MLS · Vòng 34
Dự đoán Chicago Fire vs Columbus Crew: 1X2, tỷ số, tổng bàn, hiệp 1/cả trận
Giờ bóng lăn (giờ VN): · Dữ liệu mô hình đến 2026-11-07
Dự đoán của chúng tôi cho Chicago Fire thắng 50%, hòa 23%, Columbus Crew thắng 26%; tỷ số khả dĩ nhất là 1:1 (10%), kỳ vọng 3.33 bàn.
Dự đoán AI
Đồng thuận thị trườngĐộ tin cậy: Trung bình- 1X2 (kết quả)
- Chicago Fire
- 50%
- Chấp 1X2 · Chủ nhà -1
- Columbus Crew
- 50%
- Tỷ số chính xác
- 1:1 / 2:1
- 20%
- Tổng bàn
- 2 / 3 bàn
- 43%
- Hiệp 1 / cả trận
- H/H
- 31%
- Tài/xỉu 2.5
- Tài
- 65%
Lựa chọn hàng đầu cho từng kèo — chỉ để tham khảo, không bảo đảm; đặt cược theo đó là rủi ro của bạn. Với trận có tỷ lệ cược của nhà cái, dự đoán là lựa chọn đứng đầu của đồng thuận thị trường đã loại biên lợi nhuận; không có tỷ lệ cược thì là kết quả của mô hình thống kê.
Phân tích trước trận bằng AI (Claude viết)
Chicago Fire tiếp Columbus Crew ở vòng 34 mùa giải thường niên MLS, cả hai đội đều có 7 ngày nghỉ. Chicago có 5 trận gần nhất khá thất thường: 2 thắng, 1 hòa, 2 thua, ghi 10 bàn và thủng lưới 10 bàn. Columbus đang có chuỗi 5 trận toàn thắng, ghi 14 bàn và chỉ thủng lưới 3 bàn. Trong 4 lần gặp gần nhất, Columbus thắng 2, Chicago thắng 1 và có một trận hòa 0-0.
Các xác suất được công bố, là đồng thuận thị trường từ tỷ lệ của 23 nhà cái sau khi loại biên lợi nhuận, cho Chicago nhỉnh hơn: chủ nhà thắng 50%, hòa 23%, khách thắng 26%. Bàn thắng kỳ vọng là 1,95–1,38, trên 2,5 bàn đạt 65% và cả hai đội cùng ghi bàn cũng 65%. Các tỷ số có khả năng nhất là 1:1 (10%), 2:1 (9%) và 2:0 (7%).
Viết lúc 23:22 GMT+7 Thứ 7, 7 thg 11 dựa trên dữ liệu và tỷ lệ cược của trang này vào thời điểm đó; sau đó tỷ lệ có thể đã thay đổi.
Viết tự động từ dữ liệu trên trang và thông tin trước trận. Chỉ để tham khảo.
Diễn giải dữ liệu xác suất (văn bản mẫu)
- Xác suất công bố nghiêng về Chicago Fire (50%); bàn kỳ vọng Chicago Fire 1.95 – 1.38 Columbus Crew.
- Nhiều khả năng có bàn: kỳ vọng 3.33 bàn, tài 2,5 65%, hai đội ghi bàn 65%.
- Tỷ số khả dĩ nhất 1:1 (10%); hiệp 1/cả trận khả dĩ nhất H/H (31%).
- 5 trận gần nhất: Chicago Fire WDWLL (2 thắng), Columbus Crew WWWWW (5 thắng).
- 6 lần gặp gần nhất trong dữ liệu: Chicago Fire thắng 1, hòa 1, Columbus Crew thắng 4.
Xác suất đã gồm đồng thuận nhà cái, vốn phản ánh tin lực lượng công khai; phần mô hình thống kê dùng kết quả, tỷ số và kèo đóng cửa của các trận trước, không trực tiếp đọc tin lực lượng. Hãy kiểm tra thông báo chính thức trước giờ bóng lăn.
1X2 (kết quả)
Xác suất 1X2 và tài/xỉu 2,5 trên trang này bằng đồng thuận đã bỏ biên của 23 nhà cái (kiểm định cho thấy thị trường chính xác hơn mô hình, nên trọng số mô hình hiện là 0); các kèo khác suy ra từ cùng một ma trận tỉ số.
