J1 League · Vòng 13
Dự đoán Vissel Kobe vs Nagoya Grampus: 1X2, tỷ số, tổng bàn, hiệp 1/cả trận
Giờ bóng lăn (giờ VN): · Dữ liệu mô hình đến 2026-10-26
Xác suất trước trận (chỉ dùng thông tin có trước giờ bóng lăn): Vissel Kobe thắng 48%, hòa 27%, Nagoya Grampus thắng 25%; tỷ số thực tế là 3:1.
Kết thúc: Vissel Kobe 3-1 Nagoya Grampus. Lựa chọn trước trận (đồng thuận thị trường) "Vissel Kobe" — đúng.
Đối chiếu sau trận: xác suất trước trận và kết quả thực tế
| Kèo | Kết quả | Xác suất trước trận | Thứ hạng |
|---|---|---|---|
| Kết quả cuối trận | Vissel Kobe | 48.4% | khả năng cao nhất |
| Tỷ số | 3:1 | 5.8% | hạng 8/31 |
| Tổng bàn thắng | 4 bàn | 17.1% | hạng 3/8 |
| Tài/xỉu 2,5 | Tài 2.5 | 59.1% | khả năng cao nhất |
| Hiệp 1/cả trận | D/H | 18.1% | hạng 2/9 |
Một trận đấu đơn lẻ nói lên rất ít về chất lượng dự báo; hãy xem thành tích cả giải. Xác suất chỉ mang tính tham khảo.
Dự đoán AI
Đồng thuận thị trườngĐộ tin cậy: Trung bình- 1X2 (kết quả)Đúng
- Vissel Kobe / Hòa
- 75%
- Chấp 1X2 · Chủ nhà -1Sai
- Nagoya Grampus
- 52%
- Tỷ số chính xácSai
- 1:1 / 2:1
- 22%
- Tổng bànSai
- 2 / 3 bàn
- 46%
- Hiệp 1 / cả trậnSai
- H/H
- 27%
- Tài/xỉu 2.5Đúng
- Tài
- 59%
Lựa chọn hàng đầu cho từng kèo — chỉ để tham khảo, không bảo đảm; đặt cược theo đó là rủi ro của bạn. Với trận có tỷ lệ cược của nhà cái, dự đoán là lựa chọn đứng đầu của đồng thuận thị trường đã loại biên lợi nhuận; không có tỷ lệ cược thì là kết quả của mô hình thống kê.
Nhận định mẫu trước trận (tạo từ dữ liệu trước trận)
- Xác suất công bố nghiêng về Vissel Kobe (48%); bàn kỳ vọng Vissel Kobe 1.81 – 1.26 Nagoya Grampus.
- Nhiều khả năng có bàn: kỳ vọng 3.06 bàn, tài 2,5 59%, hai đội ghi bàn 62%.
- Tỷ số khả dĩ nhất 1:1 (13%); hiệp 1/cả trận khả dĩ nhất H/H (27%).
- 5 trận gần nhất: Vissel Kobe DLWLW (2 thắng), Nagoya Grampus DDWWL (2 thắng).
Xác suất đã gồm đồng thuận nhà cái, vốn phản ánh tin lực lượng công khai; phần mô hình thống kê dùng kết quả, tỷ số và kèo đóng cửa của các trận trước, không trực tiếp đọc tin lực lượng. Hãy kiểm tra thông báo chính thức trước giờ bóng lăn.
1X2 (kết quả)
Xác suất 1X2 và tài/xỉu 2,5 trên trang này bằng đồng thuận đã bỏ biên của giá đóng cửa trận này (football-data.co.uk) (kiểm định cho thấy thị trường chính xác hơn mô hình, nên trọng số mô hình hiện là 0); các kèo khác suy ra từ cùng một ma trận tỉ số.
