VĐQG Bồ Đào Nha · Vòng 11
Dự đoán Rio Ave vs SC Braga: 1X2, tỷ số, tổng bàn, hiệp 1/cả trận
Giờ bóng lăn (giờ VN): · Dữ liệu mô hình đến 2026-11-07
Dự đoán của chúng tôi cho Rio Ave thắng 16%, hòa 23%, SC Braga thắng 61%; tỷ số khả dĩ nhất là 0:1 (11%), kỳ vọng 2.79 bàn.
Dự đoán AI
Đồng thuận thị trườngĐộ tin cậy: Cao- 1X2 (kết quả)
- SC Braga
- 61%
- Chấp 1X2 · Chủ nhà +1
- Rio Ave
- 39%
- Tỷ số chính xác
- 0:1 / 0:2
- 23%
- Tổng bàn
- 2 / 3 bàn
- 47%
- Hiệp 1 / cả trận
- A/A
- 36%
- Tài/xỉu 2.5
- Tài
- 53%
Lựa chọn hàng đầu cho từng kèo — chỉ để tham khảo, không bảo đảm; đặt cược theo đó là rủi ro của bạn. Với trận có tỷ lệ cược của nhà cái, dự đoán là lựa chọn đứng đầu của đồng thuận thị trường đã loại biên lợi nhuận; không có tỷ lệ cược thì là kết quả của mô hình thống kê.
Phân tích trước trận bằng AI (Claude viết)
Rio Ave tiếp đón Braga ở vòng 11 Primeira Liga, cả hai đội đều có 7 ngày nghỉ. Chủ nhà có 1 trận thắng, 1 hòa và 3 thua trong 5 trận gần nhất, ghi 7 bàn và thủng lưới 12 bàn. Braga cũng có 1 thắng, 1 hòa, 3 thua, ghi 5 bàn và thủng lưới 6 bàn. Trong 4 lần gặp gần nhất, Braga thắng 2, Rio Ave thắng 1 và có 1 trận hòa 2-2. Lần gần nhất là chiến thắng 3-0 của Braga vào tháng 2/2026.
Xác suất công bố kết hợp mô hình của chúng tôi với đồng thuận của 20 nhà cái. Braga được đánh giá cao hơn với 61%, hòa 23% và Rio Ave thắng 16%. Bàn thắng kỳ vọng là 0,88–1,91. Các tỷ số có khả năng nhất là 0:1, 0:2 và 1:1, mỗi tỷ số 11%. Trên 2,5 bàn là 53% và cả hai đội cùng ghi bàn là 50%.
Viết lúc 07:24 GMT+7 Thứ 7, 7 thg 11 dựa trên dữ liệu và tỷ lệ cược của trang này vào thời điểm đó; sau đó tỷ lệ có thể đã thay đổi.
Viết tự động từ dữ liệu trên trang và thông tin trước trận. Chỉ để tham khảo.
Diễn giải dữ liệu xác suất (văn bản mẫu)
- Xác suất công bố nghiêng về SC Braga (61%); bàn kỳ vọng Rio Ave 0.88 – 1.91 SC Braga.
- Kỳ vọng 2.79 bàn; tài/xỉu 2,5 gần như cân bằng (tài 53%).
- Tỷ số khả dĩ nhất 0:1 (11%); hiệp 1/cả trận khả dĩ nhất A/A (36%).
- 5 trận gần nhất: Rio Ave LLWLD (1 thắng), SC Braga WLLLD (1 thắng).
- 6 lần gặp gần nhất trong dữ liệu: Rio Ave thắng 1, hòa 2, SC Braga thắng 3.
Xác suất đã gồm đồng thuận nhà cái, vốn phản ánh tin lực lượng công khai; phần mô hình thống kê dùng kết quả, tỷ số và kèo đóng cửa của các trận trước, không trực tiếp đọc tin lực lượng. Hãy kiểm tra thông báo chính thức trước giờ bóng lăn.
1X2 (kết quả)
Xác suất 1X2 và tài/xỉu 2,5 trên trang này bằng đồng thuận đã bỏ biên của 20 nhà cái (kiểm định cho thấy thị trường chính xác hơn mô hình, nên trọng số mô hình hiện là 0); các kèo khác suy ra từ cùng một ma trận tỉ số.
