VĐQG Bồ Đào Nha · Vòng 11
Dự đoán Alverca vs Casa Pia: 1X2, tỷ số, tổng bàn, hiệp 1/cả trận
Giờ bóng lăn (giờ VN): · Dữ liệu mô hình đến 2026-11-07
Dự đoán của chúng tôi cho Alverca thắng 52%, hòa 26%, Casa Pia thắng 21%; tỷ số khả dĩ nhất là 1:1 (13%), kỳ vọng 2.56 bàn.
Dự đoán AI
Đồng thuận thị trườngĐộ tin cậy: Trung bình- 1X2 (kết quả)
- Alverca
- 52%
- Chấp 1X2 · Chủ nhà -1
- Casa Pia
- 48%
- Tỷ số chính xác
- 1:1 / 1:0
- 24%
- Tổng bàn
- 2 / 3 bàn
- 48%
- Hiệp 1 / cả trận
- H/H
- 30%
- Tài/xỉu 2.5
- Xỉu
- 53%
Lựa chọn hàng đầu cho từng kèo — chỉ để tham khảo, không bảo đảm; đặt cược theo đó là rủi ro của bạn. Với trận có tỷ lệ cược của nhà cái, dự đoán là lựa chọn đứng đầu của đồng thuận thị trường đã loại biên lợi nhuận; không có tỷ lệ cược thì là kết quả của mô hình thống kê.
Phân tích trước trận bằng AI (Claude viết)
Alverca tiếp Casa Pia ở vòng 11 Primeira Liga với thành tích 3 thắng, 2 thua trong 5 trận gần nhất: thua Benfica và Arouca cùng tỷ số 0-1, nhưng thắng Famalicão 4-1 trên sân khách. Casa Pia thắng 2, thua 3 và có 8 ngày nghỉ, nhiều hơn 5 ngày của đội chủ nhà. Alverca thắng cả hai lần gặp gần nhất (3-1 và 2-0). Thông tin trước trận cho biết đội chủ nhà có nhiều cầu thủ chấn thương.
Theo xác suất được công bố, Alverca là đội được đánh giá cao hơn với 54%, hòa 26% và Casa Pia thắng 20%. Bàn thắng kỳ vọng là 1,69–0,95. Các tỷ số khả dĩ nhất là 1:1 (12%), 1:0 (11%) và 2:0 (10%). Tài 2,5 bàn ở mức 49%, hai đội cùng ghi bàn là 51%.
Viết lúc 05:43 GMT+7 Thứ 7, 7 thg 11 dựa trên dữ liệu và tỷ lệ cược của trang này vào thời điểm đó; sau đó tỷ lệ có thể đã thay đổi.
Viết tự động từ dữ liệu trên trang và thông tin trước trận. Chỉ để tham khảo.
Diễn giải dữ liệu xác suất (văn bản mẫu)
- Xác suất công bố nghiêng về Alverca (52%); bàn kỳ vọng Alverca 1.62 – 0.94 Casa Pia.
- Kỳ vọng 2.56 bàn; tài/xỉu 2,5 gần như cân bằng (tài 47%).
- Tỷ số khả dĩ nhất 1:1 (13%); hiệp 1/cả trận khả dĩ nhất H/H (30%).
- 5 trận gần nhất: Alverca LLWWW (3 thắng), Casa Pia LWLWL (2 thắng).
- 2 lần gặp gần nhất trong dữ liệu: Alverca thắng 2, hòa 0, Casa Pia thắng 0.
Xác suất đã gồm đồng thuận nhà cái, vốn phản ánh tin lực lượng công khai; phần mô hình thống kê dùng kết quả, tỷ số và kèo đóng cửa của các trận trước, không trực tiếp đọc tin lực lượng. Hãy kiểm tra thông báo chính thức trước giờ bóng lăn.
1X2 (kết quả)
Xác suất 1X2 và tài/xỉu 2,5 trên trang này bằng đồng thuận đã bỏ biên của 20 nhà cái (kiểm định cho thấy thị trường chính xác hơn mô hình, nên trọng số mô hình hiện là 0); các kèo khác suy ra từ cùng một ma trận tỉ số.
