Champions League · Vòng 4
Dự đoán Slavia Praha vs Arsenal: 1X2, tỷ số, tổng bàn, hiệp 1/cả trận
Giờ bóng lăn (giờ VN): · Dữ liệu mô hình đến 2026-11-04
Xác suất trước trận (chỉ dùng thông tin có trước giờ bóng lăn): Slavia Praha thắng 1%, hòa 5%, Arsenal thắng 94%; tỷ số thực tế là 1:2.
Kết thúc: Slavia Praha 1-2 Arsenal. Lựa chọn trước trận (mô hình thống kê) "Arsenal" — đúng.
Đối chiếu sau trận: xác suất trước trận và kết quả thực tế
| Kèo | Kết quả | Xác suất trước trận | Thứ hạng |
|---|---|---|---|
| Kết quả cuối trận | Arsenal | 94.1% | khả năng cao nhất |
| Tỷ số | 1:2 | 4.2% | hạng 10/31 |
| Tổng bàn thắng | 3 bàn | 16.7% | hạng 4/8 |
| Tài/xỉu 2,5 | Tài 2.5 | 82.9% | khả năng cao nhất |
| Hiệp 1/cả trận | A/A | 76.0% | khả năng cao nhất |
Một trận đấu đơn lẻ nói lên rất ít về chất lượng dự báo; hãy xem thành tích cả giải. Xác suất chỉ mang tính tham khảo.
Dự đoán AI
Mô hìnhĐộ tin cậy: Cao- 1X2 (kết quả)Đúng
- Arsenal
- 94%
- Chấp 1X2 · Chủ nhà +3Sai
- Arsenal
- 49%
- Tỷ số chính xácSai
- 0:4 / 0:3
- 24%
- Tổng bànSai
- 4 / 5 bàn
- 36%
- Hiệp 1 / cả trậnĐúng
- A/A
- 76%
- Tài/xỉu 2.5Đúng
- Tài
- 83%
Lựa chọn hàng đầu cho từng kèo — chỉ để tham khảo, không bảo đảm; đặt cược theo đó là rủi ro của bạn. Với trận có tỷ lệ cược của nhà cái, dự đoán là lựa chọn đứng đầu của đồng thuận thị trường đã loại biên lợi nhuận; không có tỷ lệ cược thì là kết quả của mô hình thống kê.
Nhận định mẫu trước trận (tạo từ dữ liệu trước trận)
- Mô hình nghiêng về Arsenal (94%); bàn kỳ vọng Slavia Praha 0.47 – 4.06 Arsenal.
- Nhiều khả năng có bàn: kỳ vọng 4.53 bàn, tài 2,5 83%, hai đội ghi bàn 37%.
- Tỷ số khả dĩ nhất 0:4 (12%); hiệp 1/cả trận khả dĩ nhất A/A (76%).
- 5 trận gần nhất: Slavia Praha DLLLL (0 thắng), Arsenal WWDWW (4 thắng).
Xác suất đã gồm đồng thuận nhà cái, vốn phản ánh tin lực lượng công khai; phần mô hình thống kê dùng kết quả, tỷ số và kèo đóng cửa của các trận trước, không trực tiếp đọc tin lực lượng. Hãy kiểm tra thông báo chính thức trước giờ bóng lăn.
1X2 (kết quả)
Trận này chưa có kèo — xác suất hoàn toàn từ mô hình thống kê.