- Bàn kỳ vọng · Rio Ave
- 0.88
- Bàn kỳ vọng · SC Braga
- 1.91
- Tỷ số khả dĩ nhất
- 0:1 (11%)
- Kết quả hiệp 1
- 15% / 43% / 42%
Chấp 1X2
| Chấp 1X2 | Rio Ave | Hòa | SC Braga |
|---|---|---|---|
| Chủ nhà -3 | 0.3% | 1.0% | 98.7% |
| Chủ nhà -2 | 1.3% | 4.0% | 94.7% |
| Chủ nhà -1 | 5.3% | 10.9% | 83.8% |
| Chủ nhà +1≈ | 38.9% | 24.3% | 36.8% |
| Chủ nhà +2 | 63.2% | 19.0% | 17.8% |
| Chủ nhà +3 | 82.2% | 10.7% | 7.1% |
Kèo cân bằng của mô hình: Chủ nhà +1
Tỷ số chính xác
- 1:04.9%
- 2:02.4%
- 2:14.5%
- 3:00.7%
- 3:11.3%
- 3:21.3%
- 4:00.2%
- 4:10.3%
- 4:20.3%
- 5:00.0%
- 5:10.1%
- 5:20.0%
- Chủ thắng khác0.3%
- 0:06.7%
- 1:110.8%
- 2:24.3%
- 3:30.8%
- Hòa khác0.1%
- 0:111.3%
- 0:211.2%
- 1:29.9%
- 0:37.1%
- 1:36.3%
- 2:32.7%
- 0:43.4%
- 1:43.0%
- 2:41.3%
- 0:51.3%
- 1:51.1%
- 2:50.5%
- Khách thắng khác1.9%
Tỷ số ngoài bảng được gộp vào "khác".
Tổng bàn (0–7+)
| Tài/xỉu | 1.5 | 2.5 | 3.5 | 4.5 |
|---|---|---|---|---|
| Tài | 77.1% | 52.7% | 30.5% | 15.0% |
| Xỉu | 22.9% | 47.3% | 69.5% | 85.0% |
Chẵn lẻ bàn thắng (3+ = tài)
- Tài, lẻ
- 32.6%
- Tài, chẵn
- 20.1%
- Xỉu, lẻ
- 16.2%
- Xỉu, chẵn
- 31.1%
Hai đội ghi bàn · Xác suất giữ sạch lưới
- Hai đội ghi bàn: Có
- 50.2%
- Hai đội ghi bàn: Không
- 49.8%
- Xác suất giữ sạch lưới · Rio Ave
- 14.8%
- Xác suất giữ sạch lưới · SC Braga
- 41.6%
Số bàn của mỗi đội (0–3+)
| Đội | 0 | 1 | 2 | 3+ |
|---|---|---|---|---|
| Rio Ave | 41.6% | 36.5% | 16.0% | 5.9% |
| SC Braga | 14.8% | 28.3% | 27.0% | 29.9% |
Hiệp 1 / cả trận
| Hiệp 1 ↓ / Cả trận → | Chủ nhà thắng | Hòa | Khách thắng |
|---|---|---|---|
| Chủ nhà thắng | H/H 8.1% | H/D 4.3% | H/A 3.1% |
| Hòa | D/H 7.0% | D/D 14.1% | D/A 21.6% |
| Khách thắng | A/H 1.1% | A/D 4.3% | A/A 36.5% |
Chữ đầu là kết quả hiệp 1, chữ sau là cả trận (H chủ, D hòa, A khách).
