VĐQG Bồ Đào Nha · Vòng 11

Dự đoán Vitória de Guimarães vs FC Porto: 1X2, tỷ số, tổng bàn, hiệp 1/cả trận

Vitória de Guimarães
DWLDL
VS
FC Porto
WWWWW

Giờ bóng lăn (giờ VN): · Dữ liệu mô hình đến 2026-11-07

Dự đoán của chúng tôi cho Vitória de Guimarães thắng 17%, hòa 24%, FC Porto thắng 59%; tỷ số khả dĩ nhất là 0:1 (12%), kỳ vọng 2.71 bàn.

Dự đoán AI

Đồng thuận thị trườngĐộ tin cậy: Trung bình
1X2 (kết quả)
FC Porto
59%
Chấp 1X2 · Chủ nhà +1
Vitória de Guimarães
41%
Tỷ số chính xác
0:1 / 1:1
23%
Tổng bàn
2 / 3 bàn
47%
Hiệp 1 / cả trận
A/A
35%
Tài/xỉu 2.5
Tài
51%

Lựa chọn hàng đầu cho từng kèo — chỉ để tham khảo, không bảo đảm; đặt cược theo đó là rủi ro của bạn. Với trận có tỷ lệ cược của nhà cái, dự đoán là lựa chọn đứng đầu của đồng thuận thị trường đã loại biên lợi nhuận; không có tỷ lệ cược thì là kết quả của mô hình thống kê.

Phân tích trước trận bằng AI (Claude viết)

Vitória Guimarães tiếp FC Porto ở vòng 11 Primeira Liga sau chuỗi phong độ thất thường: 1 thắng (5-0 trước Marítimo), 2 hòa và 2 thua trong 5 trận gần nhất, trận mới nhất là hòa 0-0 trên sân Gil Vicente. Porto đến với 5 trận toàn thắng, trong đó có chiến thắng 3-1 trước Benfica, và có 8 ngày nghỉ so với 6 ngày của đội chủ nhà. Chưa thể thu thập thông tin đội hình. Porto thắng 3 và hòa 1 trong 4 lần gặp gần nhất.

Xác suất công bố, vốn là đồng thuận thị trường của 20 nhà cái, cho Porto là cửa trên với 59%, hòa 24% và Vitória thắng 17%. Bàn thắng kỳ vọng là 0,89–1,82, các tỷ số khả dĩ nhất là 0:1 (12%), 1:1 (11%) và 0:2 (11%). Trên 2,5 bàn là 51% và cả hai đội cùng ghi bàn là 50%.

Viết lúc 23:24 GMT+7 Thứ 7, 7 thg 11 dựa trên dữ liệu và tỷ lệ cược của trang này vào thời điểm đó; sau đó tỷ lệ có thể đã thay đổi.

Viết tự động từ dữ liệu trên trang và thông tin trước trận. Chỉ để tham khảo.

Diễn giải dữ liệu xác suất (văn bản mẫu)
  • Xác suất công bố nghiêng về FC Porto (59%); bàn kỳ vọng Vitória de Guimarães 0.89 – 1.82 FC Porto.
  • Kỳ vọng 2.71 bàn; tài/xỉu 2,5 gần như cân bằng (tài 51%).
  • Tỷ số khả dĩ nhất 0:1 (12%); hiệp 1/cả trận khả dĩ nhất A/A (35%).
  • 5 trận gần nhất: Vitória de Guimarães DWLDL (1 thắng), FC Porto WWWWW (5 thắng).
  • 6 lần gặp gần nhất trong dữ liệu: Vitória de Guimarães thắng 1, hòa 1, FC Porto thắng 4.

Xác suất đã gồm đồng thuận nhà cái, vốn phản ánh tin lực lượng công khai; phần mô hình thống kê dùng kết quả, tỷ số và kèo đóng cửa của các trận trước, không trực tiếp đọc tin lực lượng. Hãy kiểm tra thông báo chính thức trước giờ bóng lăn.

1X2 (kết quả)

Vitória de Guimarães 17%Hòa 24%FC Porto 59%

Xác suất 1X2 và tài/xỉu 2,5 trên trang này bằng đồng thuận đã bỏ biên của 20 nhà cái (kiểm định cho thấy thị trường chính xác hơn mô hình, nên trọng số mô hình hiện là 0); các kèo khác suy ra từ cùng một ma trận tỉ số.