- Bàn kỳ vọng · Slavia Praha
- 0.47
- Bàn kỳ vọng · Arsenal
- 4.06
- Tỷ số khả dĩ nhất
- 0:4 (12%)
- Kết quả hiệp 1
- 4% / 19% / 77%
Chấp 1X2
| Chấp 1X2 | Slavia Praha | Hòa | Arsenal |
|---|---|---|---|
| Chủ nhà -3 | 0.0% | 0.0% | 100.0% |
| Chủ nhà -2 | 0.0% | 0.2% | 99.8% |
| Chủ nhà -1 | 0.2% | 1.1% | 98.7% |
| Chủ nhà +1 | 5.9% | 10.0% | 84.1% |
| Chủ nhà +2 | 15.9% | 16.1% | 68.0% |
| Chủ nhà +3≈ | 32.0% | 19.0% | 48.9% |
Kèo cân bằng của mô hình: Chủ nhà +3
Tỷ số chính xác
- 1:00.4%
- 2:00.1%
- 2:10.5%
- 3:00.0%
- 3:10.1%
- 3:20.2%
- 4:00.0%
- 4:10.0%
- 4:20.0%
- 5:00.0%
- 5:10.0%
- 5:20.0%
- Chủ thắng khác0.0%
- 0:01.2%
- 1:12.2%
- 2:21.0%
- 3:30.2%
- Hòa khác0.0%
- 0:14.3%
- 0:28.9%
- 1:24.2%
- 0:312.1%
- 1:35.7%
- 2:31.3%
- 0:412.2%
- 1:45.8%
- 2:41.4%
- 0:59.9%
- 1:54.7%
- 2:51.1%
- Khách thắng khác22.6%
Tỷ số ngoài bảng được gộp vào "khác".
Tổng bàn (0–7+)
| Tài/xỉu | 1.5 | 2.5 | 3.5 | 4.5 |
|---|---|---|---|---|
| Tài | 94.1% | 82.9% | 66.2% | 47.2% |
| Xỉu | 5.9% | 17.1% | 33.8% | 52.8% |
Chẵn lẻ bàn thắng (3+ = tài)
- Tài, lẻ
- 45.1%
- Tài, chẵn
- 37.9%
- Xỉu, lẻ
- 4.7%
- Xỉu, chẵn
- 12.4%
Hai đội ghi bàn · Xác suất giữ sạch lưới
- Hai đội ghi bàn: Có
- 37.0%
- Hai đội ghi bàn: Không
- 63.0%
- Xác suất giữ sạch lưới · Slavia Praha
- 1.7%
- Xác suất giữ sạch lưới · Arsenal
- 62.5%
Số bàn của mỗi đội (0–3+)
| Đội | 0 | 1 | 2 | 3+ |
|---|---|---|---|---|
| Slavia Praha | 62.5% | 29.4% | 6.9% | 1.2% |
| Arsenal | 1.7% | 7.0% | 14.3% | 77.0% |
Hiệp 1 / cả trận
| Hiệp 1 ↓ / Cả trận → | Chủ nhà thắng | Hòa | Khách thắng |
|---|---|---|---|
| Chủ nhà thắng | H/H 0.7% | H/D 0.9% | H/A 2.1% |
| Hòa | D/H 0.6% | D/D 2.7% | D/A 16.0% |
| Khách thắng | A/H 0.1% | A/D 0.9% | A/A 76.0% |
Chữ đầu là kết quả hiệp 1, chữ sau là cả trận (H chủ, D hòa, A khách).
Hồ sơ câu lạc bộ
Slavia Praha
Một trong những câu lạc bộ thành công nhất Cộng hòa Séc, được biết đến với biệt danh đỏ-trắng, thường xuyên cạnh tranh chức vô địch quốc gia và góp mặt ở đấu trường châu Âu.
- Thành phố
- Prague, Czech Republic
- Sân nhà
- Fortuna Arena
- Thành lập
- 1892
- HLV trưởng
- Jindřich Trpišovský
Arsenal
Câu lạc bộ truyền thống ở bắc London, biệt danh Pháo thủ, Arsenal chơi thiên về kiểm soát bóng và pressing dưới thời Mikel Arteta, và đang dẫn đầu Premier League 2026–27 với 24 điểm sau 9 trận.
- Thành phố
- London, England
- Sân nhà
- Emirates Stadium
- Thành lập
- 1886
- HLV trưởng
- Mikel Arteta
Do Claude tổng hợp bằng tìm kiếm web (kiểm tra 2026-11-06); có thể có sai sót — thông tin chính thức của CLB là chuẩn.
Hướng dẫn thị trường & xổ số thể thao Trung Quốc → · Trang giải: Champions League →