Serie A · Vòng 11
Dự đoán Parma vs Bologna: 1X2, tỷ số, tổng bàn, hiệp 1/cả trận
Giờ bóng lăn (giờ VN): · Dữ liệu mô hình đến 2026-11-07
Dự đoán của chúng tôi cho Parma thắng 19%, hòa 27%, Bologna thắng 55%; tỷ số khả dĩ nhất là 0:1 (13%), kỳ vọng 2.46 bàn.
Dự đoán AI
Đồng thuận thị trườngĐộ tin cậy: Trung bình- 1X2 (kết quả)
- Bologna
- 55%
- Chấp 1X2 · Chủ nhà +1
- Parma
- 45%
- Tỷ số chính xác
- 0:1 / 1:1
- 25%
- Tổng bàn
- 2 / 3 bàn
- 48%
- Hiệp 1 / cả trận
- A/A
- 34%
- Tài/xỉu 2.5
- Xỉu
- 55%
Lựa chọn hàng đầu cho từng kèo — chỉ để tham khảo, không bảo đảm; đặt cược theo đó là rủi ro của bạn. Với trận có tỷ lệ cược của nhà cái, dự đoán là lựa chọn đứng đầu của đồng thuận thị trường đã loại biên lợi nhuận; không có tỷ lệ cược thì là kết quả của mô hình thống kê.
Phân tích trước trận bằng AI (Claude viết)
Parma tiếp Bologna ở vòng 11 Serie A sau chuỗi trận thất thường: thắng Atalanta 3-0 và hòa Udinese 0-0, nhưng thua Lazio, Torino và Inter trong năm trận gần nhất. Đội chủ nhà cũng mất Bernabé. Bologna đang thắng ba trận liên tiếp, gồm chiến thắng 4-2 trước AC Milan, có 7 ngày nghỉ so với 5 ngày của Parma và chỉ vắng những cầu thủ ít quan trọng. Trong bốn lần gặp gần nhất, Parma thắng hai, Bologna thắng một và hòa một.
Xác suất công bố nghiêng về Bologna với 52%, hòa 27% và Parma thắng 21%. Bàn thắng kỳ vọng là 0,92–1,57, các tỷ số dễ xảy ra nhất là 1:1 (13%), 0:1 (12%) và 0:2 (10%). Trên 2,5 bàn là 45% và cả hai đội ghi bàn là 49%, cho thấy một trận đấu khá cân bằng và ít bàn thắng.
Viết lúc 05:40 GMT+7 Thứ 7, 7 thg 11 dựa trên dữ liệu và tỷ lệ cược của trang này vào thời điểm đó; sau đó tỷ lệ có thể đã thay đổi.
Viết tự động từ dữ liệu trên trang và thông tin trước trận. Chỉ để tham khảo.
Diễn giải dữ liệu xác suất (văn bản mẫu)
- Xác suất công bố nghiêng về Bologna (55%); bàn kỳ vọng Parma 0.84 – 1.62 Bologna.
- Kỳ vọng 2.46 bàn; tài/xỉu 2,5 gần như cân bằng (tài 45%).
- Tỷ số khả dĩ nhất 0:1 (13%); hiệp 1/cả trận khả dĩ nhất A/A (34%).
- 5 trận gần nhất: Parma WDLLL (1 thắng), Bologna WWWLW (4 thắng).
- 4 lần gặp gần nhất trong dữ liệu: Parma thắng 2, hòa 1, Bologna thắng 1.
Xác suất đã gồm đồng thuận nhà cái, vốn phản ánh tin lực lượng công khai; phần mô hình thống kê dùng kết quả, tỷ số và kèo đóng cửa của các trận trước, không trực tiếp đọc tin lực lượng. Hãy kiểm tra thông báo chính thức trước giờ bóng lăn.
1X2 (kết quả)
Xác suất 1X2 và tài/xỉu 2,5 trên trang này bằng đồng thuận đã bỏ biên của 24 nhà cái (kiểm định cho thấy thị trường chính xác hơn mô hình, nên trọng số mô hình hiện là 0); các kèo khác suy ra từ cùng một ma trận tỉ số.