Bàn kỳ vọng · Vitória de Guimarães
0.89
Bàn kỳ vọng · FC Porto
1.82
Tỷ số khả dĩ nhất
0:1 (12%)
Kết quả hiệp 1
16% / 44% / 40%

Chấp 1X2

Chấp 1X2Vitória de GuimarãesHòaFC Porto
Chủ nhà -30.3%1.1%98.6%
Chủ nhà -21.4%4.3%94.2%
Chủ nhà -15.8%11.7%82.6%
Chủ nhà +1≈41.0%24.5%34.5%
Chủ nhà +265.5%18.4%16.1%
Chủ nhà +383.9%9.9%6.2%

Kèo cân bằng của mô hình: Chủ nhà +1

Tỷ số chính xác

Vitória de Guimarães · Chủ nhà thắng
  • 1:05.4%
  • 2:02.6%
  • 2:14.8%
  • 3:00.8%
  • 3:11.4%
  • 3:21.3%
  • 4:00.2%
  • 4:10.3%
  • 4:20.3%
  • 5:00.0%
  • 5:10.1%
  • 5:20.1%
  • Chủ thắng khác0.2%
Hòa
  • 0:07.1%
  • 1:111.2%
  • 2:24.3%
  • 3:30.8%
  • Hòa khác0.1%
FC Porto · Khách thắng
  • 0:111.7%
  • 0:211.1%
  • 1:29.8%
  • 0:36.7%
  • 1:36.0%
  • 2:32.6%
  • 0:43.1%
  • 1:42.7%
  • 2:41.2%
  • 0:51.1%
  • 1:51.0%
  • 2:50.4%
  • Khách thắng khác1.6%

Tỷ số ngoài bảng được gộp vào "khác".

Tổng bàn (0–7+)

0
7.1%
1
17.1%
2
24.9%
3
22.1%
4
14.9%
5
8.1%
6
3.6%
7+
2.1%
Tài/xỉu1.52.53.54.5
Tài75.7%50.8%28.7%13.8%
Xỉu24.3%49.2%71.3%86.2%

Chẵn lẻ bàn thắng (3+ = tài)

Tài, lẻ
31.7%
Tài, chẵn
19.1%
Xỉu, lẻ
17.1%
Xỉu, chẵn
32.1%

Hai đội ghi bàn · Xác suất giữ sạch lưới

Hai đội ghi bàn: Có
49.7%
Hai đội ghi bàn: Không
50.3%
Xác suất giữ sạch lưới · Vitória de Guimarães
16.2%
Xác suất giữ sạch lưới · FC Porto
41.2%

Số bàn của mỗi đội (0–3+)

Đội0123+
Vitória de Guimarães41.2%36.5%16.2%6.1%
FC Porto16.2%29.5%26.8%27.5%

Hiệp 1 / cả trận

Hiệp 1 ↓ / Cả trận →Chủ nhà thắngHòaKhách thắng
Chủ nhà thắng
H/H
8.7%
H/D
4.4%
H/A
3.0%
Hòa
D/H
7.5%
D/D
14.8%
D/A
21.3%
Khách thắng
A/H
1.2%
A/D
4.4%
A/A
34.7%

Chữ đầu là kết quả hiệp 1, chữ sau là cả trận (H chủ, D hòa, A khách).

Tỷ lệ kèo nhà cái (khu vực châu Âu)

Đồng thuận thị trường (đã bỏ biên lợi nhuận): Vitória de Guimarães 17.4% · Hòa 23.6% · FC Porto 59.0% · 2.5+ 50.8%

Nhà cáiChủ nhàHòaKháchTài/XỉuKèo châu Á (chủ nhà)
Pinnacle5.304.151.612.5: 1.92 / 1.93+1: 1.79 / 2.10
BetOnline.ag5.004.001.602.5: 1.84 / 1.90+0.75: 2.01 / 1.75
Coolbet5.504.001.622.5: 1.87 / 1.90+1: 1.76 / 2.03
GTbets5.093.871.622.5: 1.82 / 1.96+0.5: 2.27 / 1.60
Marathon Bet5.103.881.612.5: 1.84 / 1.90+1: 1.71 / 2.04
Matchbook5.804.201.612.5: 1.92 / 1.99+1: 1.81 / 2.08
Betsson5.403.851.582.5: 1.85 / 1.88–
LeoVegas (SE)5.603.751.492.5: 1.82 / 1.83–
Nordic Bet5.403.851.582.5: 1.85 / 1.88–
PMU (FR)5.503.701.472.5: 1.75 / 1.77–
Tipico5.704.001.552.5: 1.80 / 1.95–
Unibet (NL)5.603.751.502.5: 1.83 / 1.85–
Unibet (SE)5.603.751.502.5: 1.83 / 1.85–
William Hill5.003.801.622.5: 1.75 / 1.95–

