MLS · Vòng 34
Dự đoán FC Cincinnati vs Nashville SC: 1X2, tỷ số, tổng bàn, hiệp 1/cả trận
Giờ bóng lăn (giờ VN): · Dữ liệu mô hình đến 2026-11-07
Dự đoán của chúng tôi cho FC Cincinnati thắng 36%, hòa 25%, Nashville SC thắng 38%; tỷ số khả dĩ nhất là 1:1 (11%), kỳ vọng 3.20 bàn.
Dự đoán AI
Đồng thuận thị trườngĐộ tin cậy: Thấp (dễ bất ngờ)- 1X2 (kết quả)
- FC Cincinnati / Nashville SC
- 75%
- Chấp 1X2 · Chủ nhà +1
- FC Cincinnati
- 62%
- Tỷ số chính xác
- 1:1 / 1:2
- 20%
- Tổng bàn
- 2 / 3 bàn
- 44%
- Hiệp 1 / cả trận
- A/A
- 23%
- Tài/xỉu 2.5
- Tài
- 62%
Lựa chọn hàng đầu cho từng kèo — chỉ để tham khảo, không bảo đảm; đặt cược theo đó là rủi ro của bạn. Với trận có tỷ lệ cược của nhà cái, dự đoán là lựa chọn đứng đầu của đồng thuận thị trường đã loại biên lợi nhuận; không có tỷ lệ cược thì là kết quả của mô hình thống kê.
Phân tích trước trận bằng AI (Claude viết)
Cincinnati tiếp Nashville ở vòng cuối mùa giải thường niên MLS (vòng 34). Chủ nhà thắng ba trong năm trận gần nhất, còn Nashville bất bại với ba thắng, hai hòa, trong đó có trận thắng Sporting Kansas City 4-0. Thời gian nghỉ là 7 ngày so với 6 ngày. Cincinnati cần thắng để tránh vòng play-in, nhưng hàng thủ chắp vá khi Hadebe, Hagglund, Malatini, Robinson và Malacia đều vắng mặt. Nashville đã chắc chiếc Shield và có thể xoay tua, dù chỉ một điểm là đủ để giành kỷ lục điểm số tuyệt đối. Lần gặp gần nhất vào tháng 8, họ thắng 4-0.
Xác suất khá sát nhau: Cincinnati thắng 37%, hòa 25%, Nashville thắng 38%, nghiêng nhẹ về đội khách. Trên 2,5 bàn là 66%, cả hai đội ghi bàn là 68%, bàn thắng kỳ vọng 1,68–1,71. Tỷ số có khả năng cao nhất là 1:1 (11%), 1:2 (8%) và 2:1 (8%).
Viết lúc 06:07 GMT+7 Thứ 7, 7 thg 11 dựa trên dữ liệu và tỷ lệ cược của trang này vào thời điểm đó; sau đó tỷ lệ có thể đã thay đổi.
Viết tự động từ dữ liệu trên trang và thông tin trước trận. Chỉ để tham khảo.
Diễn giải dữ liệu xác suất (văn bản mẫu)
- Hai đội ngang tài: FC Cincinnati 36%, hòa 25%, Nashville SC 38% — xác suất không nghiêng rõ về bên nào.
- Nhiều khả năng có bàn: kỳ vọng 3.20 bàn, tài 2,5 62%, hai đội ghi bàn 65%.
- Tỷ số khả dĩ nhất 1:1 (11%); hiệp 1/cả trận khả dĩ nhất A/A (23%).
- 5 trận gần nhất: FC Cincinnati WDWWL (3 thắng), Nashville SC WDWDW (3 thắng).
- 6 lần gặp gần nhất trong dữ liệu: FC Cincinnati thắng 3, hòa 1, Nashville SC thắng 2.
Xác suất đã gồm đồng thuận nhà cái, vốn phản ánh tin lực lượng công khai; phần mô hình thống kê dùng kết quả, tỷ số và kèo đóng cửa của các trận trước, không trực tiếp đọc tin lực lượng. Hãy kiểm tra thông báo chính thức trước giờ bóng lăn.
