VĐQG Hà Lan · Vòng 12
Dự đoán SC Cambuur vs PSV Eindhoven: 1X2, tỷ số, tổng bàn, hiệp 1/cả trận
Giờ bóng lăn (giờ VN): · Dữ liệu mô hình đến 2026-11-07
Dự đoán của chúng tôi cho SC Cambuur thắng 15%, hòa 17%, PSV Eindhoven thắng 68%; tỷ số khả dĩ nhất là 1:2 (9%), kỳ vọng 3.88 bàn.
Dự đoán AI
Đồng thuận thị trườngĐộ tin cậy: Cao- 1X2 (kết quả)
- PSV Eindhoven
- 68%
- Chấp 1X2 · Chủ nhà +1
- PSV Eindhoven
- 48%
- Tỷ số chính xác
- 1:2 / 1:3
- 17%
- Tổng bàn
- 3 / 4 bàn
- 40%
- Hiệp 1 / cả trận
- A/A
- 47%
- Tài/xỉu 2.5
- Tài
- 74%
Lựa chọn hàng đầu cho từng kèo — chỉ để tham khảo, không bảo đảm; đặt cược theo đó là rủi ro của bạn. Với trận có tỷ lệ cược của nhà cái, dự đoán là lựa chọn đứng đầu của đồng thuận thị trường đã loại biên lợi nhuận; không có tỷ lệ cược thì là kết quả của mô hình thống kê.
Phân tích trước trận bằng AI (Claude viết)
Cambuur không thua trong năm trận gần nhất, với ba thắng, hai hòa và 14 bàn ghi được. PSV có phong độ thất thường hơn: hai thắng, một hòa, hai thua. Cả hai đội đều được nghỉ tám ngày. Cambuur vắng đội trưởng Amofa, còn chân sút hàng đầu El Arguioui chưa chắc ra sân vì gãy mũi, các nguồn tin không thống nhất. PSV đang đua vị trí dẫn đầu.
Đồng thuận thị trường cho PSV 68% cơ hội thắng, hòa 17% và Cambuur thắng 15%. Bàn thắng kỳ vọng là 1,21 cho Cambuur và 2,67 cho PSV. Tỷ số có khả năng nhất là 1:2 (9%), 1:3 (8%) và 0:2 (7%). Xác suất công bố cho trên 2,5 bàn là 74% và cả hai đội cùng ghi bàn là 66%.
Viết lúc 21:27 GMT+7 Thứ 7, 7 thg 11 dựa trên dữ liệu và tỷ lệ cược của trang này vào thời điểm đó; sau đó tỷ lệ có thể đã thay đổi.
Viết tự động từ dữ liệu trên trang và thông tin trước trận. Chỉ để tham khảo.
Diễn giải dữ liệu xác suất (văn bản mẫu)
- Xác suất công bố nghiêng về PSV Eindhoven (68%); bàn kỳ vọng SC Cambuur 1.21 – 2.67 PSV Eindhoven.
- Nhiều khả năng có bàn: kỳ vọng 3.88 bàn, tài 2,5 74%, hai đội ghi bàn 66%.
- Tỷ số khả dĩ nhất 1:2 (9%); hiệp 1/cả trận khả dĩ nhất A/A (47%).
- 5 trận gần nhất: SC Cambuur WWDWD (3 thắng), PSV Eindhoven WDLWL (2 thắng).
Xác suất đã gồm đồng thuận nhà cái, vốn phản ánh tin lực lượng công khai; phần mô hình thống kê dùng kết quả, tỷ số và kèo đóng cửa của các trận trước, không trực tiếp đọc tin lực lượng. Hãy kiểm tra thông báo chính thức trước giờ bóng lăn.
1X2 (kết quả)
Xác suất 1X2 và tài/xỉu 2,5 trên trang này bằng đồng thuận đã bỏ biên của 22 nhà cái (kiểm định cho thấy thị trường chính xác hơn mô hình, nên trọng số mô hình hiện là 0); các kèo khác suy ra từ cùng một ma trận tỉ số.
