MLS · Vòng 34

Dự đoán CF Montréal vs Vancouver Whitecaps: 1X2, tỷ số, tổng bàn, hiệp 1/cả trận

CF Montréal
DLLDL
VS
Vancouver Whitecaps
WWLWD

Giờ bóng lăn (giờ VN): · Dữ liệu mô hình đến 2026-11-07

Dự đoán của chúng tôi cho CF Montréal thắng 21%, hòa 22%, Vancouver Whitecaps thắng 57%; tỷ số khả dĩ nhất là 1:1 (10%), kỳ vọng 3.29 bàn.

Dự đoán AI

Đồng thuận thị trườngĐộ tin cậy: Trung bình
1X2 (kết quả)
Vancouver Whitecaps
57%
Chấp 1X2 · Chủ nhà +1
CF Montréal
43%
Tỷ số chính xác
1:1 / 1:2
20%
Tổng bàn
2 / 3 bàn
43%
Hiệp 1 / cả trận
A/A
36%
Tài/xỉu 2.5
Tài
64%

Lựa chọn hàng đầu cho từng kèo — chỉ để tham khảo, không bảo đảm; đặt cược theo đó là rủi ro của bạn. Với trận có tỷ lệ cược của nhà cái, dự đoán là lựa chọn đứng đầu của đồng thuận thị trường đã loại biên lợi nhuận; không có tỷ lệ cược thì là kết quả của mô hình thống kê.

Phân tích trước trận bằng AI (Claude viết)

Montreal chưa thắng trong 5 trận gần nhất (2 hòa, 3 thua), ghi 2 bàn và để thủng lưới 11 bàn. Theo thông tin đăng tải, đội đã hết cơ hội vào playoff và vắng chân sút số một Owusu. Vancouver Whitecaps thắng 3 trong 5 trận gần nhất, ghi 11 bàn và thủng lưới 4 bàn. Tuy nhiên, họ đã chắc ngôi đầu Miền Tây và có hai tuần nghỉ trước playoff nên có thể xoay tua. Cubas và Sabbi dự kiến vắng mặt.

Xác suất công bố cho thấy Vancouver là đội được đánh giá cao rõ rệt với 57%, hòa 22% và Montreal thắng 21%. Bàn thắng kỳ vọng là 1,26–2,16. Các tỷ số dễ xảy ra nhất là 1:2 (10%), 1:1 (10%) và 0:2 (8%). Trên 2,5 bàn là 66%, cả hai đội cùng ghi bàn là 64%.

Viết lúc 06:09 GMT+7 Thứ 7, 7 thg 11 dựa trên dữ liệu và tỷ lệ cược của trang này vào thời điểm đó; sau đó tỷ lệ có thể đã thay đổi.

Viết tự động từ dữ liệu trên trang và thông tin trước trận. Chỉ để tham khảo.

Diễn giải dữ liệu xác suất (văn bản mẫu)
  • Xác suất công bố nghiêng về Vancouver Whitecaps (57%); bàn kỳ vọng CF Montréal 1.20 – 2.09 Vancouver Whitecaps.
  • Nhiều khả năng có bàn: kỳ vọng 3.29 bàn, tài 2,5 64%, hai đội ghi bàn 62%.
  • Tỷ số khả dĩ nhất 1:1 (10%); hiệp 1/cả trận khả dĩ nhất A/A (36%).
  • 5 trận gần nhất: CF Montréal DLLDL (0 thắng), Vancouver Whitecaps WWLWD (3 thắng).
  • 3 lần gặp gần nhất trong dữ liệu: CF Montréal thắng 0, hòa 1, Vancouver Whitecaps thắng 2.

Xác suất đã gồm đồng thuận nhà cái, vốn phản ánh tin lực lượng công khai; phần mô hình thống kê dùng kết quả, tỷ số và kèo đóng cửa của các trận trước, không trực tiếp đọc tin lực lượng. Hãy kiểm tra thông báo chính thức trước giờ bóng lăn.

1X2 (kết quả)

CF Montréal 21%Hòa 22%Vancouver Whitecaps 57%

Xác suất 1X2 và tài/xỉu 2,5 trên trang này bằng đồng thuận đã bỏ biên của 23 nhà cái (kiểm định cho thấy thị trường chính xác hơn mô hình, nên trọng số mô hình hiện là 0); các kèo khác suy ra từ cùng một ma trận tỉ số.