- Bàn kỳ vọng · Vissel Kobe
- 1.81
- Bàn kỳ vọng · Nagoya Grampus
- 1.26
- Tỷ số khả dĩ nhất
- 1:1 (13%)
- Kết quả hiệp 1
- 35% / 44% / 22%
Chấp 1X2
| Chấp 1X2 | Vissel Kobe | Hòa | Nagoya Grampus |
|---|---|---|---|
| Chủ nhà -3 | 4.7% | 7.9% | 87.4% |
| Chủ nhà -2 | 12.6% | 15.3% | 72.1% |
| Chủ nhà -1≈ | 27.9% | 20.5% | 51.6% |
| Chủ nhà +1 | 75.3% | 13.7% | 11.0% |
| Chủ nhà +2 | 89.0% | 7.4% | 3.6% |
| Chủ nhà +3 | 96.4% | 2.6% | 1.0% |
Kèo cân bằng của mô hình: Chủ nhà -1
Tỷ số chính xác
- 1:06.5%
- 2:07.6%
- 2:19.6%
- 3:04.6%
- 3:15.8%
- 3:23.6%
- 4:02.1%
- 4:12.6%
- 4:21.6%
- 5:00.7%
- 5:10.9%
- 5:20.6%
- Chủ thắng khác2.1%
- 0:06.6%
- 1:112.5%
- 2:26.0%
- 3:31.5%
- Hòa khác0.2%
- 0:14.0%
- 0:23.7%
- 1:26.7%
- 0:31.5%
- 1:32.8%
- 2:32.5%
- 0:40.5%
- 1:40.9%
- 2:40.8%
- 0:50.1%
- 1:50.2%
- 2:50.2%
- Khách thắng khác0.8%
Tỷ số ngoài bảng được gộp vào "khác".
Tổng bàn (0–7+)
| Tài/xỉu | 1.5 | 2.5 | 3.5 | 4.5 |
|---|---|---|---|---|
| Tài | 82.9% | 59.1% | 36.7% | 19.5% |
| Xỉu | 17.1% | 40.9% | 63.3% | 80.5% |
Chẵn lẻ bàn thắng (3+ = tài)
- Tài, lẻ
- 35.6%
- Tài, chẵn
- 23.5%
- Xỉu, lẻ
- 10.5%
- Xỉu, chẵn
- 30.4%
Hai đội ghi bàn · Xác suất giữ sạch lưới
- Hai đội ghi bàn: Có
- 61.7%
- Hai đội ghi bàn: Không
- 38.3%
- Xác suất giữ sạch lưới · Vissel Kobe
- 28.5%
- Xác suất giữ sạch lưới · Nagoya Grampus
- 16.4%
Số bàn của mỗi đội (0–3+)
| Đội | 0 | 1 | 2 | 3+ |
|---|---|---|---|---|
| Vissel Kobe | 16.4% | 29.7% | 26.8% | 27.1% |
| Nagoya Grampus | 28.5% | 35.8% | 22.5% | 13.3% |
Hiệp 1 / cả trận
| Hiệp 1 ↓ / Cả trận → | Chủ nhà thắng | Hòa | Khách thắng |
|---|---|---|---|
| Chủ nhà thắng | H/H 26.9% | H/D 5.7% | H/A 2.0% |
| Hòa | D/H 18.1% | D/D 15.5% | D/A 10.2% |
| Khách thắng | A/H 3.3% | A/D 5.7% | A/A 12.6% |
Chữ đầu là kết quả hiệp 1, chữ sau là cả trận (H chủ, D hòa, A khách).
Hồ sơ câu lạc bộ
Vissel Kobe
Câu lạc bộ J1 League có trụ sở tại Kobe, vô địch năm 2023 và 2024, đồng thời giành J1 100 Year Vision League 2026 dưới sự dẫn dắt của HLV người Đức Michael Skibbe.
- Thành phố
- Kobe, Japan
- Sân nhà
- Noevir Stadium Kobe
- Thành lập
- 1966
- HLV trưởng
- Michael Skibbe
Nagoya Grampus
Câu lạc bộ do Toyota hậu thuẩn, thành viên sáng lập J.League và vô địch J1 năm 2010; năm 2026 do Mihailo Petrović dẫn dắt, thường xuyên dùng sơ đồ 3-4-2-1.
- Thành phố
- Nagoya, Japan
- Sân nhà
- Toyota Stadium
- Thành lập
- 1939
- HLV trưởng
- Mihailo Petrović
Do Claude tổng hợp bằng tìm kiếm web (kiểm tra 2026-11-06); có thể có sai sót — thông tin chính thức của CLB là chuẩn.
Hướng dẫn thị trường & xổ số thể thao Trung Quốc → · Trang giải: J1 League →