- Bàn kỳ vọng · Chicago Fire
- 1.95
- Bàn kỳ vọng · Columbus Crew
- 1.38
- Tỷ số khả dĩ nhất
- 1:1 (10%)
- Kết quả hiệp 1
- 38% / 38% / 24%
Chấp 1X2
| Chấp 1X2 | Chicago Fire | Hòa | Columbus Crew |
|---|---|---|---|
| Chủ nhà -3 | 5.5% | 8.3% | 86.2% |
| Chủ nhà -2 | 13.8% | 15.4% | 70.8% |
| Chủ nhà -1≈ | 29.2% | 20.9% | 49.9% |
| Chủ nhà +1 | 73.6% | 14.6% | 11.9% |
| Chủ nhà +2 | 88.1% | 7.7% | 4.2% |
| Chủ nhà +3 | 95.8% | 3.0% | 1.2% |
Kèo cân bằng của mô hình: Chủ nhà -1
Tỷ số chính xác
- 1:06.2%
- 2:06.8%
- 2:19.4%
- 3:04.4%
- 3:16.1%
- 3:24.2%
- 4:02.2%
- 4:13.0%
- 4:22.1%
- 5:00.8%
- 5:11.2%
- 5:20.8%
- Chủ thắng khác2.9%
- 0:04.3%
- 1:110.4%
- 2:26.5%
- 3:31.9%
- Hòa khác0.4%
- 0:14.2%
- 0:23.4%
- 1:26.6%
- 0:31.6%
- 1:33.1%
- 2:33.0%
- 0:40.5%
- 1:41.1%
- 2:41.0%
- 0:50.1%
- 1:50.3%
- 2:50.3%
- Khách thắng khác1.2%
Tỷ số ngoài bảng được gộp vào "khác".
Tổng bàn (0–7+)
| Tài/xỉu | 1.5 | 2.5 | 3.5 | 4.5 |
|---|---|---|---|---|
| Tài | 85.3% | 64.7% | 42.6% | 24.3% |
| Xỉu | 14.7% | 35.3% | 57.4% | 75.7% |
Chẵn lẻ bàn thắng (3+ = tài)
- Tài, lẻ
- 38.0%
- Tài, chẵn
- 26.6%
- Xỉu, lẻ
- 10.4%
- Xỉu, chẵn
- 24.9%
Hai đội ghi bàn · Xác suất giữ sạch lưới
- Hai đội ghi bàn: Có
- 65.0%
- Hai đội ghi bàn: Không
- 35.0%
- Xác suất giữ sạch lưới · Chicago Fire
- 25.2%
- Xác suất giữ sạch lưới · Columbus Crew
- 14.2%
Số bàn của mỗi đội (0–3+)
| Đội | 0 | 1 | 2 | 3+ |
|---|---|---|---|---|
| Chicago Fire | 14.2% | 27.7% | 27.1% | 31.0% |
| Columbus Crew | 25.2% | 34.7% | 24.0% | 16.2% |
Hiệp 1 / cả trận
| Hiệp 1 ↓ / Cả trận → | Chủ nhà thắng | Hòa | Khách thắng |
|---|---|---|---|
| Chủ nhà thắng | H/H 30.7% | H/D 5.5% | H/A 2.2% |
| Hòa | D/H 15.9% | D/D 12.5% | D/A 9.4% |
| Khách thắng | A/H 3.5% | A/D 5.5% | A/A 14.9% |
Chữ đầu là kết quả hiệp 1, chữ sau là cả trận (H chủ, D hòa, A khách).
