Champions League · Vòng 4
Dự đoán Manchester United vs AS Roma: 1X2, tỷ số, tổng bàn, hiệp 1/cả trận
Giờ bóng lăn (giờ VN): · Dữ liệu mô hình đến 2026-11-03
Xác suất trước trận (chỉ dùng thông tin có trước giờ bóng lăn): Manchester United thắng 28%, hòa 26%, AS Roma thắng 46%; tỷ số thực tế là 3:2.
Kết thúc: Manchester United 3-2 AS Roma. Lựa chọn trước trận (mô hình thống kê) "AS Roma" — sai.
Đối chiếu sau trận: xác suất trước trận và kết quả thực tế
| Kèo | Kết quả | Xác suất trước trận | Thứ hạng |
|---|---|---|---|
| Kết quả cuối trận | Manchester United | 27.7% | hạng 2/3 |
| Tỷ số | 3:2 | 2.2% | hạng 14/31 |
| Tổng bàn thắng | 5 bàn | 8.7% | hạng 5/8 |
| Tài/xỉu 2,5 | Tài 2.5 | 52.9% | khả năng cao nhất |
| Hiệp 1/cả trận | A/H | 1.8% | hạng 9/9 |
Một trận đấu đơn lẻ nói lên rất ít về chất lượng dự báo; hãy xem thành tích cả giải. Xác suất chỉ mang tính tham khảo.
Dự đoán AI
Mô hìnhĐộ tin cậy: Trung bình- 1X2 (kết quả)Đúng
- Manchester United / AS Roma
- 74%
- Chấp 1X2 · Chủ nhà +1Đúng
- Manchester United
- 54%
- Tỷ số chính xácSai
- 1:1 / 1:2
- 22%
- Tổng bànSai
- 2 / 3 bàn
- 47%
- Hiệp 1 / cả trậnSai
- A/A
- 28%
- Tài/xỉu 2.5Đúng
- Tài
- 53%
Lựa chọn hàng đầu cho từng kèo — chỉ để tham khảo, không bảo đảm; đặt cược theo đó là rủi ro của bạn. Với trận có tỷ lệ cược của nhà cái, dự đoán là lựa chọn đứng đầu của đồng thuận thị trường đã loại biên lợi nhuận; không có tỷ lệ cược thì là kết quả của mô hình thống kê.
Nhận định mẫu trước trận (tạo từ dữ liệu trước trận)
- Mô hình nghiêng về AS Roma (46%); bàn kỳ vọng Manchester United 1.19 – 1.61 AS Roma.
- Kỳ vọng 2.79 bàn; tài/xỉu 2,5 gần như cân bằng (tài 53%).
- Tỷ số khả dĩ nhất 1:1 (12%); hiệp 1/cả trận khả dĩ nhất A/A (28%).
- 5 trận gần nhất: Manchester United LLLDL (0 thắng), AS Roma WWDWW (4 thắng).
Xác suất đã gồm đồng thuận nhà cái, vốn phản ánh tin lực lượng công khai; phần mô hình thống kê dùng kết quả, tỷ số và kèo đóng cửa của các trận trước, không trực tiếp đọc tin lực lượng. Hãy kiểm tra thông báo chính thức trước giờ bóng lăn.
1X2 (kết quả)
Trận này chưa có kèo — xác suất hoàn toàn từ mô hình thống kê.