- Bàn kỳ vọng · SC Cambuur
- 1.21
- Bàn kỳ vọng · PSV Eindhoven
- 2.67
- Tỷ số khả dĩ nhất
- 1:2 (9%)
- Kết quả hiệp 1
- 17% / 31% / 52%
Chấp 1X2
| Chấp 1X2 | SC Cambuur | Hòa | PSV Eindhoven |
|---|---|---|---|
| Chủ nhà -3 | 0.4% | 1.3% | 98.3% |
| Chủ nhà -2 | 1.7% | 4.0% | 94.3% |
| Chủ nhà -1 | 5.7% | 9.2% | 85.2% |
| Chủ nhà +1≈ | 31.8% | 20.5% | 47.6% |
| Chủ nhà +2 | 52.4% | 19.3% | 28.4% |
| Chủ nhà +3 | 71.6% | 13.9% | 14.5% |
Kèo cân bằng của mô hình: Chủ nhà +1
Tỷ số chính xác
- 1:02.3%
- 2:01.5%
- 2:14.0%
- 3:00.6%
- 3:11.6%
- 3:22.2%
- 4:00.2%
- 4:10.5%
- 4:20.7%
- 5:00.0%
- 5:10.1%
- 5:20.2%
- Chủ thắng khác1.0%
- 0:02.3%
- 1:16.9%
- 2:25.4%
- 3:31.9%
- Hòa khác0.4%
- 0:15.3%
- 0:27.4%
- 1:28.9%
- 0:36.6%
- 1:37.9%
- 2:34.8%
- 0:44.4%
- 1:45.3%
- 2:43.2%
- 0:52.3%
- 1:52.8%
- 2:51.7%
- Khách thắng khác7.6%
Tỷ số ngoài bảng được gộp vào "khác".
Tổng bàn (0–7+)
| Tài/xỉu | 1.5 | 2.5 | 3.5 | 4.5 |
|---|---|---|---|---|
| Tài | 90.1% | 74.3% | 54.2% | 34.7% |
| Xỉu | 9.9% | 25.7% | 45.8% | 65.3% |
Chẵn lẻ bàn thắng (3+ = tài)
- Tài, lẻ
- 41.9%
- Tài, chẵn
- 32.4%
- Xỉu, lẻ
- 7.5%
- Xỉu, chẵn
- 18.1%
Hai đội ghi bàn · Xác suất giữ sạch lưới
- Hai đội ghi bàn: Có
- 65.5%
- Hai đội ghi bàn: Không
- 34.5%
- Xác suất giữ sạch lưới · SC Cambuur
- 6.9%
- Xác suất giữ sạch lưới · PSV Eindhoven
- 29.9%
Số bàn của mỗi đội (0–3+)
| Đội | 0 | 1 | 2 | 3+ |
|---|---|---|---|---|
| SC Cambuur | 29.9% | 36.1% | 21.8% | 12.2% |
| PSV Eindhoven | 6.9% | 18.5% | 24.7% | 49.8% |
Hiệp 1 / cả trận
| Hiệp 1 ↓ / Cả trận → | Chủ nhà thắng | Hòa | Khách thắng |
|---|---|---|---|
| Chủ nhà thắng | H/H 8.3% | H/D 4.3% | H/A 4.1% |
| Hòa | D/H 5.1% | D/D 8.4% | D/A 17.3% |
| Khách thắng | A/H 1.4% | A/D 4.3% | A/A 46.7% |
Chữ đầu là kết quả hiệp 1, chữ sau là cả trận (H chủ, D hòa, A khách).
