 · 10-18
- D@ Ajax1-1 · 10-10
- DGo Ahead Eagles1-1 · 09-20
Utrecht nghỉ 7 ngày · NEC Nijmegen nghỉ 8 ngày
Đối đầu
- 2026-02-11NEC Nijmegen 1-3 UtrechtVĐQG Hà Lan
- 2025-11-02Utrecht 1-0 NEC NijmegenVĐQG Hà Lan
- 2025-03-15Utrecht 0-1 NEC NijmegenVĐQG Hà Lan
- 2024-11-24NEC Nijmegen 1-2 UtrechtVĐQG Hà Lan
- 2024-03-17Utrecht 1-0 NEC NijmegenVĐQG Hà Lan
- 2023-09-23NEC Nijmegen 3-0 UtrechtVĐQG Hà Lan
Hướng dẫn thị trường & xổ số thể thao Trung Quốc → · Trang giải: VĐQG Hà Lan →