Conference League · Vòng 3
Dự đoán Universitatea Craiova vs Egnatia: 1X2, tỷ số, tổng bàn, hiệp 1/cả trận
Giờ bóng lăn (giờ VN): · Dữ liệu mô hình đến 2026-11-05
Xác suất trước trận (chỉ dùng thông tin có trước giờ bóng lăn): Universitatea Craiova thắng 51%, hòa 25%, Egnatia thắng 24%; tỷ số thực tế là 2:0.
Kết thúc: Universitatea Craiova 2-0 Egnatia. Lựa chọn trước trận (mô hình thống kê) "Universitatea Craiova" — đúng.
Đối chiếu sau trận: xác suất trước trận và kết quả thực tế
| Kèo | Kết quả | Xác suất trước trận | Thứ hạng |
|---|---|---|---|
| Kết quả cuối trận | Universitatea Craiova | 50.8% | khả năng cao nhất |
| Tỷ số | 2:0 | 8.7% | hạng 4/31 |
| Tổng bàn thắng | 2 bàn | 24.2% | khả năng cao nhất |
| Tài/xỉu 2,5 | Xỉu 2.5 | 46.3% | hạng 2/2 |
| Hiệp 1/cả trận | H/H | 31.1% | khả năng cao nhất |
Một trận đấu đơn lẻ nói lên rất ít về chất lượng dự báo; hãy xem thành tích cả giải. Xác suất chỉ mang tính tham khảo.
Dự đoán AI
Mô hìnhĐộ tin cậy: Trung bình- 1X2 (kết quả)Đúng
- Universitatea Craiova
- 51%
- Chấp 1X2 · Chủ nhà -1Sai
- Egnatia
- 49%
- Tỷ số chính xácSai
- 1:1 / 2:1
- 22%
- Tổng bànĐúng
- 2 / 3 bàn
- 47%
- Hiệp 1 / cả trậnĐúng
- H/H
- 31%
- Tài/xỉu 2.5Sai
- Tài
- 54%
Lựa chọn hàng đầu cho từng kèo — chỉ để tham khảo, không bảo đảm; đặt cược theo đó là rủi ro của bạn. Với trận có tỷ lệ cược của nhà cái, dự đoán là lựa chọn đứng đầu của đồng thuận thị trường đã loại biên lợi nhuận; không có tỷ lệ cược thì là kết quả của mô hình thống kê.
Nhận định mẫu trước trận (tạo từ dữ liệu trước trận)
- Mô hình nghiêng về Universitatea Craiova (51%); bàn kỳ vọng Universitatea Craiova 1.71 – 1.11 Egnatia.
- Kỳ vọng 2.83 bàn; tài/xỉu 2,5 gần như cân bằng (tài 54%).
- Tỷ số khả dĩ nhất 1:1 (12%); hiệp 1/cả trận khả dĩ nhất H/H (31%).
- 5 trận gần nhất: Universitatea Craiova WDLDW (2 thắng), Egnatia DDDDW (1 thắng).
Xác suất đã gồm đồng thuận nhà cái, vốn phản ánh tin lực lượng công khai; phần mô hình thống kê dùng kết quả, tỷ số và kèo đóng cửa của các trận trước, không trực tiếp đọc tin lực lượng. Hãy kiểm tra thông báo chính thức trước giờ bóng lăn.
1X2 (kết quả)
Trận này chưa có kèo — xác suất hoàn toàn từ mô hình thống kê.