- Bàn kỳ vọng · Parma
- 0.84
- Bàn kỳ vọng · Bologna
- 1.62
- Tỷ số khả dĩ nhất
- 0:1 (13%)
- Kết quả hiệp 1
- 17% / 44% / 39%
Chấp 1X2
| Chấp 1X2 | Parma | Hòa | Bologna |
|---|---|---|---|
| Chủ nhà -3 | 0.3% | 1.2% | 98.5% |
| Chủ nhà -2 | 1.5% | 4.7% | 93.9% |
| Chủ nhà -1 | 6.1% | 12.4% | 81.4% |
| Chủ nhà +1≈ | 45.2% | 24.7% | 30.1% |
| Chủ nhà +2 | 69.9% | 17.2% | 12.9% |
| Chủ nhà +3 | 87.1% | 8.4% | 4.5% |
Kèo cân bằng của mô hình: Chủ nhà +1
Tỷ số chính xác
- 1:06.3%
- 2:03.0%
- 2:14.9%
- 3:00.9%
- 3:11.4%
- 3:21.1%
- 4:00.2%
- 4:10.3%
- 4:20.2%
- 5:00.0%
- 5:10.0%
- 5:20.0%
- Chủ thắng khác0.2%
- 0:09.5%
- 1:112.5%
- 2:24.0%
- 3:30.6%
- Hòa khác0.1%
- 0:112.9%
- 0:211.2%
- 1:29.4%
- 0:36.0%
- 1:35.1%
- 2:32.1%
- 0:42.4%
- 1:42.0%
- 2:40.9%
- 0:50.8%
- 1:50.7%
- 2:50.3%
- Khách thắng khác1.0%
Tỷ số ngoài bảng được gộp vào "khác".
Tổng bàn (0–7+)
| Tài/xỉu | 1.5 | 2.5 | 3.5 | 4.5 |
|---|---|---|---|---|
| Tài | 71.3% | 44.5% | 23.3% | 10.3% |
| Xỉu | 28.7% | 55.5% | 76.7% | 89.7% |
Chẵn lẻ bàn thắng (3+ = tài)
- Tài, lẻ
- 28.6%
- Tài, chẵn
- 15.9%
- Xỉu, lẻ
- 19.2%
- Xỉu, chẵn
- 36.2%
Hai đội ghi bàn · Xác suất giữ sạch lưới
- Hai đội ghi bàn: Có
- 46.5%
- Hai đội ghi bàn: Không
- 53.5%
- Xác suất giữ sạch lưới · Parma
- 19.9%
- Xác suất giữ sạch lưới · Bologna
- 43.1%
Số bàn của mỗi đội (0–3+)
| Đội | 0 | 1 | 2 | 3+ |
|---|---|---|---|---|
| Parma | 43.1% | 36.3% | 15.3% | 5.4% |
| Bologna | 19.9% | 32.1% | 25.9% | 22.1% |
Hiệp 1 / cả trận
| Hiệp 1 ↓ / Cả trận → | Chủ nhà thắng | Hòa | Khách thắng |
|---|---|---|---|
| Chủ nhà thắng | H/H 10.0% | H/D 4.7% | H/A 2.4% |
| Hòa | D/H 7.5% | D/D 17.3% | D/A 18.7% |
| Khách thắng | A/H 1.0% | A/D 4.7% | A/A 33.8% |
Chữ đầu là kết quả hiệp 1, chữ sau là cả trận (H chủ, D hòa, A khách).
Tỷ lệ kèo nhà cái (khu vực châu Âu)
Đồng thuận thị trường (đã bỏ biên lợi nhuận): Parma 18.6% · Hòa 26.6% · Bologna 54.8% · 2.5+ 44.5%
| Nhà cái | Chủ nhà | Hòa | Khách | Tài/Xỉu | Kèo châu Á (chủ nhà) |
|---|---|---|---|---|---|
| Pinnacle | 5.51 | 3.60 | 1.76 | 2.25: 1.95 / 1.95 | +0.75: 1.93 / 2.00 |
| 1xBet | 5.46 | 3.69 | 1.78 | 2.5: 2.24 / 1.76 | +1.5: 1.37 / 3.53 |
| BetAnything | 5.00 | 3.55 | 1.76 | 2.25: 1.88 / 1.94 | +0.5: 2.15 / 1.74 |
| BetOnline.ag | 5.44 | 3.61 | 1.74 | 2.5: 2.17 / 1.71 | +0.5: 2.16 / 1.74 |
| Coolbet | 5.30 | 3.65 | 1.77 | 2.5: 2.20 / 1.74 | +1: 1.61 / 2.44 |
| GTbets | 5.04 | 3.68 | 1.79 | 2.5: 2.13 / 1.73 | +0.5: 2.12 / 1.70 |
| Marathon Bet | 5.30 | 3.58 | 1.73 | 2.5: 2.17 / 1.70 | +1: 1.60 / 2.34 |
| Betsson | 5.20 | 3.50 | 1.75 | 2.5: 2.18 / 1.70 | – |
| Codere (IT) | 5.00 | 3.50 | 1.76 | 2.5: 2.04 / 1.67 | – |
| LeoVegas (SE) | 4.80 | 3.45 | 1.68 | 2.5: 2.10 / 1.73 | – |
| Matchbook | 5.80 | 3.65 | 1.77 | – | +0.75: 1.94 / 1.98 |
| Nordic Bet | 5.15 | 3.45 | 1.72 | 2.5: 2.22 / 1.62 | – |
| PMU (FR) | 4.70 | 3.40 | 1.66 | 2.5: 1.96 / 1.63 | – |
| Tipico | 5.20 | 3.60 | 1.70 | 2.5: 2.05 / 1.72 | – |
Cập nhật kèo: 23:20 GMT+7 Thứ 7, 7 thg 11
Bảng chỉ hiển thị 14 nhà cái có nhiều kèo nhất trong số 24 nhà cái của đồng thuận.