Bàn kỳ vọng · CF Montréal
1.20
Bàn kỳ vọng · Vancouver Whitecaps
2.09
Tỷ số khả dĩ nhất
1:1 (10%)
Kết quả hiệp 1
20% / 37% / 43%

Chấp 1X2

Chấp 1X2CF MontréalHòaVancouver Whitecaps
Chủ nhà -30.7%2.0%97.4%
Chủ nhà -22.6%5.8%91.6%
Chủ nhà -18.4%12.5%79.1%
Chủ nhà +1≈42.9%22.0%35.1%
Chủ nhà +264.9%17.4%17.7%
Chủ nhà +382.3%10.2%7.4%

Kèo cân bằng của mô hình: Chủ nhà +1

Tỷ số chính xác

CF Montréal · Chủ nhà thắng
  • 1:03.9%
  • 2:02.7%
  • 2:15.6%
  • 3:01.1%
  • 3:12.3%
  • 3:22.4%
  • 4:00.3%
  • 4:10.7%
  • 4:20.7%
  • 5:00.1%
  • 5:10.2%
  • 5:20.2%
  • Chủ thắng khác0.8%
Hòa
  • 0:04.3%
  • 1:19.9%
  • 2:25.9%
  • 3:31.6%
  • Hòa khác0.3%
Vancouver Whitecaps · Khách thắng
  • 0:17.2%
  • 0:28.1%
  • 1:29.8%
  • 0:35.6%
  • 1:36.8%
  • 2:34.1%
  • 0:42.9%
  • 1:43.5%
  • 2:42.1%
  • 0:51.2%
  • 1:51.5%
  • 2:50.9%
  • Khách thắng khác3.3%

Tỷ số ngoài bảng được gộp vào "khác".

Tổng bàn (0–7+)

0
4.3%
1
11.2%
2
20.7%
3
22.1%
4
18.2%
5
12.0%
6
6.6%
7+
5.0%
Tài/xỉu1.52.53.54.5
Tài84.6%63.9%41.7%23.6%
Xỉu15.4%36.1%58.3%76.4%

Chẵn lẻ bàn thắng (3+ = tài)

Tài, lẻ
37.7%
Tài, chẵn
26.2%
Xỉu, lẻ
11.2%
Xỉu, chẵn
25.0%

Hai đội ghi bàn · Xác suất giữ sạch lưới

Hai đội ghi bàn: Có
61.9%
Hai đội ghi bàn: Không
38.1%
Xác suất giữ sạch lưới · CF Montréal
12.4%
Xác suất giữ sạch lưới · Vancouver Whitecaps
30.0%

Số bàn của mỗi đội (0–3+)

Đội0123+
CF Montréal30.0%36.1%21.7%12.1%
Vancouver Whitecaps12.4%25.9%27.0%34.7%

Hiệp 1 / cả trận

Hiệp 1 ↓ / Cả trận →Chủ nhà thắngHòaKhách thắng
Chủ nhà thắng
H/H
11.5%
H/D
5.0%
H/A
3.6%
Hòa
D/H
7.7%
D/D
11.9%
D/A
17.6%
Khách thắng
A/H
1.7%
A/D
5.0%
A/A
35.9%

Chữ đầu là kết quả hiệp 1, chữ sau là cả trận (H chủ, D hòa, A khách).

Tỷ lệ kèo nhà cái (khu vực châu Âu)

Đồng thuận thị trường (đã bỏ biên lợi nhuận): CF Montréal 20.9% · Hòa 22.0% · Vancouver Whitecaps 57.1% · 2.5+ 63.9%

Nhà cáiChủ nhàHòaKháchTài/XỉuKèo châu Á (chủ nhà)
Pinnacle4.684.331.683.25: 2.01 / 1.87+0.75: 2.04 / 1.85
1xBet4.634.421.703.5: 2.07 / 1.82+1.5: 1.55 / 2.59
BetAnything4.604.501.683.25: 1.99 / 1.84+1: 1.79 / 2.07
BetOnline.ag4.604.501.683.5: 2.07 / 1.72+1: 1.79 / 2.03
Coolbet4.504.401.633.5: 2.12 / 1.70+1: 1.76 / 2.03
GTbets4.434.341.643.5: 2.07 / 1.73+0.5: 2.22 / 1.68
Marathon Bet4.454.251.633.5: 2.06 / 1.71+1: 1.72 / 2.03
Matchbook4.804.401.703.5: 2.32 / 1.69+0.75: 2.02 / 1.85
MyBookie.ag4.304.201.693.5: 2.17 / 1.65+0.5: 2.13 / 1.67
Betsson4.404.301.652.5: 1.47 / 2.62–
LeoVegas (SE)5.104.501.633.5: 2.07 / 1.73–
Nordic Bet4.404.301.652.5: 1.47 / 2.62–
PMU (FR)4.503.951.503.5: 1.93 / 1.61–
Tipico4.704.201.553.5: 2.00 / 1.67–

Cập nhật kèo: 23:20 GMT+7 Thứ 7, 7 thg 11

Bảng chỉ hiển thị 14 nhà cái có nhiều kèo nhất trong số 23 nhà cái của đồng thuận.

Giá của các nhà cái châu Âu qua The Odds API, cập nhật khoảng 2 giờ một lần. Chỉ để tham khảo, không phải lời khuyên cá cược. GoalPulse không liên kết tới nhà cái và không bán cược.