1X2 (kết quả)
Xác suất 1X2 và tài/xỉu 2,5 trên trang này bằng đồng thuận đã bỏ biên của 23 nhà cái (kiểm định cho thấy thị trường chính xác hơn mô hình, nên trọng số mô hình hiện là 0); các kèo khác suy ra từ cùng một ma trận tỉ số.
- Bàn kỳ vọng · FC Cincinnati
- 1.57
- Bàn kỳ vọng · Nashville SC
- 1.63
- Tỷ số khả dĩ nhất
- 1:1 (11%)
- Kết quả hiệp 1
- 30% / 39% / 31%
Chấp 1X2
| Chấp 1X2 | FC Cincinnati | Hòa | Nashville SC |
|---|---|---|---|
| Chủ nhà -3 | 2.3% | 4.8% | 92.8% |
| Chủ nhà -2 | 7.2% | 11.0% | 81.9% |
| Chủ nhà -1 | 18.1% | 17.9% | 63.9% |
| Chủ nhà +1≈ | 61.5% | 18.6% | 19.8% |
| Chủ nhà +2 | 80.2% | 11.8% | 8.1% |
| Chủ nhà +3 | 91.9% | 5.4% | 2.7% |
Kèo cân bằng của mô hình: Chủ nhà +1
Tỷ số chính xác
- 1:05.4%
- 2:05.0%
- 2:18.2%
- 3:02.6%
- 3:14.3%
- 3:23.5%
- 4:01.0%
- 4:11.7%
- 4:21.4%
- 5:00.3%
- 5:10.5%
- 5:20.4%
- Chủ thắng khác1.6%
- 0:05.1%
- 1:111.4%
- 2:26.7%
- 3:31.9%
- Hòa khác0.3%
- 0:15.6%
- 0:25.4%
- 1:28.5%
- 0:32.9%
- 1:34.6%
- 2:33.6%
- 0:41.2%
- 1:41.9%
- 2:41.5%
- 0:50.4%
- 1:50.6%
- 2:50.5%
- Khách thắng khác1.8%
Tỷ số ngoài bảng được gộp vào "khác".
Tổng bàn (0–7+)
| Tài/xỉu | 1.5 | 2.5 | 3.5 | 4.5 |
|---|---|---|---|---|
| Tài | 83.9% | 62.0% | 39.8% | 21.9% |
| Xỉu | 16.1% | 38.0% | 60.2% | 78.1% |
Chẵn lẻ bàn thắng (3+ = tài)
- Tài, lẻ
- 36.9%
- Tài, chẵn
- 25.1%
- Xỉu, lẻ
- 11.0%
- Xỉu, chẵn
- 27.0%
Hai đội ghi bàn · Xác suất giữ sạch lưới
- Hai đội ghi bàn: Có
- 64.7%
- Hai đội ghi bàn: Không
- 35.3%
- Xác suất giữ sạch lưới · FC Cincinnati
- 19.6%
- Xác suất giữ sạch lưới · Nashville SC
- 20.8%
Số bàn của mỗi đội (0–3+)
| Đội | 0 | 1 | 2 | 3+ |
|---|---|---|---|---|
| FC Cincinnati | 20.8% | 32.6% | 25.7% | 21.0% |
| Nashville SC | 19.6% | 32.0% | 26.0% | 22.4% |
Hiệp 1 / cả trận
| Hiệp 1 ↓ / Cả trận → | Chủ nhà thắng | Hòa | Khách thắng |
|---|---|---|---|
| Chủ nhà thắng | H/H 21.0% | H/D 5.9% | H/A 2.8% |
| Hòa | D/H 12.4% | D/D 13.7% | D/A 13.1% |
| Khách thắng | A/H 2.7% | A/D 5.9% | A/A 22.6% |
Chữ đầu là kết quả hiệp 1, chữ sau là cả trận (H chủ, D hòa, A khách).