- Bàn kỳ vọng · Universitatea Craiova
- 1.71
- Bàn kỳ vọng · Egnatia
- 1.11
- Tỷ số khả dĩ nhất
- 1:1 (12%)
- Kết quả hiệp 1
- 38% / 41% / 21%
Chấp 1X2
| Chấp 1X2 | Universitatea Craiova | Hòa | Egnatia |
|---|---|---|---|
| Chủ nhà -3 | 4.4% | 7.8% | 87.7% |
| Chủ nhà -2 | 12.3% | 15.7% | 72.0% |
| Chủ nhà -1≈ | 28.0% | 22.9% | 49.2% |
| Chủ nhà +1 | 75.9% | 14.7% | 9.5% |
| Chủ nhà +2 | 90.5% | 6.6% | 2.8% |
| Chủ nhà +3 | 97.2% | 2.2% | 0.7% |
Kèo cân bằng của mô hình: Chủ nhà -1
Tỷ số chính xác
- 1:09.6%
- 2:08.7%
- 2:19.7%
- 3:05.0%
- 3:15.5%
- 3:23.1%
- 4:02.1%
- 4:12.4%
- 4:21.3%
- 5:00.7%
- 5:10.8%
- 5:20.5%
- Chủ thắng khác1.5%
- 0:06.5%
- 1:111.9%
- 2:25.4%
- 3:31.1%
- Hòa khác0.1%
- 0:16.0%
- 0:23.7%
- 1:26.3%
- 0:31.4%
- 1:32.3%
- 2:32.0%
- 0:40.4%
- 1:40.7%
- 2:40.6%
- 0:50.1%
- 1:50.1%
- 2:50.1%
- Khách thắng khác0.5%
Tỷ số ngoài bảng được gộp vào "khác".
Tổng bàn (0–7+)
| Tài/xỉu | 1.5 | 2.5 | 3.5 | 4.5 |
|---|---|---|---|---|
| Tài | 77.9% | 53.7% | 31.4% | 15.7% |
| Xỉu | 22.1% | 46.3% | 68.6% | 84.3% |
Chẵn lẻ bàn thắng (3+ = tài)
- Tài, lẻ
- 33.1%
- Tài, chẵn
- 20.6%
- Xỉu, lẻ
- 15.6%
- Xỉu, chẵn
- 30.7%
Hai đội ghi bàn · Xác suất giữ sạch lưới
- Hai đội ghi bàn: Có
- 55.6%
- Hai đội ghi bàn: Không
- 44.4%
- Xác suất giữ sạch lưới · Universitatea Craiova
- 32.8%
- Xác suất giữ sạch lưới · Egnatia
- 18.0%
Số bàn của mỗi đội (0–3+)
| Đội | 0 | 1 | 2 | 3+ |
|---|---|---|---|---|
| Universitatea Craiova | 18.0% | 30.9% | 26.5% | 24.6% |
| Egnatia | 32.8% | 36.6% | 20.4% | 10.2% |
Hiệp 1 / cả trận
| Hiệp 1 ↓ / Cả trận → | Chủ nhà thắng | Hòa | Khách thắng |
|---|---|---|---|
| Chủ nhà thắng | H/H 31.1% | H/D 5.1% | H/A 1.6% |
| Hòa | D/H 16.9% | D/D 14.7% | D/A 9.1% |
| Khách thắng | A/H 2.9% | A/D 5.1% | A/A 13.4% |
Chữ đầu là kết quả hiệp 1, chữ sau là cả trận (H chủ, D hòa, A khách).
Hồ sơ câu lạc bộ
Universitatea Craiova
Câu lạc bộ Romania đến từ Craiova, thi đấu tại Liga I và nhận kế thừa thành tích của Universitatea Craiova lịch sử, trong đó có bốn chức vô địch quốc gia.
- Thành phố
- Craiova, Romania
- Sân nhà
- Ion Oblemenco Stadium
- Thành lập
- 1948
- HLV trưởng
- Filipe Coelho
Egnatia
Câu lạc bộ đến từ thị trấn nhỏ Rrogozhinë của Albania, nổi lên mạnh mẽ ở Kategoria Superiore với chức vô địch các mùa 2024–25 và 2025–26 và thường dự vòng loại châu Âu.
- Thành phố
- Rrogozhinë, Albania
- Sân nhà
- Egnatia Arena
- HLV trưởng
- Nevil Dede
Do Claude tổng hợp bằng tìm kiếm web (kiểm tra 2026-11-06); có thể có sai sót — thông tin chính thức của CLB là chuẩn.
Hướng dẫn thị trường & xổ số thể thao Trung Quốc → · Trang giải: Conference League →