Hạng Nhất Anh · Vòng 14
Dự đoán Preston North End vs Sheffield United: 1X2, tỷ số, tổng bàn, hiệp 1/cả trận
Giờ bóng lăn (giờ VN): · Dữ liệu mô hình đến 2026-11-02
Xác suất trước trận (chỉ dùng thông tin có trước giờ bóng lăn): Preston North End thắng 25%, hòa 27%, Sheffield United thắng 48%; tỷ số thực tế là 2:3.
Kết thúc: Preston North End 2-3 Sheffield United. Lựa chọn trước trận (đồng thuận thị trường) "Sheffield United" — đúng.
Đối chiếu sau trận: xác suất trước trận và kết quả thực tế
| Kèo | Kết quả | Xác suất trước trận | Thứ hạng |
|---|---|---|---|
| Kết quả cuối trận | Sheffield United | 48.3% | khả năng cao nhất |
| Tỷ số | 2:3 | 2.9% | hạng 12/31 |
| Tổng bàn thắng | 5 bàn | 8.5% | hạng 5/8 |
| Tài/xỉu 2,5 | Tài 2.5 | 52.3% | khả năng cao nhất |
| Hiệp 1/cả trận | A/A | 29.9% | khả năng cao nhất |
Một trận đấu đơn lẻ nói lên rất ít về chất lượng dự báo; hãy xem thành tích cả giải. Xác suất chỉ mang tính tham khảo.
Dự đoán AI
Đồng thuận thị trườngĐộ tin cậy: Trung bình- 1X2 (kết quả)Đúng
- Hòa / Sheffield United
- 75%
- Chấp 1X2 · Chủ nhà +1Sai
- Preston North End
- 52%
- Tỷ số chính xácSai
- 1:1 / 1:2
- 22%
- Tổng bànSai
- 2 / 3 bàn
- 47%
- Hiệp 1 / cả trậnĐúng
- A/A
- 30%
- Tài/xỉu 2.5Đúng
- Tài
- 52%
Lựa chọn hàng đầu cho từng kèo — chỉ để tham khảo, không bảo đảm; đặt cược theo đó là rủi ro của bạn. Với trận có tỷ lệ cược của nhà cái, dự đoán là lựa chọn đứng đầu của đồng thuận thị trường đã loại biên lợi nhuận; không có tỷ lệ cược thì là kết quả của mô hình thống kê.
Nhận định mẫu trước trận (tạo từ dữ liệu trước trận)
- Xác suất công bố nghiêng về Sheffield United (48%); bàn kỳ vọng Preston North End 1.13 – 1.64 Sheffield United.
- Kỳ vọng 2.77 bàn; tài/xỉu 2,5 gần như cân bằng (tài 52%).
- Tỷ số khả dĩ nhất 1:1 (13%); hiệp 1/cả trận khả dĩ nhất A/A (30%).
- 5 trận gần nhất: Preston North End LDLLL (0 thắng), Sheffield United WDWLW (3 thắng).
Xác suất đã gồm đồng thuận nhà cái, vốn phản ánh tin lực lượng công khai; phần mô hình thống kê dùng kết quả, tỷ số và kèo đóng cửa của các trận trước, không trực tiếp đọc tin lực lượng. Hãy kiểm tra thông báo chính thức trước giờ bóng lăn.
1X2 (kết quả)
Xác suất 1X2 và tài/xỉu 2,5 trên trang này bằng đồng thuận đã bỏ biên của giá đóng cửa trận này (football-data.co.uk) (kiểm định cho thấy thị trường chính xác hơn mô hình, nên trọng số mô hình hiện là 0); các kèo khác suy ra từ cùng một ma trận tỉ số.
