J1 League · Vòng 13

Dự đoán Kashima Antlers vs Cerezo Osaka: 1X2, tỷ số, tổng bàn, hiệp 1/cả trận

Kashima Antlers
LDWWD
4 - 1
Hiệp 1 3-1
Cerezo Osaka
DDLDD

Giờ bóng lăn (giờ VN): · Dữ liệu mô hình đến 2026-10-26

Xác suất trước trận (chỉ dùng thông tin có trước giờ bóng lăn): Kashima Antlers thắng 56%, hòa 24%, Cerezo Osaka thắng 20%; tỷ số thực tế là 4:1.

Kết thúc: Kashima Antlers 4-1 Cerezo Osaka. Lựa chọn trước trận (đồng thuận thị trường) "Kashima Antlers" — đúng.

Đối chiếu sau trận: xác suất trước trận và kết quả thực tế

KèoKết quảXác suất trước trậnThứ hạng
Kết quả cuối trậnKashima Antlers56.3%khả năng cao nhất
Tỷ số4:13.7%hạng 12/31
Tổng bàn thắng5 bàn12.5%hạng 4/8
Tài/xỉu 2,5Tài 2.565.7%khả năng cao nhất
Hiệp 1/cả trậnH/H32.8%khả năng cao nhất

Một trận đấu đơn lẻ nói lên rất ít về chất lượng dự báo; hãy xem thành tích cả giải. Xác suất chỉ mang tính tham khảo.

Dự đoán AI

Đồng thuận thị trườngĐộ tin cậy: Trung bình
1X2 (kết quả)Đúng
Kashima Antlers
56%
Chấp 1X2 · Chủ nhà -1Sai
Cerezo Osaka
44%
Tỷ số chính xácSai
1:1 / 2:1
20%
Tổng bànSai
2 / 3 bàn
43%
Hiệp 1 / cả trậnĐúng
H/H
33%
Tài/xỉu 2.5Đúng
Tài
66%

Lựa chọn hàng đầu cho từng kèo — chỉ để tham khảo, không bảo đảm; đặt cược theo đó là rủi ro của bạn. Với trận có tỷ lệ cược của nhà cái, dự đoán là lựa chọn đứng đầu của đồng thuận thị trường đã loại biên lợi nhuận; không có tỷ lệ cược thì là kết quả của mô hình thống kê.

Nhận định mẫu trước trận (tạo từ dữ liệu trước trận)
  • Xác suất công bố nghiêng về Kashima Antlers (56%); bàn kỳ vọng Kashima Antlers 2.14 – 1.24 Cerezo Osaka.
  • Nhiều khả năng có bàn: kỳ vọng 3.39 bàn, tài 2,5 66%, hai đội ghi bàn 64%.
  • Tỷ số khả dĩ nhất 1:1 (11%); hiệp 1/cả trận khả dĩ nhất H/H (33%).
  • 5 trận gần nhất: Kashima Antlers LDWWD (2 thắng), Cerezo Osaka DDLDD (0 thắng).

Xác suất đã gồm đồng thuận nhà cái, vốn phản ánh tin lực lượng công khai; phần mô hình thống kê dùng kết quả, tỷ số và kèo đóng cửa của các trận trước, không trực tiếp đọc tin lực lượng. Hãy kiểm tra thông báo chính thức trước giờ bóng lăn.

1X2 (kết quả)

Kashima Antlers 56%Hòa 24%Cerezo Osaka 20%

Xác suất 1X2 và tài/xỉu 2,5 trên trang này bằng đồng thuận đã bỏ biên của giá đóng cửa trận này (football-data.co.uk) (kiểm định cho thấy thị trường chính xác hơn mô hình, nên trọng số mô hình hiện là 0); các kèo khác suy ra từ cùng một ma trận tỉ số.

