VĐQG Bồ Đào Nha · Vòng 11
Dự đoán Famalicão vs Arouca: 1X2, tỷ số, tổng bàn, hiệp 1/cả trận
Giờ bóng lăn (giờ VN): · Dữ liệu mô hình đến 2026-11-02
Xác suất trước trận (chỉ dùng thông tin có trước giờ bóng lăn): Famalicão thắng 47%, hòa 23%, Arouca thắng 31%; tỷ số thực tế là 1:0.
Kết thúc: Famalicão 1-0 Arouca. Lựa chọn trước trận (mô hình thống kê) "Famalicão" — đúng.
Đối chiếu sau trận: xác suất trước trận và kết quả thực tế
| Kèo | Kết quả | Xác suất trước trận | Thứ hạng |
|---|---|---|---|
| Kết quả cuối trận | Famalicão | 46.5% | khả năng cao nhất |
| Tỷ số | 1:0 | 13.7% | khả năng cao nhất |
| Tổng bàn thắng | 1 bàn | 24.6% | khả năng cao nhất |
| Tài/xỉu 2,5 | Xỉu 2.5 | 54.9% | khả năng cao nhất |
| Hiệp 1/cả trận | D/H | 18.3% | hạng 2/9 |
Một trận đấu đơn lẻ nói lên rất ít về chất lượng dự báo; hãy xem thành tích cả giải. Xác suất chỉ mang tính tham khảo.
Dự đoán AI
Mô hìnhĐộ tin cậy: Trung bình- 1X2 (kết quả)Đúng
- Famalicão / Arouca
- 77%
- Chấp 1X2 · Chủ nhà -1Sai
- Arouca
- 53%
- Tỷ số chính xácĐúng
- 1:0 / 0:1
- 25%
- Tổng bànĐúng
- 1 / 2 bàn
- 48%
- Hiệp 1 / cả trậnSai
- H/H
- 26%
- Tài/xỉu 2.5Đúng
- Xỉu
- 55%
Lựa chọn hàng đầu cho từng kèo — chỉ để tham khảo, không bảo đảm; đặt cược theo đó là rủi ro của bạn. Với trận có tỷ lệ cược của nhà cái, dự đoán là lựa chọn đứng đầu của đồng thuận thị trường đã loại biên lợi nhuận; không có tỷ lệ cược thì là kết quả của mô hình thống kê.
Nhận định mẫu trước trận (tạo từ dữ liệu trước trận)
- Mô hình nghiêng về Famalicão (47%); bàn kỳ vọng Famalicão 1.41 – 1.07 Arouca.
- Kỳ vọng 2.48 bàn; tài/xỉu 2,5 gần như cân bằng (tài 45%).
- Tỷ số khả dĩ nhất 1:0 (14%); hiệp 1/cả trận khả dĩ nhất H/H (26%).
- 5 trận gần nhất: Famalicão LWLWD (2 thắng), Arouca WWWDL (3 thắng).
Xác suất đã gồm đồng thuận nhà cái, vốn phản ánh tin lực lượng công khai; phần mô hình thống kê dùng kết quả, tỷ số và kèo đóng cửa của các trận trước, không trực tiếp đọc tin lực lượng. Hãy kiểm tra thông báo chính thức trước giờ bóng lăn.
1X2 (kết quả)
Trận này chưa có kèo — xác suất hoàn toàn từ mô hình thống kê.