Tỷ lệ kèo nhà cái (khu vực châu Âu)
Đồng thuận thị trường (đã bỏ biên lợi nhuận): SC Cambuur 14.8% · Hòa 17.0% · PSV Eindhoven 68.2% · 2.5+ 74.3%
| Nhà cái | Chủ nhà | Hòa | Khách | Tài/Xỉu | Kèo châu Á (chủ nhà) |
|---|---|---|---|---|---|
| Pinnacle | 6.42 | 6.03 | 1.39 | 3.75: 1.89 / 1.98 | +1.5: 1.90 / 1.99 |
| 1xBet | 6.68 | 5.69 | 1.40 | 3.5: 1.75 / 2.13 | +1.5: 1.85 / 2.00 |
| BetAnything | 6.35 | 5.95 | 1.38 | 4: 2.05 / 1.74 | +1.5: 1.85 / 1.88 |
| BetOnline.ag | 6.35 | 5.95 | 1.38 | 4: 2.03 / 1.74 | +1.5: 1.85 / 1.93 |
| Coolbet | 7.00 | 5.50 | 1.38 | 4: 2.06 / 1.74 | +1.5: 1.85 / 1.93 |
| Marathon Bet | 6.40 | 5.45 | 1.36 | 3.5: 1.70 / 2.08 | +1.5: 1.79 / 1.94 |
| Matchbook | 6.40 | 6.00 | 1.38 | 3.5: 1.72 / 2.18 | +1.5: 1.90 / 1.98 |
| Betsson | 6.68 | 5.59 | 1.35 | 2.5: 1.25 / 3.61 | – |
| Codere (IT) | 6.20 | 5.40 | 1.41 | 3.5: 1.67 / 2.04 | – |
| LeoVegas (SE) | 6.25 | 5.10 | 1.32 | 3.5: 1.64 / 2.10 | – |
| Nordic Bet | 6.80 | 5.70 | 1.36 | 2.5: 1.26 / 3.67 | – |
| PMU (FR) | 6.25 | 5.00 | 1.30 | 3.5: 1.56 / 2.00 | – |
| Tipico | 6.50 | 5.70 | 1.35 | 3.5: 1.65 / 2.15 | – |
| Unibet (NL) | 7.50 | 5.80 | 1.38 | 3.5: 1.67 / 2.15 | – |
Cập nhật kèo: 23:20 GMT+7 Thứ 7, 7 thg 11
Bảng chỉ hiển thị 14 nhà cái có nhiều kèo nhất trong số 22 nhà cái của đồng thuận.
Giá của các nhà cái châu Âu qua The Odds API, cập nhật khoảng 2 giờ một lần. Chỉ để tham khảo, không phải lời khuyên cá cược. GoalPulse không liên kết tới nhà cái và không bán cược.
Thông tin trước trận của Claude
Quan điểm độc lập của Claude từ tìm kiếm web, là một phần của thử nghiệm công khai — không làm thay đổi xác suất trên trang này.
Claude's view is that the bookmaker consensus already captures nearly everything relevant here: Cambuur's loss of captain Amofa has been known for weeks, and PSV's long-term absentees are no surprise. The only genuinely open question is whether top scorer El Arguioui plays through his broken nose, with sources conflicting, which slightly weakens Cambuur's attacking threat if he misses out. With both teams scoring freely and PSV chasing top spot, a high-scoring away win remains the most likely outcome.