Tỷ lệ kèo nhà cái (khu vực châu Âu)
Đồng thuận thị trường (đã bỏ biên lợi nhuận): FC Cincinnati 36.1% · Hòa 25.4% · Nashville SC 38.5% · 2.5+ 62.0%
| Nhà cái | Chủ nhà | Hòa | Khách | Tài/Xỉu | Kèo châu Á (chủ nhà) |
|---|---|---|---|---|---|
| Pinnacle | 2.73 | 3.68 | 2.51 | 3: 1.88 / 1.99 | 0: 2.03 / 1.87 |
| 1xBet | 2.71 | 3.75 | 2.52 | 3.5: 2.22 / 1.73 | +1.5: 1.20 / 5.03 |
| BetAnything | 2.65 | 3.75 | 2.45 | 3: 1.83 / 2.00 | 0: 1.96 / 1.86 |
| BetOnline.ag | 2.66 | 3.83 | 2.51 | 3: 1.83 / 1.95 | 0: 1.95 / 1.86 |
| Coolbet | 2.60 | 3.85 | 2.40 | 3: 1.82 / 1.96 | +1: 1.27 / 3.67 |
| GTbets | 2.57 | 3.77 | 2.56 | 3.5: 2.26 / 1.65 | +0.5: 1.53 / 2.45 |
| Marathon Bet | 2.60 | 3.60 | 2.42 | 3.5: 2.25 / 1.60 | 0: 1.93 / 1.80 |
| Matchbook | 2.76 | 3.85 | 2.50 | 3.5: 2.44 / 1.64 | 0: 2.04 / 1.86 |
| MyBookie.ag | 2.60 | 3.75 | 2.46 | 3.5: 2.31 / 1.57 | +0.5: 1.54 / 2.38 |
| Betsson | 2.65 | 3.60 | 2.45 | 2.5: 1.52 / 2.48 | – |
| LeoVegas (SE) | 2.55 | 3.85 | 2.55 | 3.5: 2.23 / 1.63 | – |
| Nordic Bet | 2.65 | 3.60 | 2.45 | 2.5: 1.52 / 2.48 | – |
| PMU (FR) | 2.33 | 3.45 | 2.30 | 3.5: 2.10 / 1.51 | – |
| Tipico | 2.65 | 3.60 | 2.25 | 3.5: 2.15 / 1.60 | – |
Cập nhật kèo: 23:20 GMT+7 Thứ 7, 7 thg 11
Bảng chỉ hiển thị 14 nhà cái có nhiều kèo nhất trong số 23 nhà cái của đồng thuận.
Giá của các nhà cái châu Âu qua The Odds API, cập nhật khoảng 2 giờ một lần. Chỉ để tham khảo, không phải lời khuyên cá cược. GoalPulse không liên kết tới nhà cái và không bán cược.
Thông tin trước trận của Claude
Quan điểm độc lập của Claude từ tìm kiếm web, là một phần của thử nghiệm công khai — không làm thay đổi xác suất trên trang này.
Cincinnati have the stronger motivation on Decision Day, needing a win to avoid the play-in round, but they arrive with a patched-up defence after Hadebe and Hagglund joined Malatini, Robinson and Malacia on the treatment table. Nashville have the Shield wrapped up and may rotate, yet a single point would hand them the outright MLS points record and they look close to full strength. We sit very near the market with a slight lean to the visitors and an open, goal-heavy game.