Cập nhật kèo: 23:20 GMT+7 Thứ 7, 7 thg 11

Bảng chỉ hiển thị 14 nhà cái có nhiều kèo nhất trong số 20 nhà cái của đồng thuận.

Giá của các nhà cái châu Âu qua The Odds API, cập nhật khoảng 2 giờ một lần. Chỉ để tham khảo, không phải lời khuyên cá cược. GoalPulse không liên kết tới nhà cái và không bán cược.

Thông tin trước trận của Claude

Quan điểm độc lập của Claude từ tìm kiếm web, là một phần của thử nghiệm công khai — không làm thay đổi xác suất trên trang này.

Porto come to Guimarães in excellent form, having won five in a row including a 3-1 over Benfica, while Vitória have mixed a 5-0 home rout with several flat results. Claude's view is that nothing in the available information — team news could not be collected — justifies departing from the bookmaker consensus, which rates Porto as clear favourites and this as a coin-flip on goals. Vitória's home strength makes an upset possible but not probable.

Claude tổng hợp bằng tìm kiếm web, có thể sai — hãy kiểm tra thông báo chính thức. Thông tin này không thay đổi xác suất trên trang; đây là thử nghiệm công khai xem có chính xác hơn thị trường không.

Hồ sơ câu lạc bộ

Vitória de Guimarães

Câu lạc bộ đến từ Guimarães, biệt danh "Những người chinh phục", thường xuyên góp mặt ở Primeira Liga và nổi tiếng với lượng cổ động viên nhiệt thành tại sân Estádio D. Afonso Henriques.

Thành phố
Guimarães, Portugal
Sân nhà
Estádio D. Afonso Henriques
Thành lập
1922
HLV trưởng
Tiago Margarido

FC Porto

Porto là một trong 'Ba ông lớn' của bóng đá Bồ Đào Nha và là nhà vô địch Primeira Liga 2025–26.

Thành phố
Porto, Portugal
Sân nhà
Estádio do Dragão
Thành lập
1893
HLV trưởng
Francesco Farioli

Do Claude tổng hợp bằng tìm kiếm web (kiểm tra 2026-11-06); có thể có sai sót — thông tin chính thức của CLB là chuẩn.

Phong độ gần đây · Đối đầu

Vitória de Guimarães

  • D@ Gil Vicente0-0 · 11-02
  • WMarítimo5-0 · 10-23
  • L@ Benfica0-2 · 10-11
  • DMoreirense1-1 · 09-20
  • L@ Académico de Viseu1-2 · 09-12

FC Porto

  • WEstoril4-0 · 10-31
  • W@ Gil Vicente1-0 · 10-24
  • W@ Marítimo2-1 · 10-10
  • WBenfica3-1 · 09-20
  • W@ Casa Pia4-1 · 09-12

Vitória de Guimarães nghỉ 6 ngày · FC Porto nghỉ 8 ngày

Đối đầu

  • 2026-01-18Vitória de Guimarães 0-1 FC PortoVĐQG Bồ Đào Nha
  • 2025-08-11FC Porto 3-0 Vitória de GuimarãesVĐQG Bồ Đào Nha
  • 2025-02-24FC Porto 1-1 Vitória de GuimarãesVĐQG Bồ Đào Nha
  • 2024-09-21Vitória de Guimarães 0-3 FC PortoVĐQG Bồ Đào Nha
  • 2024-04-07FC Porto 1-2 Vitória de GuimarãesVĐQG Bồ Đào Nha
  • 2023-11-11Vitória de Guimarães 1-2 FC PortoVĐQG Bồ Đào Nha

Hướng dẫn thị trường & xổ số thể thao Trung Quốc → · Trang giải: VĐQG Bồ Đào Nha →