- Bàn kỳ vọng · Alverca
- 1.62
- Bàn kỳ vọng · Casa Pia
- 0.94
- Tỷ số khả dĩ nhất
- 1:1 (13%)
- Kết quả hiệp 1
- 36% / 46% / 18%
Chấp 1X2
| Chấp 1X2 | Alverca | Hòa | Casa Pia |
|---|---|---|---|
| Chủ nhà -3 | 4.2% | 7.9% | 87.9% |
| Chủ nhà -2 | 12.1% | 16.4% | 71.5% |
| Chủ nhà -1≈ | 28.5% | 24.0% | 47.5% |
| Chủ nhà +1 | 78.9% | 13.6% | 7.5% |
| Chủ nhà +2 | 92.5% | 5.5% | 2.0% |
| Chủ nhà +3 | 98.0% | 1.6% | 0.4% |
Kèo cân bằng của mô hình: Chủ nhà -1
Tỷ số chính xác
- 1:011.7%
- 2:010.1%
- 2:19.5%
- 3:05.5%
- 3:15.1%
- 3:22.4%
- 4:02.2%
- 4:12.1%
- 4:21.0%
- 5:00.7%
- 5:10.7%
- 5:20.3%
- Chủ thắng khác1.1%
- 0:08.5%
- 1:112.6%
- 2:24.5%
- 3:30.8%
- Hòa khác0.1%
- 0:16.5%
- 0:23.4%
- 1:25.5%
- 0:31.1%
- 1:31.7%
- 2:31.4%
- 0:40.3%
- 1:40.4%
- 2:40.3%
- 0:50.0%
- 1:50.1%
- 2:50.1%
- Khách thắng khác0.3%
Tỷ số ngoài bảng được gộp vào "khác".
Tổng bàn (0–7+)
| Tài/xỉu | 1.5 | 2.5 | 3.5 | 4.5 |
|---|---|---|---|---|
| Tài | 73.3% | 47.2% | 25.6% | 11.7% |
| Xỉu | 26.7% | 52.8% | 74.4% | 88.3% |
Chẵn lẻ bàn thắng (3+ = tài)
- Tài, lẻ
- 29.9%
- Tài, chẵn
- 17.3%
- Xỉu, lẻ
- 18.2%
- Xỉu, chẵn
- 34.7%
Hai đội ghi bàn · Xác suất giữ sạch lưới
- Hai đội ghi bàn: Có
- 49.7%
- Hai đội ghi bàn: Không
- 50.3%
- Xác suất giữ sạch lưới · Alverca
- 39.0%
- Xác suất giữ sạch lưới · Casa Pia
- 19.8%
Số bàn của mỗi đội (0–3+)
| Đội | 0 | 1 | 2 | 3+ |
|---|---|---|---|---|
| Alverca | 19.8% | 32.1% | 26.0% | 22.2% |
| Casa Pia | 39.0% | 36.7% | 17.3% | 7.0% |
Hiệp 1 / cả trận
| Hiệp 1 ↓ / Cả trận → | Chủ nhà thắng | Hòa | Khách thắng |
|---|---|---|---|
| Chủ nhà thắng | H/H 29.9% | H/D 4.8% | H/A 1.3% |
| Hòa | D/H 19.8% | D/D 16.9% | D/A 9.1% |
| Khách thắng | A/H 2.7% | A/D 4.8% | A/A 10.7% |
Chữ đầu là kết quả hiệp 1, chữ sau là cả trận (H chủ, D hòa, A khách).
Tỷ lệ kèo nhà cái (khu vực châu Âu)
Đồng thuận thị trường (đã bỏ biên lợi nhuận): Alverca 52.5% · Hòa 26.4% · Casa Pia 21.1% · 2.5+ 47.2%
| Nhà cái | Chủ nhà | Hòa | Khách | Tài/Xỉu | Kèo châu Á (chủ nhà) |
|---|---|---|---|---|---|
| Pinnacle | 1.81 | 3.63 | 4.89 | 2.25: 1.82 / 2.09 | -0.75: 2.07 / 1.85 |
| BetOnline.ag | 1.79 | 3.55 | 4.60 | 2.25: 1.78 / 2.02 | -0.75: 2.00 / 1.82 |
| Coolbet | 1.82 | 3.60 | 4.30 | 2.5: 2.01 / 1.78 | -1: 2.54 / 1.50 |
| GTbets | 1.79 | 3.51 | 4.46 | 2.5: 1.99 / 1.79 | -0.5: 1.78 / 2.02 |
| Marathon Bet | 1.78 | 3.50 | 4.40 | 2.5: 1.99 / 1.76 | -1: 2.48 / 1.49 |
| Matchbook | 1.85 | 3.65 | 4.90 | 2.5: 2.08 / 1.85 | -0.75: 2.06 / 1.85 |
| Betsson | 1.75 | 3.45 | 4.40 | 2.5: 1.98 / 1.78 | – |
| LeoVegas (SE) | 1.74 | 3.30 | 4.20 | 2.5: 1.95 / 1.71 | – |
| Nordic Bet | 1.75 | 3.45 | 4.40 | 2.5: 1.98 / 1.78 | – |
| PMU (FR) | 1.72 | 3.25 | 4.10 | 2.5: 1.88 / 1.65 | – |
| Tipico | 1.75 | 3.60 | 4.50 | 2.5: 1.90 / 1.85 | – |
| Unibet (NL) | 1.75 | 3.30 | 4.20 | 2.5: 1.97 / 1.72 | – |
| Unibet (SE) | 1.75 | 3.30 | 4.20 | 2.5: 1.97 / 1.72 | – |
| William Hill | 1.75 | 3.40 | 4.40 | 2.5: 1.95 / 1.75 | – |
Cập nhật kèo: 23:20 GMT+7 Thứ 7, 7 thg 11
Bảng chỉ hiển thị 14 nhà cái có nhiều kèo nhất trong số 20 nhà cái của đồng thuận.