- Bàn kỳ vọng · Manchester United
- 1.19
- Bàn kỳ vọng · AS Roma
- 1.61
- Tỷ số khả dĩ nhất
- 1:1 (12%)
- Kết quả hiệp 1
- 24% / 41% / 35%
Chấp 1X2
| Chấp 1X2 | Manchester United | Hòa | AS Roma |
|---|---|---|---|
| Chủ nhà -3 | 0.9% | 2.7% | 96.4% |
| Chủ nhà -2 | 3.6% | 7.8% | 88.6% |
| Chủ nhà -1 | 11.4% | 16.2% | 72.3% |
| Chủ nhà +1≈ | 53.5% | 22.1% | 24.4% |
| Chủ nhà +2 | 75.6% | 14.3% | 10.1% |
| Chủ nhà +3 | 89.9% | 6.7% | 3.4% |
Kèo cân bằng của mô hình: Chủ nhà +1
Tỷ số chính xác
- 1:06.7%
- 2:04.3%
- 2:16.9%
- 3:01.7%
- 3:12.7%
- 3:22.2%
- 4:00.5%
- 4:10.8%
- 4:20.7%
- 5:00.1%
- 5:10.2%
- 5:20.2%
- Chủ thắng khác0.6%
- 0:06.7%
- 1:112.3%
- 2:25.6%
- 3:31.2%
- Hòa khác0.2%
- 0:19.2%
- 0:27.9%
- 1:29.4%
- 0:34.2%
- 1:35.0%
- 2:33.0%
- 0:41.7%
- 1:42.0%
- 2:41.2%
- 0:50.5%
- 1:50.6%
- 2:50.4%
- Khách thắng khác1.3%
Tỷ số ngoài bảng được gộp vào "khác".
Tổng bàn (0–7+)
| Tài/xỉu | 1.5 | 2.5 | 3.5 | 4.5 |
|---|---|---|---|---|
| Tài | 77.4% | 52.9% | 30.7% | 15.2% |
| Xỉu | 22.6% | 47.1% | 69.3% | 84.8% |
Chẵn lẻ bàn thắng (3+ = tài)
- Tài, lẻ
- 32.7%
- Tài, chẵn
- 20.2%
- Xỉu, lẻ
- 15.9%
- Xỉu, chẵn
- 31.2%
Hai đội ghi bàn · Xác suất giữ sạch lưới
- Hai đội ghi bàn: Có
- 56.2%
- Hai đội ghi bàn: Không
- 43.8%
- Xác suất giữ sạch lưới · Manchester United
- 20.1%
- Xác suất giữ sạch lưới · AS Roma
- 30.5%
Số bàn của mỗi đội (0–3+)
| Đội | 0 | 1 | 2 | 3+ |
|---|---|---|---|---|
| Manchester United | 30.5% | 36.2% | 21.5% | 11.8% |
| AS Roma | 20.1% | 32.2% | 25.9% | 21.8% |
Hiệp 1 / cả trận
| Hiệp 1 ↓ / Cả trận → | Chủ nhà thắng | Hòa | Khách thắng |
|---|---|---|---|
| Chủ nhà thắng | H/H 15.6% | H/D 5.3% | H/A 2.7% |
| Hòa | D/H 10.3% | D/D 15.2% | D/A 15.8% |
| Khách thắng | A/H 1.8% | A/D 5.3% | A/A 28.0% |
Chữ đầu là kết quả hiệp 1, chữ sau là cả trận (H chủ, D hòa, A khách).
Hồ sơ câu lạc bộ
Manchester United
Một trong những CLB giàu truyền thống nhất nước Anh, thành lập năm 1878 với tên Newton Heath, kết thúc Premier League 2025–26 ở vị trí thứ ba dưới thời Michael Carrick và dự Champions League 2026–27.
- Thành phố
- Manchester (Old Trafford, Greater Manchester), England
- Sân nhà
- Old Trafford
- Thành lập
- 1878
- HLV trưởng
- Michael Carrick
AS Roma
AS Roma là câu lạc bộ lâu đời của thủ đô Rome, dùng chung sân Olimpico với Lazio và kết thúc Serie A 2025–26 ở vị trí thứ 3 dưới thời huấn luyện viên Gian Piero Gasperini.
- Thành phố
- Rome, Italy
- Sân nhà
- Stadio Olimpico
- Thành lập
- 1927
- HLV trưởng
- Gian Piero Gasperini
Do Claude tổng hợp bằng tìm kiếm web (kiểm tra 2026-11-06); có thể có sai sót — thông tin chính thức của CLB là chuẩn.
Hướng dẫn thị trường & xổ số thể thao Trung Quốc → · Trang giải: Champions League →