VĐQG Bồ Đào Nha · Vòng 11

Dự đoán Santa Clara vs Gil Vicente: 1X2, tỷ số, tổng bàn, hiệp 1/cả trận

Santa Clara
WLWDW
VS
Gil Vicente
DLWWD

Giờ bóng lăn (giờ VN): · Dữ liệu mô hình đến 2026-11-07

Dự đoán của chúng tôi cho Santa Clara thắng 43%, hòa 31%, Gil Vicente thắng 27%; tỷ số khả dĩ nhất là 1:1 (14%), kỳ vọng 2.20 bàn.

Dự đoán AI

Đồng thuận thị trườngĐộ tin cậy: Thấp (dễ bất ngờ)
1X2 (kết quả)
Santa Clara / Hòa
73%
Chấp 1X2 · Chủ nhà -1
Gil Vicente
57%
Tỷ số chính xác
1:1 / 1:0
27%
Tổng bàn
1 / 2 bàn
50%
Hiệp 1 / cả trận
H/H
23%
Tài/xỉu 2.5
Xỉu
62%

Lựa chọn hàng đầu cho từng kèo — chỉ để tham khảo, không bảo đảm; đặt cược theo đó là rủi ro của bạn. Với trận có tỷ lệ cược của nhà cái, dự đoán là lựa chọn đứng đầu của đồng thuận thị trường đã loại biên lợi nhuận; không có tỷ lệ cược thì là kết quả của mô hình thống kê.

Phân tích trước trận bằng AI (Claude viết)

Santa Clara tiếp Gil Vicente ở vòng 11 Primeira Liga với 7 ngày nghỉ, trong khi đội khách có 6 ngày. Chủ nhà thắng 3 trong 5 trận gần nhất, trong đó có chiến thắng 2-0 trên sân Marítimo. Gil Vicente có 2 thắng, 2 hòa, 1 thua, trận thua gần đây là 0-1 trên sân nhà trước FC Porto. Các trường hợp vắng mặt được đưa tin gồm Paciência và Ferreira, cùng José Silva và Héctor Hernández bên phía Gil Vicente. Santa Clara thắng 3 trong 4 lần gặp gần nhất, và cả 4 trận đều chỉ cách biệt một bàn.

Xác suất công bố, là đồng thuận thị trường đã loại biên lợi nhuận, cho Santa Clara là cửa trên vừa phải: chủ nhà thắng 43%, hòa 30%, khách thắng 27%. Bàn thắng kỳ vọng là 1,26–0,95, tỷ số khả dĩ nhất là 1:1 (14%), 1:0 (13%) và 0:0 (12%). Trên 2,5 bàn là 38%, hai đội cùng ghi bàn là 45%, cho thấy một trận đấu chặt chẽ, ít bàn thắng.

Viết lúc 21:26 GMT+7 Thứ 7, 7 thg 11 dựa trên dữ liệu và tỷ lệ cược của trang này vào thời điểm đó; sau đó tỷ lệ có thể đã thay đổi.

Viết tự động từ dữ liệu trên trang và thông tin trước trận. Chỉ để tham khảo.

Diễn giải dữ liệu xác suất (văn bản mẫu)
  • Xác suất công bố nghiêng về Santa Clara (43%); bàn kỳ vọng Santa Clara 1.26 – 0.94 Gil Vicente.
  • Kịch bản chặt chẽ: kỳ vọng 2.20 bàn, xỉu 2,5 62%.
  • Tỷ số khả dĩ nhất 1:1 (14%); hiệp 1/cả trận khả dĩ nhất H/H (23%).
  • 5 trận gần nhất: Santa Clara WLWDW (3 thắng), Gil Vicente DLWWD (2 thắng).
  • 4 lần gặp gần nhất trong dữ liệu: Santa Clara thắng 3, hòa 0, Gil Vicente thắng 1.
  • Xác suất hòa 31% ở mức cao — kiểu trận dễ có bất ngờ ở kèo 1X2.

Xác suất đã gồm đồng thuận nhà cái, vốn phản ánh tin lực lượng công khai; phần mô hình thống kê dùng kết quả, tỷ số và kèo đóng cửa của các trận trước, không trực tiếp đọc tin lực lượng. Hãy kiểm tra thông báo chính thức trước giờ bóng lăn.

1X2 (kết quả)

Santa Clara 43%Hòa 31%Gil Vicente 27%

Xác suất 1X2 và tài/xỉu 2,5 trên trang này bằng đồng thuận đã bỏ biên của 20 nhà cái (kiểm định cho thấy thị trường chính xác hơn mô hình, nên trọng số mô hình hiện là 0); các kèo khác suy ra từ cùng một ma trận tỉ số.

