J1 League · Vòng 12
Dự đoán Kawasaki Frontale vs Fagiano Okayama: 1X2, tỷ số, tổng bàn, hiệp 1/cả trận
Giờ bóng lăn (giờ VN): · Dữ liệu mô hình đến 2026-10-19
Xác suất trước trận (chỉ dùng thông tin có trước giờ bóng lăn): Kawasaki Frontale thắng 50%, hòa 26%, Fagiano Okayama thắng 25%; tỷ số thực tế là 2:1.
Kết thúc: Kawasaki Frontale 2-1 Fagiano Okayama. Lựa chọn trước trận (đồng thuận thị trường) "Kawasaki Frontale" — đúng.
Đối chiếu sau trận: xác suất trước trận và kết quả thực tế
| Kèo | Kết quả | Xác suất trước trận | Thứ hạng |
|---|---|---|---|
| Kết quả cuối trận | Kawasaki Frontale | 49.8% | khả năng cao nhất |
| Tỷ số | 2:1 | 9.6% | hạng 2/31 |
| Tổng bàn thắng | 3 bàn | 22.3% | hạng 2/8 |
| Tài/xỉu 2,5 | Tài 2.5 | 53.8% | khả năng cao nhất |
| Hiệp 1/cả trận | H/H | 28.6% | khả năng cao nhất |
Một trận đấu đơn lẻ nói lên rất ít về chất lượng dự báo; hãy xem thành tích cả giải. Xác suất chỉ mang tính tham khảo.
Dự đoán AI
Đồng thuận thị trườngĐộ tin cậy: Trung bình- 1X2 (kết quả)Đúng
- Kawasaki Frontale / Hòa
- 75%
- Chấp 1X2 · Chủ nhà -1Sai
- Fagiano Okayama
- 50%
- Tỷ số chính xácĐúng
- 1:1 / 2:1
- 22%
- Tổng bànĐúng
- 2 / 3 bàn
- 47%
- Hiệp 1 / cả trậnĐúng
- H/H
- 29%
- Tài/xỉu 2.5Đúng
- Tài
- 54%
Lựa chọn hàng đầu cho từng kèo — chỉ để tham khảo, không bảo đảm; đặt cược theo đó là rủi ro của bạn. Với trận có tỷ lệ cược của nhà cái, dự đoán là lựa chọn đứng đầu của đồng thuận thị trường đã loại biên lợi nhuận; không có tỷ lệ cược thì là kết quả của mô hình thống kê.
Nhận định mẫu trước trận (tạo từ dữ liệu trước trận)
- Xác suất công bố nghiêng về Kawasaki Frontale (50%); bàn kỳ vọng Kawasaki Frontale 1.70 – 1.13 Fagiano Okayama.
- Kỳ vọng 2.83 bàn; tài/xỉu 2,5 gần như cân bằng (tài 54%).
- Tỷ số khả dĩ nhất 1:1 (12%); hiệp 1/cả trận khả dĩ nhất H/H (29%).
- 5 trận gần nhất: Kawasaki Frontale WWLDW (3 thắng), Fagiano Okayama WLLLW (2 thắng).
Xác suất đã gồm đồng thuận nhà cái, vốn phản ánh tin lực lượng công khai; phần mô hình thống kê dùng kết quả, tỷ số và kèo đóng cửa của các trận trước, không trực tiếp đọc tin lực lượng. Hãy kiểm tra thông báo chính thức trước giờ bóng lăn.
1X2 (kết quả)
Xác suất 1X2 và tài/xỉu 2,5 trên trang này bằng đồng thuận đã bỏ biên của giá đóng cửa trận này (football-data.co.uk) (kiểm định cho thấy thị trường chính xác hơn mô hình, nên trọng số mô hình hiện là 0); các kèo khác suy ra từ cùng một ma trận tỉ số.