Tin gốc (tiếng Anh, 8 mục)
- FC Cincinnati · Cincinnati host Nashville on Decision Day. A win would avoid the playoff play-in round and improve their seeding. They are already in the playoffs for a fifth straight season. (ảnh hưởng vừa · yahoo.com)
- Nashville SC · Nashville have already won the Supporters' Shield and have nothing to play for in the standings. They have 74 points and need one more to set the outright MLS single-season points record. Playoffs start Nov 22, so some rotation is possible. (ảnh hưởng vừa · sportsmole.co.uk)
- FC Cincinnati · Julián Malatini and Miles Robinson are out. Tyrell Malacia (ankle) has missed three games and is unlikely to be fit. (ảnh hưởng lớn · sportsmole.co.uk)
- FC Cincinnati · Teenage Hadebe was withdrawn injured against Philadelphia and is doubtful. SixOneFive lists Nick Hagglund in concussion protocol, while WhoScored's predicted XI includes Hagglund. (ảnh hưởng vừa · sixonefivesoccer.com)
- FC Cincinnati · Evander is in contention to start after coming on at half-time last week. Samuel Gidi may drop into a back three, and Ayoub Jabbari is likely to start. (ảnh hưởng vừa · whoscored.com)
- FC Cincinnati · Samuel Gidi and Obinna Nwobodo are one yellow card from a suspension. (ảnh hưởng nhỏ · sixonefivesoccer.com)
- Nashville SC · Sports Mole reports no fresh injury concerns for Nashville, and Cincinnati Soccer Talk calls the roster healthy. WhoScored lists Owen Presthus and Famara Camara as out, so the sources conflict. (ảnh hưởng nhỏ · sportsmole.co.uk)
- Nashville SC · Goalkeeper Brian Schwake and Reed Baker-Whiting have international call-ups. The source does not say whether they miss this match. Matthew Corcoran has been called up to the US U23 squad. (ảnh hưởng nhỏ · yahoo.com)
Claude tổng hợp bằng tìm kiếm web, có thể sai — hãy kiểm tra thông báo chính thức. Thông tin này không thay đổi xác suất trên trang; đây là thử nghiệm công khai xem có chính xác hơn thị trường không.
Hồ sơ câu lạc bộ
FC Cincinnati
Câu lạc bộ MLS có biệt danh Orange and Blue, vô địch Supporters' Shield 2023 và đã giành suất dự playoff MLS Cup 2026.
- Thành phố
- Cincinnati, Ohio, United States
- Sân nhà
- TQL Stadium
- Thành lập
- 2015
- HLV trưởng
- Pat Noonan
Nashville SC
Nashville SC, biệt danh Boys in Gold, gia nhập MLS năm 2020 và dưới sự dẫn dắt của B. J. Callaghan đã đứng đầu Miền Đông cũng như bảng xếp hạng chung ở mùa giải thường niên 2026.
- Thành phố
- Nashville, Tennessee, United States
- Sân nhà
- Geodis Park
- Thành lập
- 2016
- HLV trưởng
- B. J. Callaghan
Do Claude tổng hợp bằng tìm kiếm web (kiểm tra 2026-11-06); có thể có sai sót — thông tin chính thức của CLB là chuẩn.
Phong độ gần đây · Đối đầu
FC Cincinnati
- WPhiladelphia Union1-0 · 10-31
- D@ Inter Miami2-2 · 10-28
- W@ D.C. United2-0 · 10-24
- WD.C. United2-1 · 10-21
- LColumbus Crew0-2 · 10-18
Nashville SC
- WNew York Red Bulls3-2 · 11-01
- DPhiladelphia Union0-0 · 10-29
- W@ CF Montréal2-0 · 10-24
- D@ San Jose Earthquakes1-1 · 10-18
- WSporting Kansas City4-0 · 10-15
FC Cincinnati nghỉ 7 ngày · Nashville SC nghỉ 6 ngày
Đối đầu
- 2026-08-30Nashville SC 4-0 FC CincinnatiMLS
- 2025-09-13FC Cincinnati 2-1 Nashville SCMLS
- 2025-03-30Nashville SC 1-2 FC CincinnatiMLS
- 2024-09-22Nashville SC 2-2 FC CincinnatiMLS
- 2024-05-29FC Cincinnati 0-2 Nashville SCMLS
- 2023-07-15FC Cincinnati 3-1 Nashville SCMLS
Hướng dẫn thị trường & xổ số thể thao Trung Quốc → · Trang giải: MLS →