Thông tin trước trận của Claude

Quan điểm độc lập của Claude từ tìm kiếm web, là một phần của thử nghiệm công khai — không làm thay đổi xác suất trên trang này.

Vancouver arrive as clear favourites after back-to-back routs, but with the Western Conference top seed already secured and a two-week gap before the playoffs, some rotation is likely, and Cubas and Sabbi are set to miss out. Montreal are eliminated, winless in five and without top scorer Owusu, so the market's strong away lean is justified; we trim it only marginally for rotation risk. Goals remain likely given Montreal's leaky defence and Vancouver's firepower led by Brian White.

Tin gốc (tiếng Anh, 7 mục)
  • Vancouver Whitecaps · Vancouver have already clinched first place in the Western Conference and home field through the playoffs. Their playoffs don't start until Nov 22, so rotation or resting of players is possible. (ảnh hưởng lớn · canadiansoccerdaily.com)
  • Vancouver Whitecaps · Emmanuel Sabbi (high ankle sprain) and Andres Cubas (ankle) are not expected to be ready. Coach Sørensen said Jeevan Badwal (hamstring) is only a 'maybe'. (ảnh hưởng vừa · canadiansoccerdaily.com)
  • Vancouver Whitecaps · Sports Mole also lists Belal Halbouni (knee) and Kenji Cabrera (sore foot) as absent or doubtful. Separately, Halbouni has revealed a Hodgkin lymphoma diagnosis. (ảnh hưởng nhỏ · sportsmole.co.uk)
  • Vancouver Whitecaps · Brian White is expected to play and is chasing the Golden Boot race with 20 goals. Thomas Müller could return if fit. (ảnh hưởng vừa · bvmsports.com)
  • CF Montréal · Montreal are last in the East and eliminated from playoff contention. They are on a long winless run, so the match is a dead rubber for them. They did beat Vancouver in the Canadian Championship semifinal earlier this year. (ảnh hưởng vừa · bvmsports.com)
  • CF Montréal · Prince Owusu, Jalen Neal, Bode Hidalgo and Brayan Ceballos are not expected to feature because of lower-body injuries. Thomas Gillier is doubtful with a back issue. (ảnh hưởng lớn · sportsmole.co.uk)
  • CF Montréal · Fox Sports also lists Viktor Radojevic among the Montreal players not expected to play. Squawka's predicted XI includes him, so his status conflicts between sources. (ảnh hưởng nhỏ · foxsports.com)

Claude tổng hợp bằng tìm kiếm web, có thể sai — hãy kiểm tra thông báo chính thức. Thông tin này không thay đổi xác suất trên trang; đây là thử nghiệm công khai xem có chính xác hơn thị trường không.

Hồ sơ câu lạc bộ

CF Montréal

Câu lạc bộ MLS đến từ Quebec, tiền thân là Montreal Impact và thuộc sở hữu của gia đình Saputo, đứng thứ 13 miền Đông mùa 2026 và không vào được vòng playoff.

Thành phố
Montreal, Quebec, Canada
Sân nhà
Saputo Stadium
Thành lập
1992
HLV trưởng
Philippe Eullaffroy (interim)

Vancouver Whitecaps

Câu lạc bộ MLS đến từ Vancouver, dưới thời Jesper Sørensen đã vào chung kết MLS Cup và Concacaf Champions Cup năm 2025, và dẫn đầu Miền Tây ở giai đoạn cuối mùa giải thường 2026.

Thành phố
Vancouver, Canada
Sân nhà
BC Place
Thành lập
2009
HLV trưởng
Jesper Sørensen

Do Claude tổng hợp bằng tìm kiếm web (kiểm tra 2026-11-06); có thể có sai sót — thông tin chính thức của CLB là chuẩn.

Phong độ gần đây · Đối đầu

CF Montréal

  • D@ New York City FC1-1 · 10-31
  • L@ Charlotte FC0-4 · 10-28
  • LNashville SC0-2 · 10-24
  • D@ Seattle Sounders1-1 · 10-18
  • LAtlanta United0-3 · 10-14

Vancouver Whitecaps

  • WSeattle Sounders5-1 · 11-01
  • WSan Diego FC4-1 · 10-29
  • L@ Colorado Rapids0-1 · 10-25
  • W@ Austin FC2-1 · 10-18
  • D@ St. Louis City SC0-0 · 10-15

CF Montréal nghỉ 7 ngày · Vancouver Whitecaps nghỉ 6 ngày

Đối đầu

  • 2025-03-09Vancouver Whitecaps 2-0 CF MontréalMLS
  • 2024-07-06CF Montréal 1-1 Vancouver WhitecapsMLS
  • 2023-04-02Vancouver Whitecaps 5-0 CF MontréalMLS

Hướng dẫn thị trường & xổ số thể thao Trung Quốc → · Trang giải: MLS →