Bàn kỳ vọng · Kashima Antlers
2.14
Bàn kỳ vọng · Cerezo Osaka
1.24
Tỷ số khả dĩ nhất
1:1 (11%)
Kết quả hiệp 1
40% / 41% / 19%

Chấp 1X2

Chấp 1X2Kashima AntlersHòaCerezo Osaka
Chủ nhà -37.8%10.4%81.8%
Chủ nhà -218.2%17.4%64.4%
Chủ nhà -1≈35.6%20.7%43.7%
Chủ nhà +180.1%11.3%8.6%
Chủ nhà +291.4%5.9%2.8%
Chủ nhà +397.2%2.0%0.7%

Kèo cân bằng của mô hình: Chủ nhà -1

Tỷ số chính xác

Kashima Antlers · Chủ nhà thắng
  • 1:05.6%
  • 2:07.8%
  • 2:19.7%
  • 3:05.5%
  • 3:16.9%
  • 3:24.3%
  • 4:03.0%
  • 4:13.7%
  • 4:22.3%
  • 5:01.3%
  • 5:11.6%
  • 5:21.0%
  • Chủ thắng khác3.7%
Hòa
  • 0:05.0%
  • 1:110.6%
  • 2:26.0%
  • 3:31.8%
  • Hòa khác0.3%
Cerezo Osaka · Khách thắng
  • 0:12.6%
  • 0:22.6%
  • 1:25.6%
  • 0:31.1%
  • 1:32.3%
  • 2:32.5%
  • 0:40.3%
  • 1:40.7%
  • 2:40.8%
  • 0:50.1%
  • 1:50.2%
  • 2:50.2%
  • Khách thắng khác0.9%

Tỷ số ngoài bảng được gộp vào "khác".

Tổng bàn (0–7+)

0
5.0%
1
8.2%
2
21.0%
3
21.9%
4
18.5%
5
12.5%
6
7.1%
7+
5.7%
Tài/xỉu1.52.53.54.5
Tài86.8%65.7%43.8%25.3%
Xỉu13.2%34.3%56.2%74.7%

Chẵn lẻ bàn thắng (3+ = tài)

Tài, lẻ
38.5%
Tài, chẵn
27.3%
Xỉu, lẻ
8.2%
Xỉu, chẵn
26.0%

Hai đội ghi bàn · Xác suất giữ sạch lưới

Hai đội ghi bàn: Có
64.4%
Hai đội ghi bàn: Không
35.6%
Xác suất giữ sạch lưới · Kashima Antlers
28.8%
Xác suất giữ sạch lưới · Cerezo Osaka
11.7%

Số bàn của mỗi đội (0–3+)

Đội0123+
Kashima Antlers11.7%25.2%26.9%36.2%
Cerezo Osaka28.8%35.9%22.3%13.0%

Hiệp 1 / cả trận

Hiệp 1 ↓ / Cả trận →Chủ nhà thắngHòaKhách thắng
Chủ nhà thắng
H/H
32.8%
H/D
5.4%
H/A
1.8%
Hòa
D/H
19.5%
D/D
13.0%
D/A
8.0%
Khách thắng
A/H
4.0%
A/D
5.4%
A/A
10.1%

Chữ đầu là kết quả hiệp 1, chữ sau là cả trận (H chủ, D hòa, A khách).

Hồ sơ câu lạc bộ

Kashima Antlers

Kashima Antlers là một trong những CLB giàu truyền thống và thành tích nhất bóng đá Nhật Bản, nổi tiếng với kỷ luật và tinh thần thi đấu quyết liệt, đứng thứ 6 tại J1 League ở lần cập nhật gần nhất.

Thành phố
Kashima, Ibaraki, Japan
Sân nhà
Mercari Stadium (Kashima Soccer Stadium)
Thành lập
1947
HLV trưởng
Toru Oniki

Cerezo Osaka

Câu lạc bộ đến từ Osaka nổi tiếng với bộ áo màu hồng hoa anh đào và lò đào tạo trẻ mạnh, từng vô địch Cúp Hoàng đế và Cúp Liên đoàn năm 2017, do HLV người Tây Ban Nha Pablo Machín dẫn dắt ở J1 League.

Thành phố
Osaka, Japan
Sân nhà
Yodoko Sakura Stadium
Thành lập
1957
HLV trưởng
Pablo Machín

Do Claude tổng hợp bằng tìm kiếm web (kiểm tra 2026-11-06); có thể có sai sót — thông tin chính thức của CLB là chuẩn.

Hướng dẫn thị trường & xổ số thể thao Trung Quốc → · Trang giải: J1 League →