Bàn kỳ vọng · Santa Clara
1.26
Bàn kỳ vọng · Gil Vicente
0.94
Tỷ số khả dĩ nhất
1:1 (14%)
Kết quả hiệp 1
29% / 50% / 20%

Chấp 1X2

Chấp 1X2Santa ClaraHòaGil Vicente
Chủ nhà -31.9%4.9%93.2%
Chủ nhà -26.8%12.7%80.5%
Chủ nhà -1≈19.5%23.0%57.5%
Chủ nhà +173.1%17.0%9.8%
Chủ nhà +290.2%7.2%2.6%
Chủ nhà +397.4%2.1%0.6%

Kèo cân bằng của mô hình: Chủ nhà -1

Tỷ số chính xác

Santa Clara · Chủ nhà thắng
  • 1:013.0%
  • 2:08.7%
  • 2:18.2%
  • 3:03.7%
  • 3:13.5%
  • 3:21.6%
  • 4:01.1%
  • 4:11.1%
  • 4:20.5%
  • 5:00.3%
  • 5:10.3%
  • 5:20.1%
  • Chủ thắng khác0.4%
Hòa
  • 0:012.1%
  • 1:114.1%
  • 2:23.9%
  • 3:30.5%
  • Hòa khác0.0%
Gil Vicente · Khách thắng
  • 0:19.5%
  • 0:24.9%
  • 1:26.2%
  • 0:31.6%
  • 1:31.9%
  • 2:31.2%
  • 0:40.4%
  • 1:40.5%
  • 2:40.3%
  • 0:50.1%
  • 1:50.1%
  • 2:50.1%
  • Khách thắng khác0.2%

Tỷ số ngoài bảng được gộp vào "khác".

Tổng bàn (0–7+)

0
12.1%
1
22.5%
2
27.8%
3
19.7%
4
10.8%
5
4.8%
6
1.7%
7+
0.7%
Tài/xỉu1.52.53.54.5
Tài65.5%37.7%18.0%7.2%
Xỉu34.5%62.3%82.0%92.8%

Chẵn lẻ bàn thắng (3+ = tài)

Tài, lẻ
25.0%
Tài, chẵn
12.7%
Xỉu, lẻ
22.5%
Xỉu, chẵn
39.8%

Hai đội ghi bàn · Xác suất giữ sạch lưới

Hai đội ghi bàn: Có
44.6%
Hai đội ghi bàn: Không
55.4%
Xác suất giữ sạch lưới · Santa Clara
38.9%
Xác suất giữ sạch lưới · Gil Vicente
28.5%

Số bàn của mỗi đội (0–3+)

Đội0123+
Santa Clara28.5%35.8%22.5%13.3%
Gil Vicente38.9%36.7%17.3%7.0%

Hiệp 1 / cả trận

Hiệp 1 ↓ / Cả trận →Chủ nhà thắngHòaKhách thắng
Chủ nhà thắng
H/H
22.9%
H/D
4.8%
H/A
1.4%
Hòa
D/H
17.6%
D/D
20.9%
D/A
11.9%
Khách thắng
A/H
2.0%
A/D
4.8%
A/A
13.6%

Chữ đầu là kết quả hiệp 1, chữ sau là cả trận (H chủ, D hòa, A khách).

Tỷ lệ kèo nhà cái (khu vực châu Âu)

Đồng thuận thị trường (đã bỏ biên lợi nhuận): Santa Clara 42.5% · Hòa 30.6% · Gil Vicente 26.9% · 2.5+ 37.7%

Nhà cáiChủ nhàHòaKháchTài/XỉuKèo châu Á (chủ nhà)
Pinnacle2.313.053.632: 1.91 / 1.96-0.25: 1.95 / 1.93
Coolbet2.253.103.402: 1.90 / 1.87-1: 3.67 / 1.27
GTbets2.163.163.371.5: 1.51 / 2.51-0.5: 2.21 / 1.65
Marathon Bet2.173.103.422.5: 2.53 / 1.480: 1.52 / 2.40
Matchbook2.303.003.552.5: 2.48 / 1.53-0.25: 1.94 / 1.93
BetOnline.ag2.262.983.602: 1.83 / 1.93–
Betsson2.223.003.352.5: 2.48 / 1.50–
LeoVegas (SE)2.042.953.452.5: 2.43 / 1.47–
Nordic Bet2.223.003.352.5: 2.48 / 1.50–
PMU (FR)2.022.953.402.5: 2.35 / 1.41–
Tipico2.202.953.602.5: 2.45 / 1.52–
Unibet (NL)2.053.003.452.5: 2.45 / 1.47–
Unibet (SE)2.053.003.452.5: 2.45 / 1.47–
William Hill2.203.003.402.5: 2.45 / 1.50–

Cập nhật kèo: 23:20 GMT+7 Thứ 7, 7 thg 11

Bảng chỉ hiển thị 14 nhà cái có nhiều kèo nhất trong số 20 nhà cái của đồng thuận.