Giá của các nhà cái châu Âu qua The Odds API, cập nhật khoảng 2 giờ một lần. Chỉ để tham khảo, không phải lời khuyên cá cược. GoalPulse không liên kết tới nhà cái và không bán cược.
Thông tin trước trận của Claude
Quan điểm độc lập của Claude từ tìm kiếm web, là một phần của thử nghiệm công khai — không làm thay đổi xác suất trên trang này.
Alverca are rightly favoured at home, but a stack of injuries, a three-match losing run and a shorter rest period justify shading them slightly below the market while nudging Casa Pia up. Most of the team news was already public before pricing, so the adjustment is small. Recent low-scoring form on both sides points to a slightly under-the-market chance of three or more goals.
Tin gốc (tiếng Anh, 8 mục)
- Alverca · Goalkeeper Jhonatan Luiz (right thigh) is doubtful. He was injured in the last training session before the Benfica game and missed that squad. (ảnh hưởng vừa · record.pt)
- Alverca · Midfielder Rayan Lucas (knee) is doubtful after getting hurt in the same pre-Benfica training session. (ảnh hưởng vừa · record.pt)
- Alverca · Bastien Meupiyou and Sabit Abdulai are out injured. Julián Martínez is also listed as out by some outlets. (ảnh hưởng vừa · sportsmole.co.uk)
- Alverca · Steven Baseya and André Vidigal have served suspensions and are available again. Abdu Dafé is also available after a suspension. (ảnh hưởng nhỏ · sportsmole.co.uk)
- Alverca · Alverca have lost three straight in all competitions, and the latest was 0-1 at Benfica on 2 November. They also have only 5 days' rest. (ảnh hưởng vừa · sportsmole.co.uk)
- Casa Pia · Goalkeeper André Gomes is Casa Pia's only confirmed absentee. (ảnh hưởng vừa · sportsmole.co.uk)
- Casa Pia · Jérémy Livolant is pushing for a starting place after playing 45 minutes against Sporting. (ảnh hưởng nhỏ · sportsmole.co.uk)
- Casa Pia · David Sousa is one yellow card from a suspension, which would rule him out of the Taça de Portugal tie on 21 November. (ảnh hưởng nhỏ · sportsmole.co.uk)
Claude tổng hợp bằng tìm kiếm web, có thể sai — hãy kiểm tra thông báo chính thức. Thông tin này không thay đổi xác suất trên trang; đây là thử nghiệm công khai xem có chính xác hơn thị trường không.
Hồ sơ câu lạc bộ
Alverca
Futebol Clube de Alverca là câu lạc bộ ở khu vực Lisbon, trở lại Primeira Liga mùa 2025–26 và về thứ 11 ở mùa đầu tiên trở lại; Vinícius Júnior là chủ sở hữu chính.
- Thành phố
- Alverca do Ribatejo, Portugal
- Sân nhà
- Complexo Desportivo FC Alverca
- Thành lập
- 1939
Casa Pia
Câu lạc bộ đến từ Lisbon với biệt danh "Os Gansos" (Những chú ngỗng), gắn với tổ chức từ thiện trẻ em Casa Pia; trở lại Primeira Liga mùa 2022–23 và cán đích thứ 9 ở cả mùa 2023–24 lẫn 2024–25.
- Thành phố
- Lisbon, Portugal
- Sân nhà
- Estádio Pina Manique
- Thành lập
- 1920
Do Claude tổng hợp bằng tìm kiếm web (kiểm tra 2026-11-06); có thể có sai sót — thông tin chính thức của CLB là chuẩn.
Phong độ gần đây · Đối đầu
Alverca
- L@ Benfica0-1 · 11-02
- LArouca0-1 · 10-24
- W@ Famalicão4-1 · 10-12
- WRio Ave1-0 · 09-19
- W@ Nacional3-1 · 09-12
Casa Pia
- LSporting CP0-2 · 10-30
- W@ Estrela da Amadora2-0 · 10-24
- LSanta Clara0-1 · 10-10
- W@ Estoril2-1 · 09-20
- LFC Porto1-4 · 09-12
Alverca nghỉ 5 ngày · Casa Pia nghỉ 8 ngày
Đối đầu
- 2026-04-12Alverca 3-1 Casa PiaVĐQG Bồ Đào Nha
- 2025-11-29Casa Pia 0-2 AlvercaVĐQG Bồ Đào Nha
Hướng dẫn thị trường & xổ số thể thao Trung Quốc → · Trang giải: VĐQG Bồ Đào Nha →