Tin gốc (tiếng Anh, 8 mục)
- SC Cambuur · Captain Jamal Amofa is out for the season after surgery for an injury suffered against PEC Zwolle on 11 October. Sports Mole says Achilles tendon with 9-12 months' recovery, while other sites list a cruciate ligament injury. (ảnh hưởng vừa · sportsmole.co.uk)
- SC Cambuur · Top scorer Rafik El Arguioui (6 league goals) had a broken nose and wore a protective mask last game. Sports Mole expects him to be available, but WhoScored and bet365 list him as out, so his status is uncertain. (ảnh hưởng vừa · sportsmole.co.uk)
- SC Cambuur · Wout Asselman has only played under-21 minutes since returning from a long injury and is not expected in the squad. Jasper Meijster (hand), Damian Westerhof (shoulder) and Daan Visser (knee) are also listed as absent by some sites. (ảnh hưởng nhỏ · news.bet365.nl)
- SC Cambuur · Cambuur are unbeaten in their last seven Eredivisie games, after beating Go Ahead Eagles 4-0 and Willem II 6-1. They sit around 9th, so there is no relegation or title pressure. (ảnh hưởng nhỏ · footballwhispers.com)
- PSV Eindhoven · Bosz expects a largely fit squad for the trip to Leeuwarden. Long-term absentees are Jerdy Schouten (cruciate ligament), Alassane Pléa (surgery), Paul Wanner (foot, not back until after the international break), Adamo Nagalo and Sami Ouaiss (ảnh hưởng vừa · sports.yahoo.com)
- PSV Eindhoven · Sam Lammers could return to the squad but his involvement is uncertain. Ricardo Pepi is back after about two months out and is not fully match-fit. (ảnh hưởng nhỏ · sports.yahoo.com)
- PSV Eindhoven · Ivan Perisic got a head wound in the 2-1 Champions League defeat to Club Brugge on Wednesday but appears available. PSV could go top of the league with a win. (ảnh hưởng nhỏ · sports.yahoo.com)
- PSV Eindhoven · PSV have scored 35 goals in 11 league games, an average of 3.18 per game. Sven Mijnans is expected to lead the attack, and Til has 7 league goals. (ảnh hưởng nhỏ · whoscored.com)
Claude tổng hợp bằng tìm kiếm web, có thể sai — hãy kiểm tra thông báo chính thức. Thông tin này không thay đổi xác suất trên trang; đây là thử nghiệm công khai xem có chính xác hơn thị trường không.
Hồ sơ câu lạc bộ
SC Cambuur
Câu lạc bộ thuộc sở hữu của các hội viên ở vùng Friesland, mặc áo vàng xanh và là đối thủ cùng khu vực của sc Heerenveen; đội trở lại Eredivisie mùa 2026–27 sau khi về nhì ở Eerste Divisie.
- Thành phố
- Leeuwarden, Netherlands
- Sân nhà
- Kooi Stadion
- Thành lập
- 1964
- HLV trưởng
- Johan Plat
PSV Eindhoven
PSV được thành lập như đội bóng của công nhân Philips, là một trong 'bộ ba lớn' của bóng đá Hà Lan, thường xuyên cạnh tranh chức vô địch Eredivisie, vô địch Cúp C1 châu Âu 1987–88 và nổi tiếng với lối chơi tấn công, kiểm soát bóng.
- Thành phố
- Eindhoven, Netherlands
- Sân nhà
- Philips Stadion
- Thành lập
- 1913
- HLV trưởng
- Peter Bosz
Do Claude tổng hợp bằng tìm kiếm web (kiểm tra 2026-11-06); có thể có sai sót — thông tin chính thức của CLB là chuẩn.
Phong độ gần đây · Đối đầu
SC Cambuur
- WGo Ahead Eagles4-0 · 10-31
- W@ Willem II6-1 · 10-24
- DAZ Alkmaar2-2 · 10-18
- W@ PEC Zwolle1-0 · 10-11
- D@ ADO Den Haag1-1 · 09-19
PSV Eindhoven
- WWillem II7-0 · 10-31
- DFeyenoord1-1 · 10-25
- L@ ADO Den Haag1-2 · 10-17
- WHeerenveen2-0 · 10-09
- L@ Twente2-3 · 09-20
SC Cambuur nghỉ 8 ngày · PSV Eindhoven nghỉ 8 ngày
Đối đầu
Không có trận đối đầu gần đây trong dữ liệu.
Hướng dẫn thị trường & xổ số thể thao Trung Quốc → · Trang giải: VĐQG Hà Lan →