- Bàn kỳ vọng · Kawasaki Frontale
- 1.70
- Bàn kỳ vọng · Fagiano Okayama
- 1.13
- Tỷ số khả dĩ nhất
- 1:1 (12%)
- Kết quả hiệp 1
- 35% / 44% / 21%
Chấp 1X2
| Chấp 1X2 | Kawasaki Frontale | Hòa | Fagiano Okayama |
|---|---|---|---|
| Chủ nhà -3 | 4.2% | 7.6% | 88.1% |
| Chủ nhà -2 | 11.9% | 15.4% | 72.7% |
| Chủ nhà -1≈ | 27.3% | 22.5% | 50.2% |
| Chủ nhà +1 | 75.4% | 14.8% | 9.9% |
| Chủ nhà +2 | 90.1% | 6.9% | 3.0% |
| Chủ nhà +3 | 97.0% | 2.3% | 0.7% |
Kèo cân bằng của mô hình: Chủ nhà -1
Tỷ số chính xác
- 1:09.2%
- 2:08.5%
- 2:19.6%
- 3:04.8%
- 3:15.5%
- 3:23.1%
- 4:02.0%
- 4:12.3%
- 4:21.3%
- 5:00.7%
- 5:10.8%
- 5:20.4%
- Chủ thắng khác1.5%
- 0:06.7%
- 1:112.1%
- 2:25.5%
- 3:31.2%
- Hòa khác0.2%
- 0:15.9%
- 0:23.8%
- 1:26.4%
- 0:31.4%
- 1:32.4%
- 2:32.1%
- 0:40.4%
- 1:40.7%
- 2:40.6%
- 0:50.1%
- 1:50.2%
- 2:50.1%
- Khách thắng khác0.5%
Tỷ số ngoài bảng được gộp vào "khác".
Tổng bàn (0–7+)
| Tài/xỉu | 1.5 | 2.5 | 3.5 | 4.5 |
|---|---|---|---|---|
| Tài | 78.2% | 53.8% | 31.5% | 15.7% |
| Xỉu | 21.8% | 46.2% | 68.5% | 84.3% |
Chẵn lẻ bàn thắng (3+ = tài)
- Tài, lẻ
- 33.1%
- Tài, chẵn
- 20.7%
- Xỉu, lẻ
- 15.2%
- Xỉu, chẵn
- 31.0%
Hai đội ghi bàn · Xác suất giữ sạch lưới
- Hai đội ghi bàn: Có
- 56.2%
- Hai đội ghi bàn: Không
- 43.8%
- Xác suất giữ sạch lưới · Kawasaki Frontale
- 32.2%
- Xác suất giữ sạch lưới · Fagiano Okayama
- 18.3%
Số bàn của mỗi đội (0–3+)
| Đội | 0 | 1 | 2 | 3+ |
|---|---|---|---|---|
| Kawasaki Frontale | 18.3% | 31.1% | 26.4% | 24.2% |
| Fagiano Okayama | 32.2% | 36.5% | 20.7% | 10.6% |
Hiệp 1 / cả trận
| Hiệp 1 ↓ / Cả trận → | Chủ nhà thắng | Hòa | Khách thắng |
|---|---|---|---|
| Chủ nhà thắng | H/H 28.6% | H/D 5.1% | H/A 1.8% |
| Hòa | D/H 18.2% | D/D 15.2% | D/A 10.0% |
| Khách thắng | A/H 3.0% | A/D 5.1% | A/A 12.9% |
Chữ đầu là kết quả hiệp 1, chữ sau là cả trận (H chủ, D hòa, A khách).
Hồ sơ câu lạc bộ
Kawasaki Frontale
Có trụ sở tại Kawasaki, tỉnh Kanagawa, Frontale bốn lần vô địch J1 League (2017, 2018, 2020, 2021) và nổi tiếng với lối chơi tấn công, kiểm soát bóng.
- Thành phố
- Kawasaki, Japan
- Sân nhà
- Uvance Todoroki Stadium by Fujitsu
- Thành lập
- 1955
- HLV trưởng
- Shigetoshi Hasebe
Fagiano Okayama
Câu lạc bộ J1 League đến từ Okayama, tên gọi lấy từ từ tiếng Ý nghĩa là chim trĩ, lên chơi ở giải cao nhất từ năm 2025 và thường xếp sơ đồ 3-4-2-1 dưới thời HLV Takashi Kiyama.
- Thành phố
- Okayama, Japan
- Sân nhà
- JFE Harenokuni Stadium
- Thành lập
- 1975
- HLV trưởng
- Takashi Kiyama
Do Claude tổng hợp bằng tìm kiếm web (kiểm tra 2026-11-06); có thể có sai sót — thông tin chính thức của CLB là chuẩn.
Hướng dẫn thị trường & xổ số thể thao Trung Quốc → · Trang giải: J1 League →