Tỷ lệ kèo nhà cái (khu vực châu Âu)
Đồng thuận thị trường (đã bỏ biên lợi nhuận): Chicago Fire 50.1% · Hòa 23.5% · Columbus Crew 26.4% · 2.5+ 64.7%
| Nhà cái | Chủ nhà | Hòa | Khách | Tài/Xỉu | Kèo châu Á (chủ nhà) |
|---|---|---|---|---|---|
| Pinnacle | 1.88 | 4.14 | 3.77 | 3.25: 1.95 / 1.92 | -0.5: 1.88 / 2.00 |
| 1xBet | 1.94 | 4.14 | 3.65 | 3.5: 2.10 / 1.80 | -1.5: 3.08 / 1.42 |
| BetAnything | 1.83 | 4.00 | 3.50 | 3.5: 2.15 / 1.74 | -0.5: 1.85 / 1.98 |
| BetOnline.ag | 1.88 | 4.22 | 3.77 | 3.5: 2.05 / 1.74 | -0.5: 1.88 / 1.95 |
| Coolbet | 1.90 | 4.00 | 3.50 | 3.5: 2.10 / 1.71 | -1: 2.54 / 1.50 |
| GTbets | 1.93 | 3.95 | 3.47 | 3.5: 2.11 / 1.70 | -0.5: 1.87 / 1.92 |
| Marathon Bet | 1.86 | 3.98 | 3.50 | 3.5: 2.08 / 1.70 | 0: 1.43 / 2.66 |
| Matchbook | 1.90 | 4.40 | 3.85 | 3.5: 2.22 / 1.75 | -0.5: 1.88 / 2.04 |
| MyBookie.ag | 1.85 | 4.10 | 3.65 | 3.5: 2.11 / 1.68 | -0.5: 1.81 / 1.93 |
| Betsson | 1.90 | 3.85 | 3.70 | 2.5: 1.46 / 2.68 | – |
| LeoVegas (SE) | 1.97 | 4.10 | 3.55 | 3.5: 2.05 / 1.74 | – |
| Nordic Bet | 1.90 | 3.85 | 3.70 | 2.5: 1.46 / 2.68 | – |
| PMU (FR) | 1.82 | 3.60 | 3.15 | 3.5: 1.92 / 1.63 | – |
| Tipico | 1.72 | 4.20 | 3.60 | 3.5: 1.93 / 1.72 | – |
Cập nhật kèo: 23:20 GMT+7 Thứ 7, 7 thg 11
Bảng chỉ hiển thị 14 nhà cái có nhiều kèo nhất trong số 23 nhà cái của đồng thuận.
Giá của các nhà cái châu Âu qua The Odds API, cập nhật khoảng 2 giờ một lần. Chỉ để tham khảo, không phải lời khuyên cá cược. GoalPulse không liên kết tới nhà cái và không bán cược.
Hồ sơ câu lạc bộ
Chicago Fire
Câu lạc bộ MLS đến từ Chicago, hiện do Gregg Berhalter dẫn dắt, đã trở lại vòng playoff năm 2025 lần đầu tiên kể từ 2017 và dự kiến chuyển sang sân vận động mới vào khoảng năm 2028.
- Thành phố
- Chicago, Illinois, United States
- Sân nhà
- Soldier Field
- Thành lập
- 1997
- HLV trưởng
- Gregg Berhalter
Columbus Crew
Columbus Crew là một trong những câu lạc bộ sáng lập MLS, nổi tiếng với lối chơi kiểm soát bóng, và ở mùa 2026 đang nằm trong nhóm wild card của Miền Đông dưới sự dẫn dắt của HLV tạm quyền Laurent Courtois.
- Thành phố
- Columbus, Ohio, United States
- Sân nhà
- ScottsMiracle-Gro Field
- Thành lập
- 1994
- HLV trưởng
- Laurent Courtois (interim)
Do Claude tổng hợp bằng tìm kiếm web (kiểm tra 2026-11-06); có thể có sai sót — thông tin chính thức của CLB là chuẩn.
Phong độ gần đây · Đối đầu
Chicago Fire
- W@ Colorado Rapids4-2 · 11-01
- DOrlando City2-2 · 10-29
- W@ Atlanta United3-2 · 10-24
- L@ New England Revolution0-1 · 10-17
- LPhiladelphia Union1-3 · 10-15
Columbus Crew
- WD.C. United3-0 · 10-31
- W@ FC Dallas2-0 · 10-29
- WToronto FC4-2 · 10-24
- W@ FC Cincinnati2-0 · 10-18
- WCharlotte FC3-1 · 10-14
Chicago Fire nghỉ 7 ngày · Columbus Crew nghỉ 7 ngày
Đối đầu
- 2026-03-08Columbus Crew 0-0 Chicago FireMLS
- 2025-09-28Chicago Fire 2-0 Columbus CrewMLS
- 2025-02-23Columbus Crew 4-2 Chicago FireMLS
- 2024-05-19Chicago Fire 1-3 Columbus CrewMLS
- 2024-03-10Columbus Crew 2-1 Chicago FireMLS
- 2023-09-20Columbus Crew 3-0 Chicago FireMLS
Hướng dẫn thị trường & xổ số thể thao Trung Quốc → · Trang giải: MLS →