- Bàn kỳ vọng · Preston North End
- 1.13
- Bàn kỳ vọng · Sheffield United
- 1.64
- Tỷ số khả dĩ nhất
- 1:1 (13%)
- Kết quả hiệp 1
- 22% / 41% / 37%
Chấp 1X2
| Chấp 1X2 | Preston North End | Hòa | Sheffield United |
|---|---|---|---|
| Chủ nhà -3 | 0.8% | 2.3% | 96.9% |
| Chủ nhà -2 | 3.1% | 7.1% | 89.8% |
| Chủ nhà -1 | 10.2% | 15.0% | 74.8% |
| Chủ nhà +1≈ | 51.7% | 22.2% | 26.0% |
| Chủ nhà +2 | 74.0% | 15.0% | 11.0% |
| Chủ nhà +3 | 89.0% | 7.2% | 3.8% |
Kèo cân bằng của mô hình: Chủ nhà +1
Tỷ số chính xác
- 1:06.1%
- 2:04.0%
- 2:16.5%
- 3:01.5%
- 3:12.5%
- 3:22.0%
- 4:00.4%
- 4:10.7%
- 4:20.6%
- 5:00.1%
- 5:10.2%
- 5:20.1%
- Chủ thắng khác0.5%
- 0:07.3%
- 1:112.6%
- 2:25.4%
- 3:31.1%
- Hòa khác0.1%
- 0:19.3%
- 0:28.4%
- 1:29.5%
- 0:34.6%
- 1:35.2%
- 2:32.9%
- 0:41.9%
- 1:42.1%
- 2:41.2%
- 0:50.6%
- 1:50.7%
- 2:50.4%
- Khách thắng khác1.3%
Tỷ số ngoài bảng được gộp vào "khác".
Tổng bàn (0–7+)
| Tài/xỉu | 1.5 | 2.5 | 3.5 | 4.5 |
|---|---|---|---|---|
| Tài | 77.3% | 52.3% | 30.1% | 14.7% |
| Xỉu | 22.7% | 47.7% | 69.9% | 85.3% |
Chẵn lẻ bàn thắng (3+ = tài)
- Tài, lẻ
- 32.4%
- Tài, chẵn
- 19.9%
- Xỉu, lẻ
- 15.4%
- Xỉu, chẵn
- 32.4%
Hai đội ghi bàn · Xác suất giữ sạch lưới
- Hai đội ghi bàn: Có
- 55.5%
- Hai đội ghi bàn: Không
- 44.5%
- Xác suất giữ sạch lưới · Preston North End
- 19.4%
- Xác suất giữ sạch lưới · Sheffield United
- 32.4%
Số bàn của mỗi đội (0–3+)
| Đội | 0 | 1 | 2 | 3+ |
|---|---|---|---|---|
| Preston North End | 32.4% | 36.5% | 20.6% | 10.5% |
| Sheffield United | 19.4% | 31.8% | 26.1% | 22.7% |
Hiệp 1 / cả trận
| Hiệp 1 ↓ / Cả trận → | Chủ nhà thắng | Hòa | Khách thắng |
|---|---|---|---|
| Chủ nhà thắng | H/H 14.4% | H/D 5.4% | H/A 2.6% |
| Hòa | D/H 9.2% | D/D 15.7% | D/A 15.7% |
| Khách thắng | A/H 1.6% | A/D 5.4% | A/A 29.9% |
Chữ đầu là kết quả hiệp 1, chữ sau là cả trận (H chủ, D hòa, A khách).
Hồ sơ câu lạc bộ
Preston North End
Câu lạc bộ lịch sử ở Lancashire, thành viên sáng lập Football League, vô địch giải VĐQG Anh đầu tiên mùa 1888–89 và thi đấu ở EFL Championship.
- Thành phố
- Preston, England
- Sân nhà
- Deepdale
- Thành lập
- 1880
- HLV trưởng
- Graham Alexander
Sheffield United
Với biệt danh the Blades và áo sọc đỏ trắng, câu lạc bộ của Sheffield này thi đấu ở EFL Championship, vào chung kết play-off năm 2025 và do Chris Wilder dẫn dắt trong lần thứ ba nắm quyền.
- Thành phố
- Sheffield, England
- Sân nhà
- Bramall Lane
- Thành lập
- 1889
- HLV trưởng
- Chris Wilder
Do Claude tổng hợp bằng tìm kiếm web (kiểm tra 2026-11-06); có thể có sai sót — thông tin chính thức của CLB là chuẩn.
Hướng dẫn thị trường & xổ số thể thao Trung Quốc → · Trang giải: Hạng Nhất Anh →