- Bàn kỳ vọng · Famalicão
- 1.41
- Bàn kỳ vọng · Arouca
- 1.07
- Tỷ số khả dĩ nhất
- 1:0 (14%)
- Kết quả hiệp 1
- 32% / 46% / 23%
Chấp 1X2
| Chấp 1X2 | Famalicão | Hòa | Arouca |
|---|---|---|---|
| Chủ nhà -3 | 2.5% | 5.6% | 91.9% |
| Chủ nhà -2 | 8.1% | 13.3% | 78.6% |
| Chủ nhà -1≈ | 21.4% | 25.1% | 53.5% |
| Chủ nhà +1 | 69.4% | 19.6% | 11.0% |
| Chủ nhà +2 | 89.0% | 7.7% | 3.2% |
| Chủ nhà +3 | 96.8% | 2.5% | 0.8% |
Kèo cân bằng của mô hình: Chủ nhà -1
Tỷ số chính xác
- 1:013.7%
- 2:08.3%
- 2:18.9%
- 3:03.9%
- 3:14.2%
- 3:22.2%
- 4:01.4%
- 4:11.5%
- 4:20.8%
- 5:00.4%
- 5:10.4%
- 5:20.2%
- Chủ thắng khác0.7%
- 0:06.5%
- 1:110.7%
- 2:24.8%
- 3:30.8%
- Hòa khác0.1%
- 0:110.9%
- 0:24.8%
- 1:26.8%
- 0:31.7%
- 1:32.4%
- 2:31.7%
- 0:40.5%
- 1:40.6%
- 2:40.5%
- 0:50.1%
- 1:50.1%
- 2:50.1%
- Khách thắng khác0.4%
Tỷ số ngoài bảng được gộp vào "khác".
Tổng bàn (0–7+)
| Tài/xỉu | 1.5 | 2.5 | 3.5 | 4.5 |
|---|---|---|---|---|
| Tài | 68.9% | 45.1% | 23.8% | 10.6% |
| Xỉu | 31.1% | 54.9% | 76.2% | 89.4% |
Chẵn lẻ bàn thắng (3+ = tài)
- Tài, lẻ
- 28.9%
- Tài, chẵn
- 16.2%
- Xỉu, lẻ
- 24.6%
- Xỉu, chẵn
- 30.3%
Hai đội ghi bàn · Xác suất giữ sạch lưới
- Hai đội ghi bàn: Có
- 47.8%
- Hai đội ghi bàn: Không
- 52.2%
- Xác suất giữ sạch lưới · Famalicão
- 34.2%
- Xác suất giữ sạch lưới · Arouca
- 24.5%
Số bàn của mỗi đội (0–3+)
| Đội | 0 | 1 | 2 | 3+ |
|---|---|---|---|---|
| Famalicão | 24.5% | 34.5% | 24.2% | 16.8% |
| Arouca | 34.2% | 36.7% | 19.7% | 9.4% |
Hiệp 1 / cả trận
| Hiệp 1 ↓ / Cả trận → | Chủ nhà thắng | Hòa | Khách thắng |
|---|---|---|---|
| Chủ nhà thắng | H/H 25.8% | H/D 4.1% | H/A 1.8% |
| Hòa | D/H 18.3% | D/D 14.6% | D/A 12.8% |
| Khách thắng | A/H 2.5% | A/D 4.1% | A/A 15.9% |
Chữ đầu là kết quả hiệp 1, chữ sau là cả trận (H chủ, D hòa, A khách).
Hồ sơ câu lạc bộ
Famalicão
Câu lạc bộ ở miền bắc Bồ Đào Nha, trở lại Primeira Liga năm 2019 và nay là đội bóng ổn định ở giải đấu cao nhất, có vốn đầu tư nước ngoài trong cơ cấu sở hữu.
- Thành phố
- Vila Nova de Famalicão, Portugal
- Sân nhà
- Estádio Municipal 22 de Junho
- Thành lập
- 1931
- HLV trưởng
- Ricardo Silva
Arouca
Câu lạc bộ của một thị trấn nhỏ ở miền bắc Bồ Đào Nha, thuộc khu vực Porto, chơi ở Primeira Liga từ năm 2021 và thường nằm ở nhóm giữa hoặc nửa dưới bảng xếp hạng.
- Thành phố
- Arouca, Portugal
- Sân nhà
- Estádio Municipal de Arouca
- Thành lập
- 1951
- HLV trưởng
- Vítor Severino
Do Claude tổng hợp bằng tìm kiếm web (kiểm tra 2026-11-06); có thể có sai sót — thông tin chính thức của CLB là chuẩn.
Hướng dẫn thị trường & xổ số thể thao Trung Quốc → · Trang giải: VĐQG Bồ Đào Nha →