Tỷ lệ kèo nhà cái (khu vực châu Âu)
Đồng thuận thị trường (đã bỏ biên lợi nhuận): Rio Ave 16.2% · Hòa 22.7% · SC Braga 61.1% · 2.5+ 52.7%
| Nhà cái | Chủ nhà | Hòa | Khách | Tài/Xỉu | Kèo châu Á (chủ nhà) |
|---|---|---|---|---|---|
| Pinnacle | 5.98 | 4.26 | 1.53 | 2.5: 1.83 / 2.04 | +1: 1.93 / 1.93 |
| BetOnline.ag | 5.70 | 4.10 | 1.52 | 2.75: 1.97 / 1.78 | +1: 1.89 / 1.86 |
| Coolbet | 6.00 | 4.20 | 1.55 | 2.5: 1.78 / 2.01 | +1: 1.89 / 1.89 |
| GTbets | 5.74 | 4.13 | 1.56 | 2.5: 1.81 / 1.97 | +0.5: 2.43 / 1.54 |
| Marathon Bet | 5.65 | 4.10 | 1.53 | 2.5: 1.79 / 1.95 | +1: 1.84 / 1.89 |
| Matchbook | 6.20 | 4.30 | 1.56 | 2.5: 1.82 / 2.04 | +1: 1.92 / 1.92 |
| Betsson | 5.90 | 4.05 | 1.50 | 2.5: 1.78 / 1.98 | – |
| LeoVegas (SE) | 5.60 | 3.85 | 1.47 | 2.5: 1.73 / 1.93 | – |
| Nordic Bet | 5.90 | 4.05 | 1.50 | 2.5: 1.78 / 1.98 | – |
| PMU (FR) | 5.60 | 3.85 | 1.45 | 2.5: 1.67 / 1.85 | – |
| Tipico | 6.00 | 4.20 | 1.50 | 2.5: 1.77 / 2.00 | – |
| Unibet (NL) | 5.60 | 3.90 | 1.48 | 2.5: 1.74 / 1.94 | – |
| Unibet (SE) | 5.60 | 3.90 | 1.48 | 2.5: 1.74 / 1.94 | – |
| William Hill | 5.50 | 3.90 | 1.55 | 2.5: 1.75 / 2.00 | – |
Cập nhật kèo: 23:20 GMT+7 Thứ 7, 7 thg 11
Bảng chỉ hiển thị 14 nhà cái có nhiều kèo nhất trong số 20 nhà cái của đồng thuận.
Giá của các nhà cái châu Âu qua The Odds API, cập nhật khoảng 2 giờ một lần. Chỉ để tham khảo, không phải lời khuyên cá cược. GoalPulse không liên kết tới nhà cái và không bán cược.
Hồ sơ câu lạc bộ
Rio Ave
Câu lạc bộ đến từ Vila do Conde, thi đấu ở Primeira Liga và thường cạnh tranh ở nhóm giữa và nhóm dưới bảng xếp hạng. Tháng 10/2026, đội bổ nhiệm Vasco Seabra làm huấn luyện viên trưởng sau khi Sotiris Sylaidopoulos ra đi.
- Thành phố
- Vila do Conde, Portugal
- Sân nhà
- Estádio dos Arcos
- Thành lập
- 1939
- HLV trưởng
- Vasco Seabra
SC Braga
Braga là câu lạc bộ vùng Minho, được gọi là Arsenalistas vì bộ áo đấu sân nhà màu đỏ, thường xuyên cạnh tranh ngay sau ba đội bóng lớn của Bồ Đào Nha. Họ xếp thứ 4 tại Primeira Liga 2025–26 và vào bán kết Europa League.
- Thành phố
- Braga, Portugal
- Sân nhà
- Estádio Municipal de Braga
- Thành lập
- 1921
Do Claude tổng hợp bằng tìm kiếm web (kiểm tra 2026-11-06); có thể có sai sót — thông tin chính thức của CLB là chuẩn.
Phong độ gần đây · Đối đầu
Rio Ave
- L@ Académico de Viseu1-2 · 11-01
- LFamalicão0-4 · 10-25
- WNacional3-2 · 10-11
- L@ Alverca0-1 · 09-19
- DEstrela da Amadora3-3 · 09-14
SC Braga
- WFamalicão3-0 · 11-01
- L@ Nacional0-1 · 10-25
- LGil Vicente1-2 · 10-19
- LSporting CP1-3 · 10-09
- D@ Santa Clara0-0 · 09-20
Rio Ave nghỉ 7 ngày · SC Braga nghỉ 7 ngày
Đối đầu
- 2026-02-08SC Braga 3-0 Rio AveVĐQG Bồ Đào Nha
- 2025-08-31Rio Ave 2-2 SC BragaVĐQG Bồ Đào Nha
- 2025-03-02Rio Ave 2-1 SC BragaVĐQG Bồ Đào Nha
- 2024-09-29SC Braga 4-0 Rio AveVĐQG Bồ Đào Nha
- 2024-03-09Rio Ave 0-0 SC BragaVĐQG Bồ Đào Nha
- 2023-10-07SC Braga 2-1 Rio AveVĐQG Bồ Đào Nha
Hướng dẫn thị trường & xổ số thể thao Trung Quốc → · Trang giải: VĐQG Bồ Đào Nha →