Giá của các nhà cái châu Âu qua The Odds API, cập nhật khoảng 2 giờ một lần. Chỉ để tham khảo, không phải lời khuyên cá cược. GoalPulse không liên kết tới nhà cái và không bán cược.
Thông tin trước trận của Claude
Quan điểm độc lập của Claude từ tìm kiếm web, là một phần của thử nghiệm công khai — không làm thay đổi xác suất trên trang này.
Bologna are rightful favourites: three straight wins, a club-record away campaign in 2026 and a week to prepare, with only fringe absences. Parma's 3-0 at Atalanta and back-to-back clean sheets suggest they can frustrate, but the loss of Bernabé limits their already weak attack. We sit almost exactly on the market, leaning marginally toward a tight, lower-scoring game.
Tin gốc (tiếng Anh, 7 mục)
- Parma · Midfielder Adrián Bernabé is out again with a left rectus femoris muscle injury, which he picked up on 1 November. (ảnh hưởng vừa · agimeg.it)
- Parma · Defender Dominik Drobnic is listed as unavailable or doubtful. (ảnh hưởng nhỏ · sportitalia.it)
- Parma · Parma play 5 days after winning 3-0 at Atalanta, and Gilardino has said they get two fewer rest days than Bologna. Nicolussi Caviglia is back in contention in midfield. (ảnh hưởng nhỏ · bet365.it)
- Parma · Parma are 15th with 8 points and have the league's second-worst attack, with 8 goals in 10 games. They are coming off two clean sheets. (ảnh hưởng vừa · footballwhispers.com)
- Bologna · Bologna are without Emil Holm and Jay Enem through injury, and Lorenzo De Silvestri is also out. Sources differ on whether Enem and De Silvestri are doubtful or definitely out. (ảnh hưởng nhỏ · sportitalia.it)
- Bologna · Striker Santiago Piccoli is back in training after injury and is expected to start on the bench. Odgaard is favoured to lead the attack ahead of Dovbyk. (ảnh hưởng nhỏ · sosfanta.com)
- Bologna · Bologna have won three straight league games under Palladino, against Cagliari, Milan and Monza. They have 10 away wins in the calendar year, a club record. They have had 7 days' rest, and Mbangula is tipped to start. (ảnh hưởng vừa · sportsmole.co.uk)
Claude tổng hợp bằng tìm kiếm web, có thể sai — hãy kiểm tra thông báo chính thức. Thông tin này không thay đổi xác suất trên trang; đây là thử nghiệm công khai xem có chính xác hơn thị trường không.
Hồ sơ câu lạc bộ
Parma
CLB đến từ Emilia-Romagna nổi tiếng với thành công châu Âu những năm 1990, được tái lập sau vụ phá sản năm 2015 và trở lại Serie A từ 2024; xếp thứ 13 mùa 2025-26.
- Thành phố
- Parma, Italy
- Sân nhà
- Stadio Ennio Tardini
- Thành lập
- 1913
- HLV trưởng
- Alberto Gilardino
Bologna
Câu lạc bộ truyền thống của vùng Emilia-Romagna, biệt danh Rossoblù, bảy lần vô địch Ý trong nửa đầu thế kỷ 20, trở lại Champions League sau khi kết thúc Serie A 2023–24 ở vị trí thứ năm.
- Thành phố
- Bologna, Italy
- Sân nhà
- Stadio Renato Dall'Ara
- Thành lập
- 1909
- HLV trưởng
- Raffaele Palladino
Do Claude tổng hợp bằng tìm kiếm web (kiểm tra 2026-11-06); có thể có sai sót — thông tin chính thức của CLB là chuẩn.
Phong độ gần đây · Đối đầu
Parma
- W@ Atalanta3-0 · 11-02
- DUdinese0-0 · 10-28
- L@ Lazio1-2 · 10-24
- LTorino0-3 · 10-19
- L@ Inter Milan0-3 · 10-10
Bologna
- WMonza2-1 · 10-31
- W@ AC Milan4-2 · 10-28
- W@ Cagliari2-0 · 10-24
- LInter Milan1-3 · 10-17
- W@ Lecce2-1 · 10-11
Parma nghỉ 5 ngày · Bologna nghỉ 7 ngày
Đối đầu
- 2026-02-08Bologna 0-1 ParmaSerie A
- 2025-11-02Parma 1-3 BolognaSerie A
- 2025-02-22Parma 2-0 BolognaSerie A
- 2024-10-06Bologna 0-0 ParmaSerie A
Hướng dẫn thị trường & xổ số thể thao Trung Quốc → · Trang giải: Serie A →