Giá của các nhà cái châu Âu qua The Odds API, cập nhật khoảng 2 giờ một lần. Chỉ để tham khảo, không phải lời khuyên cá cược. GoalPulse không liên kết tới nhà cái và không bán cược.

Thông tin trước trận của Claude

Quan điểm độc lập của Claude từ tìm kiếm web, là một phần của thử nghiệm công khai — không làm thay đổi xác suất trên trang này.

Claude's view is that the bookmakers already have this one about right: Santa Clara, fourth in the table and well rested, are moderate favourites against a Gil Vicente side that has not won in three. The injury news on both sides is mostly old – Paciência and Ferreira have been missing for weeks, and Gil's loss of José Silva and the continued absence of Héctor Hernández were known before the weekend. With both top scorers likely out and both teams coming off tight, low-scoring games, a cagey, low-goal contest looks the most plausible shape.

Tin gốc (tiếng Anh, 8 mục)
  • Santa Clara · Midfielder Pedro Ferreira is injured (hurt vs Benfica on 26 Oct) and is expected to miss a second straight game. (ảnh hưởng vừa · sportsmole.co.uk)
  • Santa Clara · Defender Matheus Araujo is still returning from a severe knee injury and is listed as out. (ảnh hưởng nhỏ · sportsmole.co.uk)
  • Santa Clara · Top scorer Gonçalo Paciência (5 goals) missed the Benfica and Marítimo games and is reported as doubtful. (ảnh hưởng vừa · betmines.com)
  • Santa Clara · Goalkeeper Lucas França has been injured, and Neneca played well in the win at Marítimo, so Neneca is likely to start. (ảnh hưởng nhỏ · betmines.com)
  • Gil Vicente · Defender José Silva went off injured late in the 0-0 draw with Vitória Guimarães and is out of contention for this match. (ảnh hưởng vừa · sportsmole.co.uk)
  • Gil Vicente · Arthur Tchaptchet and midfielder Mohamed Bamba (long-term knee injury) remain sidelined. (ảnh hưởng nhỏ · sportsmole.co.uk)
  • Gil Vicente · Top scorer Héctor Hernández (3 goals) has been out for almost a month and is doubtful. (ảnh hưởng vừa · betmines.com)
  • Gil Vicente · Manager Luís Pinto wants more chances created and more attacking variety. Gil have not won in three games, and the Benfica Taça da Liga exit was on 29 Oct. (ảnh hưởng nhỏ · ominho.pt)

Claude tổng hợp bằng tìm kiếm web, có thể sai — hãy kiểm tra thông báo chính thức. Thông tin này không thay đổi xác suất trên trang; đây là thử nghiệm công khai xem có chính xác hơn thị trường không.

Hồ sơ câu lạc bộ

Santa Clara

Santa Clara đến từ Ponta Delgada ở quần đảo Azores, là câu lạc bộ Azores duy nhất từng dự giải VĐQG Bồ Đào Nha.

Thành phố
Ponta Delgada, Portugal
Sân nhà
Estádio de São Miguel
Thành lập
1921
HLV trưởng
Petit

Gil Vicente

Gil Vicente, biệt danh Galos (những chú gà trống), là câu lạc bộ đến từ Barcelos ở miền bắc Bồ Đào Nha, thi đấu tại Primeira Liga và thường được xem là đội ở nhóm giữa bảng.

Thành phố
Barcelos, Portugal
Sân nhà
Estádio Cidade de Barcelos
Thành lập
1924

Do Claude tổng hợp bằng tìm kiếm web (kiểm tra 2026-11-06); có thể có sai sót — thông tin chính thức của CLB là chuẩn.

Phong độ gần đây · Đối đầu

Santa Clara

  • W@ Marítimo2-0 · 11-01
  • LBenfica1-2 · 10-26
  • W@ Casa Pia1-0 · 10-10
  • DSC Braga0-0 · 09-20
  • W@ Arouca2-1 · 09-13

Gil Vicente

  • DVitória de Guimarães0-0 · 11-02
  • LFC Porto0-1 · 10-24
  • W@ SC Braga2-1 · 10-19
  • W@ Moreirense1-0 · 10-09
  • DMarítimo1-1 · 09-19

Santa Clara nghỉ 7 ngày · Gil Vicente nghỉ 6 ngày

Đối đầu

  • 2026-03-21Santa Clara 1-0 Gil VicenteVĐQG Bồ Đào Nha
  • 2025-11-03Gil Vicente 1-0 Santa ClaraVĐQG Bồ Đào Nha
  • 2025-03-15Gil Vicente 0-1 Santa ClaraVĐQG Bồ Đào Nha
  • 2024-10-25Santa Clara 2-1 Gil VicenteVĐQG Bồ Đào Nha

Hướng dẫn thị trường & xổ số thể thao Trung Quốc → · Trang giải: VĐQG Bồ Đào Nha →